Re:nacte wameshafungua dirisha dogo la uhamisho wa vyuo

Re:nacte wameshafungua dirisha dogo la uhamisho wa vyuo

Joined
Oct 20, 2015
Posts
26
Reaction score
1
Angalien Profile Zenu Za Nacte Mtakuta Kipengele Cha Kuhama Chuo Na Courze Na Bahati Nzuri Ukichagua Courze Kama Haupo Legible Wanakwambia Hapo Hapo Changamka Aisee
 
asantee kwa taarifa,, ila naomba kuuliza vile ukimaliza na kule ubavun pakiandikwa transfrd ndo tayar umeamishwa
 
asante mkuu kwa taarifa ata mimi limebaki neno selected afu chini chuo nilichoomba transfer na kozi
 
Angalien Profile Zenu Za Nacte Mtakuta Kipengele Cha Kuhama Chuo Na Courze Na Bahati Nzuri Ukichagua Courze Kama Haupo Legible Wanakwambia Hapo Hapo Changamka Aisee

mm chuo na kozi nilchotaka kubadili havipo je naweza kwenda chuo husika kusaidiwa??
 
Tatizo ukihama chuo lazma uhame na kozi. Hii ndo imenilemea. Nltaka kuhama chuo kozi cbadilishi. Sasa wao mpka ubadili na kozi. Hii haijakaa poa ase
 
Tatizo ukihama chuo lazma uhame na kozi. Hii ndo imenilemea. Nltaka kuhama chuo kozi cbadilishi. Sasa wao mpka ubadili na kozi. Hii haijakaa poa ase

je kama umeshapata mkopo chuo husika kutoka bodi ya mkopo na unataka kuhama chuo,unahama na mkopo kwa koz utakayokuwa umechagua?
 
Back
Top Bottom