Rais wetu tumeshamjua, twende na midundo yake!

Rais wetu tumeshamjua, twende na midundo yake!

Ni heri kuwa na chama kimoja kuliko utitiri wa vyama unaofuga wala ngada ,wauza ngada,wakwepa kodi na waliojimilikisha ardhi bila kuitumia.

Hakuna haja ya kuwa na vyama ambavyo ni maficho ya mafisadi.
Hayo yote huonekana tu wanapotoka huko. Wako wengi wenye sifa hizo huko huko. Ajabu wakiwa huko ni 'watakatifu' wakitoka au wakienda kinyume na 'mapenzi' yao hugeuka mashetani! Usisahau ukiwa na chama kimoja hayo mashetani yote yatakuwemo humo...
 
Ni heri kuwa na chama kimoja kuliko utitiri wa vyama unaofuga wala ngada ,wauza ngada,wakwepa kodi na waliojimilikisha ardhi bila kuitumia.

Hakuna haja ya kuwa na vyama ambavyo ni maficho ya mafisadi.
KAMA SISIEM NI WAZALISHA MAFISADI NA MAFICHO YA MAFISADI WAUWAJI WAKANDAMIZAJI WAVUNJA KATIBA /SHERIA
 
KAMA SISIEM NI WAZALISHA MAFISADI NA MAFICHO YA MAFISADI WAUWAJI WAKANDAMIZAJI WAVUNJA KATIBA /SHERIA
CCM kwa ukubwa na ukongwe wake kama Taasisi inaweza kuwa na element zote za kijamii.
Inashangaza Chadema na uchanga wake kuwakumbatia na kuwakingia kifua mafisado.
 
Incredible, unpalatable, "Rubbish", midundo ya kuvunja Katiba, Sheria na Taratibu tulizojiwekea, tulizompa mamlaka azisimamie! At all fours, he must be guided by Law! Rule of Law! Very strange of you!
Heri ya Mwaka Mpya 2018


Kama hutaki, pisha hama nchi yetu!
 
Hayo yote huonekana tu wanapotoka huko. Wako wengi wenye sifa hizo huko huko. Ajabu wakiwa huko ni 'watakatifu' wakitoka au wakienda kinyume na 'mapenzi' yao hugeuka mashetani! Usisahau ukiwa na chama kimoja hayo mashetani yote yatakuwemo humo...
Yule mgombea wenu wa Urais alifukuzwa kama fisadi kutoka CCM nyie mkapokea kama shujaa
 
hajawa Mungu... isipokuwa position, wanasema kila jaribu lina kipimo chake, jaribu huwa linamjia mtu kwa ukubwa wa kipimo cha mtu(nafasi/position yako) so anaposima yeye ajaribu kwa jinsi nilivyomuelewa ili nibidi nikatafute kujua kwanza nafasi aliyonayo, nikajua yafuatayo..

KUPITIA MIFANO HIO TUNAONA KUWA RAIS ANA NGUVU HIZI
1.Rais wa Tanzania ana nguvu akiamua anaweza kuliendesha bunge akiwa ikulu
2. Rais wa Tanzania anaweza kuamua uwekwe ndani na usiulize na watu wakaogopa kuuliza,
3. Rais wa Tanzania ndo mtu mwenye mamlaka ya kuchagua viongozi wote wa nchi ispokuwa spika wa bunge na watu baadhi
4. Rais wa Tanzania ndo anachagua magavana wote, kuanzia benki kuu na kuendelea
5. Rais wa Tanzania ndo mwenye uwezo wa kuamua awaachie rais yupi wakati wake ukiisha
6. Rais wa Tanzania ndo anachagua makamishna wote wa juu wa jeshi,
7. Rais wa Tanzania ana uwezo wa kuamuru hela ifungiwe B.O.T au itoke kwenda mahali mbalimbali
8. Rais wa Tanzania anauwezo wa kuibadilisha mihimili mingine anavyotaka kiuongozi, mfumo na mwenendo
9. Rais wa Tanzania anaweza kufunga chombo chochote kile cha habari bila kuulizwa,
10. Rias wa Tanzania ndo anaweza kumfanya mtu yeyote atoke kimaisha, let say umemaliza zako chuo uko mtaani au hata hujasoma soma vizuri akakupa ukuu wa mkoa
11. Rais wa Tanzania ndo anauwezo wa kusaini mtu afe au asife, kunyongwa,
12. Rais wa Tanzania ndo pekee anaweza kukufanya uiangalie post yako kabla hujaipost kama haina uchochez,
13. Ndo mtu pekee aliyelegezewa masharti na katiba , anaweza akafanya chochote mkadhan kakiuka katiba kumbe ukipata wafafanuzi wazuri wakakueleza unakuta upande mwingine wa katiba unamruhusu,
duh ongeza nyingine ,

Ijue nguvu(mamlaka) ya Rais wa Tanzania

Hilo jaribu unalotaka kumjaribu lina ukubwa wa kutikisa nafasi aliyonayo..
Naona umepiga za uso kwelil kweli
 
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa,wanahabari, wasanii na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!
Hii yote nikatika kulenga uteuzi....Katiba
ingebadilishwa kuondoa uungu kwa MTU kuteua mpaka mwenyekiti wa
Bodi jinga kama hizi tusingekuwa tunazishuhudia....we we unajiita mwanasheria mbona hujazungumzia kuhusu uvunjaji wa Katiba anaofanya
Mkuu tumia Ubongo badala ya utumbo kufikiri
 
Mna dola na Mahakama, kwanini mnashindwa kuwakamata?
Hao ni wapiga matarumbeta ili kumchangamsha mnenguaji Bashite: GSM, Kinje na Bashite (huyu bashite muda utafika tu utapata habari yake) hawa wote ni wauza unga wanaolindwa na vyombo vya dola
 
Ngoja nisiseme kitu... Niliyosema 2017 yanatosha...

Tukija kushituka ,nchi imerudi kuwa chama kimoja na udikteta wa kutishia...
Hatuhitaji vyama vingi havina maana wameleta nini kama sio udini na ukabila. Democrasia haitakiwi kwa sasa tunacho hitaji ni elimu tuu hakuna nchi yenye democrasia wakati 90% ni mbumbumbu ellimisheni jamii kwanza
 
Siku zote mtu anapaswa kuishi kwa kufuata taratibu zilizowekwa na wengi, na sio mtu mmoja kulazimisha wengi waishi atakavyo yeye. Nimegundua ww Petro ni wale watu mnaojipendekeza kwa watu wenye madaraka au fedha, akisema kitu hata kama hakichekeshi inabidi ujichekeleshe ili aone unamkubali. Kwako ww mtu mwenye madaraka au pesa hapaswi kukosolewa bali kufuata chochote atakacho. Kwa andishi hili nimejua ww ni wale watu wenye tabia ya kujipendekeza. Na mtu mwenye tabia yako huwa ni mbea na mfitini.
Mkuu, hunifahamu vyema. Mimi si msaka chochote. Nazungumza ukweli kumhusu yeyote na kwa muda wowote. Pitia mabandiko yangu humu
 
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa,wanahabari, wasanii na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!

This is the insincerest form of FLATTERY. I wonder whether anyone will be susceptible to it!
 
Mabandiko yako huwa nayaona, ila hili la leo limeonyesha tabia yako.
Mkuu, nakwambia sina hiyo tabia uidhaniayo. Kama mtu ana mfumo wake kwa utawala wake, wananchi wake wafanyaje zaidi ya kucheza midundo yake? Kucheza tofauti kuna faida gani?
 
Mkuu, nakwambia sina hiyo tabia uidhaniayo. Kama mtu ana mfumo wake kwa utawala wake, wananchi wake wafanyaje zaidi ya kucheza midundo yake? Kucheza tofauti kuna faida gani?
Right kama Hayati Mwl. Nyerere angeenda na midundo ya wakoloni leo hii hiyo degree ya sheria (kama kweli unayo) ungekuwa unaisikia tu!
 
Back
Top Bottom