Rene Meza

toby ziegler

Senior Member
Joined
Aug 20, 2011
Messages
106
Points
0

toby ziegler

Senior Member
Joined Aug 20, 2011
106 0
Jamaa alipokuwa Airtel Kenya aliwachachafya sana Safari Com sasa Voda wameamua kufanya mapinduzi. wamemleta huyu Tanzania ..lakiini msisahau kuwa Safaricom iko owned na Vodafone International ...game of thrones perhaps?
 

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,590
Points
2,000

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,590 2,000
jamaa kichwa, mianya yote kulee, wazee wa 10% wote out!!!! leo watu wanakula bata Golden Tulip kusherehekea mafanikio ya EBIDTA
 

Kivumah

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
2,431
Points
1,250

Kivumah

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
2,431 1,250
Ameingia Vodacom kawafukuzisha wazembe wote. Watu walikuwa na vyeo vya ajabuajabu na mishemishe za kijanja kazifagilia mbali.

Magari ya Vodacom yalikuwa yamepamba mitaa ya nchi hii. Sasa hivi hesabu mtaani uone kama utakutana na gari zina nembo ya Vodacom. Chache kweli na ni za kuhesabu na hata ukziona ziko choka mbaya.
..Nchi ya kitu kidogo, utajiri wa fasta fasta, ujanja ujanja......Nakulilia Tanzania. Go ahead Rene Meza. Fukuza woote, tuanze upya

Wengi wameacha kazi kutokana na sera yake ya kubana matumizi anayoiita EBIDTA.

Juzijuzi niliona mfanyakazi mmoja wa Vodacom akipanda bodaboda nikauliza kulikoni akanijibu wee wacha tu mambo ni balaa.

Vodacom si mahala pa kukimbilia tena, na mtu akifanya kazi Vodacom mhurunie badala ya kumsifia. Hapafai. Huyu jamaa hafai.
..Nchi ya kitu kidogo, utajiri wa fasta fasta, ujanja ujanja......Nakulilia Tanzania. Go ahead Rene Meza. Fukuza woote, tuanze upya
 

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,536
Points
2,000

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,536 2,000
Full adabu na heshima....Jamaa nasikia ana target kubwa sana kwenye market share atafikia 55% ni balaaaa anawaburuzakinomaaaaa
 

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
34,517
Points
2,000

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
34,517 2,000
Ameingia Vodacom kawafukuzisha wazembe wote. Watu walikuwa na vyeo vya ajabuajabu na mishemishe za kijanja kazifagilia mbali.

Magari ya Vodacom yalikuwa yamepamba mitaa ya nchi hii. Sasa hivi hesabu mtaani uone kama utakutana na gari zina nembo ya Vodacom. Chache kweli na ni za kuhesabu na hata ukziona ziko choka mbaya.

Wengi wameacha kazi kutokana na sera yake ya kubana matumizi anayoiita EBIDTA.

Juzijuzi niliona mfanyakazi mmoja wa Vodacom akipanda bodaboda nikauliza kulikoni akanijibu wee wacha tu mambo ni balaa.

Vodacom si mahala pa kukimbilia tena, na mtu akifanya kazi Vodacom mhurunie badala ya kumsifia. Hapafai. Huyu jamaa hafai.
Unazungumzia department gani? Maana kuna jamaa yangu anakula bata la kufa mtu hapo kama kawa.
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
Posho City Biashara, Uchumi na Ujasiriamali 6
Similar threads
Nahitaji meza ya ndani

Forum statistics

Threads 1,388,900
Members 527,829
Posts 34,014,068
Top