Redcross baada ya mafanikio waja na mpango kazi mpya

Redcross baada ya mafanikio waja na mpango kazi mpya

October 2pm nikuhakikishie Dkt Samia will surely die in the coming days kwa sababu ya kuua watu wasiokuwa na hatia, ukibisha tunza huu usahidi wa hii meseji yaani ujue hata Sadam Hussein alikufa kwa kunyongwa, Gadafi alikufa kwa mateso makali sana. Kama upo karibu na Dkt Samia surely kifo cha mapema kinamhusu kwa sababu ya ghazabu ya Mungu! Yaani sasa hivi ndiyo hapendwi 100% yaani hata wana CCM hawampendi maana kaonesha ukatili wa hali ya juu. Yaani kura fake atumie na kuua watu aue!
 
October 2pm nikuhakikishie Dkt Samia will surely die in the coming days kwa sababu ya kuua watu wasiokuwa na hatia, ukibisha tunza huu usahidi wa hii meseji yaani ujue hata Sadam Hussein alikufa kwa kunyongwa, Gadafi alikufa kwa mateso makali sana. Kama upo karibu na Dkt Samia surely kifo cha mapema kinamhusu kwa sababu ya ghazabu ya Mungu! Yaani sasa hivi ndiyo hapendwi 100% yaani hata wana CCM hawampendi maana kaonesha ukatili wa hali ya juu. Yaani kura fake atumie na kuua watu aue!

Hakuna kima wa kufanya hivyo.
 
Back
Top Bottom