Rasmi sasa ITV, EATV na Iman TV ndani ya DSTV

Rasmi sasa ITV, EATV na Iman TV ndani ya DSTV

DStv ina package ya 9900? Mbona sijui hii kitu.
Ni kweli mkuu baada ya kusikia kilio kutoka kwa team lia lia😭 waliamua kuanzisha hicho kifurushi ni kwashilingi 9900 tu😁
 
Kukosekana hizo channel dstv haikuwa sababu ni wao… acha uzwazwa!
Mkuu hukuwa na sababu ya kutumia maneno makali kiasi hicho, labda kwa faida ya wengine iko hivi. Furaha hii unayoiyona ni kwasababu vya nyumban sasa zinakwenda kuonekana kwenye nyanja za kimataifa

Itakumbukwa kuwa hata huko nyuma hizi channel ziliwahi kuwepo na kwa pamoja tulizifurahia sana kwasababu tunakwenda kujitangaza kimataifa zaidi nitumie nafasi hii kuwaasa vijana wenzangu tupende kuvipenda vya kwetu hata kama mnaona havina maana nyumbani kwanza.

Vilevile angalia hata nguvu inayotumika kutoa taarifa juu ya uwepo wa hizi channel ndani ya DSTV hata wao wanaona fahari kuwa kwenye kisimbuzi hiko.
 
Mkuu hukuwa na sababu ya kutumia maneno makali kiasi hicho, labda kwa faida ya wengine iko hivi. Furaha hii unayoiyona ni kwasababu vya nyumban sasa zinakwenda kuonekana kwenye nyanja za kimataifa

Itakumbukwa kuwa hata huko nyuma hizi channel ziliwahi kuwepo na kwa pamoja tulizifurahia sana kwasababu tunakwenda kujitangaza kimataifa zaidi nitumie nafasi hii kuwaasa vijana wenzangu tupende kuvipenda vya kwetu hata kama mnaona havina maana nyumbani kwanza.

Vilevile angalia hata nguvu inayotumika kutoa taarifa juu ya uwepo wa hizi channel ndani ya DSTV hata wao wanaona fahari kuwa kwenye kisimbuzi hiko.
Hizi local channels watu wanazidharau but ndo zenye vipindi vya maana vinavyoelemisha, siyo hizi kina wasafi na etv mwanzo mwisho mziki tu.

ITV ina vipindi bora kabisa
 
Acheni kushangilia upumbavu nyie!

DStv ni kampuni ya kinyonyaji tu! Canal sports iruhusiwe kuwa rasmi tz kwa 37000/= unacheki Hadi UEFA kama tatizo ni Kifaransa basi waweke option ya Kiswahili tucheki gem live kwa bei nafuu kuliko ujinga wa DStv! Msiwe mnashangilia ujinga nyie mnakera Sana kama watoto vile.
 
Safi sana. Nimefurahia sana hii kitu. Wale wapuuzi wa TCRA waliohusika na kuwabania DSTV wasionyeshe local channel natamani wabalaswe kazi wasiwepo kazini pumbavu wale.

Nape nampa Big up sana kwa hili amepatia sana. Maana startimes Na Azam walikuwa wanatuletea nyodo za kipuuzi shenzi zao.

Kwasasa watanyooshwa mbweha hawa. Natupa maving'amuzi yao store naanza kutumia DSTV full time.
 
Acheni kushangilia upumbavu nyie!!DStv ni kampuni ya kinyonyaji tu!!canal sports iruhusiwe kuwa rasmi tz kwa 37000/= unacheki Hadi UEFA kama tatizo ni kifaransa basi waweke option ya kiswahili tucheki gem live kwa bei nafuu kuliko ujinga wa DStv!!!msiwe mnashangilia ujinga nyie mnakera Sana kama watoto vile!!
Taratibu basi mkuu, tulia tuyajenge bila hasira.... Usiwe na hasira.
 
Msaada nini tofauti ya channel 10- na 10+
Mkuu hawa wote ni watoto wa baba mmoja aitwae AFRICA MEDIA GROUP ambae kama sikosei anamiliki karibu tv nne na radio mbili ikiwemo classc fm na magic fm
 
Safi sana. Nimefurahia sana hii kitu. Wale wapuuzi wa TCRA waliohusika na kuwabania DSTV wasionyeshe local channel natamani wabalaswe kazi wasiwepo kazini pumbavu wale.

Nape nampa Big up sana kwa hili amepatia sana. Maana startimes Na Azam walikuwa wanatuletea nyodo za kipuuzi shenzi zao.....

Kwasasa watanyooshwa mbweha hawa..... Natupa maving'amuzi yao store naanza kutumia DSTV full time.
Kiukweli hata mie ninafuraha sana🤣
 
😁😁😁😁😁
Vile mataga wamekenua meno wakijua ni free kweli,
Kumbe kifurushi kikikata unabaki na TBC tu kupata Tena inabidi ulipie 9900 kifurushi kidogo!

Ndugu zanguni mataga bwana Bure hayupo
Eboooooo!
😂😂😂😂🔥
 
Back
Top Bottom