Re: Kazi nje nje


B

Bayo

Senior Member
Joined
Jul 2, 2009
Messages
195
Likes
1
Points
0
B

Bayo

Senior Member
Joined Jul 2, 2009
195 1 0
Wewe ambaye unatafuta kazi kwa mudda mrefu sasa jibu lako limepatikana, vyeti unavyo na sifa zote unazo ila unaandamwa na roho ya kukataliwa. jibu lako ni yesu... NJOOO UFANYIWE MAOMBI NDUGU YANGU EENH... Bonge la kibwagizo aisee... kaka Bonny alicheza kama pele kwenye huu wimbo.
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,136
Likes
573
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,136 573 280
YESU ni MWANAUME kati ya WANAUME...
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,271
Likes
19
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,271 19 135
Vunja maagano yote ya nyuma yanayokufuatilia
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
Yesu ni muweza wa yote! Hakuna jina jingine chn ya Jua,zaidi yake! Wapendwa namshukuru roho wa Mungu kuwapa hili.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
hsante Yesu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,675
Likes
1,955
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,675 1,955 280
kumbe ni wimbo mi nilijua kazi kweli duu we kweli kanjanja..
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
Wewe ambaye unatafuta kazi kwa mudda mrefu sasa jibu lako limepatikana, vyeti unavyo na sifa zote unazo ila unaandamwa na roho ya kukataliwa. jibu lako ni yesu... NJOOO UFANYIWE MAOMBI NDUGU YANGU EENH... Bonge la kibwagizo aisee... kaka Bonny alicheza kama pele kwenye huu wimbo.
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
<br />
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
we ni Boya sio Bayo samahan lakn ninahasira bwana nimejua kweli kazi BWANA YESU ASIFIWE!
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
74
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 74 145
Hili pelekeni ktk jukwaa la dini.
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
28
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 28 145
kumbe ni wimbo mi nilijua kazi kweli duu we kweli kanjanja..
Hahaha! Nimekuja mbio mpaka nimejikwa mlangoni,have no problem with Jesus lakini hii inaitwa 'under false pretence'.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,136
Likes
531
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,136 531 280
Ngoja nikatambike mizimu ya kwetu! Hizi dini za kuletewa hazinipi amani ya moyo, nahisi kupigwa hela tu! Teh teh teh....!
 

Forum statistics

Threads 1,213,845
Members 462,336
Posts 28,492,489