Rejao, Ritz, Omr & FF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rejao, Ritz, Omr & FF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Feb 12, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    wakuu
    Hawa member wamepotea ghafla hapa jamvini kulikon?inawezekana ni Id za mtu mmoja?'umegundua hilo?je hawa watu wanaweza kuwa na uhusiano fulani??au je ni kweli ni wafanyakazi wa Nape kama ilivyodaiwa hapa jamvini??labda wamechoka na kibarua ambacho hawapendi ila wanasukumwa na nguvu ya pesa??mimi nawafatilia sana japo sio kila wakati''inawezekana vipi wapotee kwa pamoja??
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Majungu sio mtaji.
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Hakuna majungu hapo bana''hii inanigusa kwa kweli
     
  4. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,249
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    ff alipigwa ban akaja na Id ya JF-BAN1 zikaunganishwa kwenye ban, Rejao ye yupo anazurura kule chit chat, ritz nae yupo ila omr amepotea kitambo sana!
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Jukwaa limekuwa la moto hawakanyagi tena
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    majungu kwa shem wangu rejao na kaka ritz. Acha hizo.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    ebu ongezea na malaria sugu kwenye hiyo list
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    walikua kwenye kikao cha ccm ambacho kimeisha ila wanahangaika na mafao yao ya utetezi
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,414
    Trophy Points: 280
    hahaha
    kumbe rejao mzururaji sio.chitchat c kule mtu
    ukiwa na hangover unamalizia??
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,097
    Likes Received: 10,414
    Trophy Points: 280
    i dont think km huyu husn ni he!!
     
  11. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Yule aliyekuwa akijiita Kishongo yuko wapi?
     
  12. L

    Luluka JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha kuwapaisha!
     
  13. K

    Kolero JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watarudi baada ya uchaguzi wa kule Visiwani, wanachapa kazi kwanza.
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,331
    Likes Received: 3,538
    Trophy Points: 280
    Ngoja uchaguzi wa Arumeru ukaribie utawaona humu kwa kasi zote. Unajua CCM huwa wanawatumia hawa kwa propaganda but recently hakuna ishu yoyote ya maana kuwalipa hawa jamaa ndo Nape akaamua kuwapotezea. Najua huku waliko wanatamani sana CDM waitishe maandamano ya Nguvu ya Umma ili warudishwe kwenye payroll.
    Rejao yeye kaamua kuitumikia tamaa yake ya warembo kaamua kushinda nao kule chit chat anachat nao na kuwa PM bila ujira wowote.
     
  15. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Unachokoza nyuki weye..!!!
    Wasubiri watakuja sasa hivi.
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,972
    Likes Received: 5,118
    Trophy Points: 280
    ungewa-pm
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    mmmh! Ya kongosho yanahamia kwangu! Lol. Mi sio he hata hivyo.
     
  18. Beautiful Lady

    Beautiful Lady Senior Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda wako kwenye kampeni za jimbo la uzini.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    lol hata dini yao hawaijui.
     
  20. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtaipenda tu CCM
    OTIS
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...