ok tuwe pamoja hata majina yanafananateh teh teh nilazwe kisa nini? Sio mimi ni pombe ndio imemkosesha mke
smile kweli kabisaa mi hata sigusi pombe!!
nishamtema. Nimemwachia Nape
Pacha naona tayari NJERE kaingia disco...nomaa...dizain kama kimenuka ivi.
Teh teh teh teh!!Dah una maneno matamu kama Amyner
Miss u so much Amy wherever you are!!!
Afadhali Smile Saint umwambie maana Mtei ni kichwa ngumu sana....
Ni bora hata Smile akukubalie wewe....
kiahha hha ah Mtei... cha nguvu hicho!
Umekula cha shingo kwa Smile? nitafute nikufundishe namna ya kukea!!!Narudi kwa Amyner
ok tuwe pamoja hata majina yanafanana
Umekula cha shingo kwa Smile? nitafute nikufundishe namna ya kukea!!!
....Amyner ana wake.
Hahahaaaaa
Mdogo wake kakushinda utamuweza dada?
Kwa Amy hugusi pale ni high level sana kijana
We komaa na kada wako achana na Nape
Wenye wivu wajinyonge tu....:A S-heart-2::violin::love:Thanks my swty darling,
Uknow wats,
24hrs make a lovely day,
7 days make a lovely week,
52 weeks make a lovely year & knowing a
person like me will make ur life lovely.
Am always urs alone and forever!!!
kuchakachua?
huwa yanaoza hayo