Rc Mullongo anapotoka ofisini kushangaa ndege ikiruka


N

ngurdoto

Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
58
Likes
0
Points
13
N

ngurdoto

Member
Joined Aug 19, 2010
58 0 13
Gari la Mkuu wa Mkoa Arusha likiwa limembeba huku likitimua vumbi pembeni ya uwanja wa ndege wa Arusha, RC Mulongo alikuwa akiwahi uwanjani ili kujionea ndege ya Ethiopia boeing 767 ikiruka baada ya kufanikiwa kunasuliwa kwenye udongo ilipotua kwa dharura Jumatano, pembeni ni uziwa wa wavu wa uwanja wa ndege wa Arusha.
 
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
510
Likes
203
Points
60
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
510 203 60
Safi....ndo uwajibikaji haha...
 
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
2,476
Likes
472
Points
180
Age
29
Komeo

Komeo

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
2,476 472 180
Unafikiri huko ofisini ana kazi gani na anafanya nini hasa? Mwenye kazi ni RAS.
 
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
2,065
Likes
236
Points
160
High Vampire

High Vampire

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
2,065 236 160
Duuuuuu
nilikuwa nataka kukoment poa niache tu
 
M

mzee wa nguna

Senior Member
Joined
Dec 5, 2012
Messages
101
Likes
36
Points
45
Age
28
M

mzee wa nguna

Senior Member
Joined Dec 5, 2012
101 36 45
Muwacheni Apumuweee!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,676
Likes
2,790
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,676 2,790 280
Hahahaha. Kazi zingine bwana. Hapo out of ofc allowance inamhusu si ajabu
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Likes
72
Points
145
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 72 145
Ila na wewe ulikua unatafuta nini huko?
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Alimrudia yule Rubani aliyemkatalia kushusha abiria mpaka atakapofika Immigration Officer ama Senior Safety Officer

ana hasira,rubani hakutambua no proffessionalism in tz mwanasiasa kauli yake inavuka mipaka
 
J

Jozdon

Member
Joined
Dec 17, 2008
Messages
55
Likes
0
Points
13
J

Jozdon

Member
Joined Dec 17, 2008
55 0 13
hamna ushaidi.sijaona hata pichayake. nadhani ni umbea zaidi hii
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
 
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
910
Likes
220
Points
60
talentbrain

talentbrain

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
910 220 60
Ha ha ha ha watu wa Arusha majanga.
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Likes
898
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 898 280
Wengi wa Vijana walizani wakienda watapata cha kukwapua vifodi vilipata route ya kisongo kikuku
 
Gumilapua

Gumilapua

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
638
Likes
213
Points
60
Gumilapua

Gumilapua

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2011
638 213 60
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
Bila shaka na wewe ni mmoja wa hao washamba wa Arusha. Na inawezekana ulikuwa ni mchangiaji mzuri katika hiyo mada!
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
97
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 97 145
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
Lazima nawe ni mmoja wa hao washamba manake yote haya umeyajuaje?
 
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
757
Likes
5
Points
35
K

kenwood

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
757 5 35
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
Ook mtu wa Daslam
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
811
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 811 280
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
wakiume alafu ukiwa mmbea sio ishu.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
73
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 73 145
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
Ha ha haaa Arushaone hii inakuhusu .Yani hata Mkuu mwenye mkoa alitimua vumbi hivo kuiwahi ndege?! Huku Dar safari hazituishi kila siku nje ya nchi tunatalii
 
Last edited by a moderator:
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,372
Likes
2,440
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,372 2,440 280
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
Wewe ulienda kufanya nini hapo kama nawe si wale wale unaowashangaa?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,215
Likes
650
Points
280
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,215 650 280
Tukio la ile ndege, limenipa mwanga kuwa watu wengi wa Arusha ni washamba sana, Kwa siku mbili ile ndege ilipokuwa pale Arusha Airport, watu walikuwa wamejaa sana Pembezoni mwa uwanja wakiishangaa boeing 737, Mpaka mama ntilie walishafungua vijiwe pembezoni mwa Arusha Airport, Siku ya Ndege kupaa ndio ilkuwa "aibu" Arusha Airport ilijaa watu wengi sana, Na wakati ndege ikipaa watu walianza kushangilia huku wengine wakipongezana kwa ishara ya kukumbatiana, ikawa gumzo mjini, ndege imepaa, kwenye mabaa, vijiwe vya kahawa, kwenye daladala, kila kwenye mkusanyiko wa watu ni habari za kupaa kwa ndege tu!
Siyo kwamba ni washamba, tafadjhali naomba uache kukufuru Mungu, maskini watu hawana kazi inabidi uwaonee huruma! Uliwaona siku ile ya Obama wlaivyokuwa wamejipanga barabarani? Si kweli kwamba walitaka kumuona Obama, majority hawana kazi. Maskini waTanzania wangu! Yaani huwa naona huruma sana wakati mwingine, really from my heart!
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,215
Likes
650
Points
280
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,215 650 280
Wewe ulienda kufanya nini hapo kama nawe si wale wale unaowashangaa?

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
MSALANI nahisi atakuwa alkiwaona labda wakati anatoka ofcn kwenda lunch, na wakati wa kurudi ofcn pia baada ya lunch
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479