Rais wetu tumeshamjua, twende na midundo yake!

Rais wetu tumeshamjua, twende na midundo yake!

Petro E. Mselewa

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2012
Posts
10,350
Reaction score
26,166
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa,wanahabari, wasanii na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!
 
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!
Incredible, unpalatable, "Rubbish", midundo ya kuvunja Katiba, Sheria na Taratibu tulizojiwekea, tulizompa mamlaka azisimamie! At all fours, he must be guided by Law! Rule of Law! Very strange of you!
Heri ya Mwaka Mpya 2018
 
Ngoja nisiseme kitu... Niliyosema 2017 yanatosha...

Tukija kushituka ,nchi imerudi kuwa chama kimoja na udikteta wa kutishia...
Ni heri kuwa na chama kimoja kuliko utitiri wa vyama unaofuga wala ngada ,wauza ngada,wakwepa kodi na waliojimilikisha ardhi bila kuitumia.

Hakuna haja ya kuwa na vyama ambavyo ni maficho ya mafisadi.
 
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!
Shida sio maandishi yako,shida ni tabia ya watanzania kuwa wabinafsi ktk kufikiri na kutenda.Mtanzania haoni aibu kufurahia jambo lililompa mwenzie maumivu.Ubinafsi wa fursa haumtofautishi bushlawyer na learned lawyer!!!
 
Ni heri kuwa na chama kimoja kuliko utitiri wa vyama unaofuga wala ngada ,wauza ngada,wakwepa kodi na waliojimilikisha ardhi bila kuitumia.

Hakuna haja ya kuwa na vyama ambavyo ni maficho ya mafisadi.
Daa!!! Nashindwa hata nikujibu vipi...
Anyway ,ile mahakama inawaogopa hawa mafisadi waliopo vyama upinzani?
Sasa ile taasis ya kupambambana na madawa inasubiri nn kuwakamata wauza madawa walioko upinzani??
Sasa tra inasubiri nn kuwapeleka mahakamani watu wa upinzani kwa kukwepa kodi??
Polisi yenu,jeshi lenu, mahakama zenu, takokuru yenu,nchi mnaongoza nyie .,still watu wa upinzani hamuwakamati na mnajua wamejificha huku upinzani.....

Ndiyo maana washabiki na wapenzi wengi wa CCM ni mashoga ...upeo wenu umehamia matakoni ...
 
Pia anapenda sana umaskini na watu wake wawe maskini
 
Magufuli ni nani mpaka asijaribiwe? Amekua Mungu?
hajawa Mungu... isipokuwa position, wanasema kila jaribu lina kipimo chake, jaribu huwa linamjia mtu kwa ukubwa wa kipimo chake (nafasi/position yako) so anaposima yeye ajaribu kwa jinsi nilivyomuelewa ili nibidi nikatafute kujua kwanza nafasi aliyonayo, nikajua yafuatayo..

KUPITIA MIFANO HIO TUNAONA KUWA RAIS ANA NGUVU HIZI
1.Rais wa Tanzania ana nguvu akiamua anaweza kuliendesha bunge akiwa ikulu
2. Rais wa Tanzania anaweza kuamua uwekwe ndani na usiulize na watu wakaogopa kuuliza,
3. Rais wa Tanzania ndo mtu mwenye mamlaka ya kuchagua viongozi wote wa nchi ispokuwa spika wa bunge na watu baadhi
4. Rais wa Tanzania ndo anachagua magavana wote, kuanzia benki kuu na kuendelea
5. Rais wa Tanzania ndo mwenye uwezo wa kuamua awaachie rais yupi wakati wake ukiisha
6. Rais wa Tanzania ndo anachagua makamishna wote wa juu wa jeshi,
7. Rais wa Tanzania ana uwezo wa kuamuru hela ifungiwe B.O.T au itoke kwenda mahali mbalimbali
8. Rais wa Tanzania anauwezo wa kuibadilisha mihimili mingine anavyotaka kiuongozi, mfumo na mwenendo
9. Rais wa Tanzania anaweza kufunga chombo chochote kile cha habari bila kuulizwa,
10. Rias wa Tanzania ndo anaweza kumfanya mtu yeyote atoke kimaisha, let say umemaliza zako chuo uko mtaani au hata hujasoma soma vizuri akakupa ukuu wa mkoa
11. Rais wa Tanzania ndo anauwezo wa kusaini mtu afe au asife, kunyongwa,
12. Rais wa Tanzania ndo pekee anaweza kukufanya uiangalie post yako kabla hujaipost kama haina uchochez,
13. Ndo mtu pekee aliyelegezewa masharti na katiba , anaweza akafanya chochote mkadhan kakiuka katiba kumbe ukipata wafafanuzi wazuri wakakueleza unakuta upande mwingine wa katiba unamruhusu,
duh ongeza nyingine ,

Ijue nguvu(mamlaka) ya Rais wa Tanzania

Hilo jaribu unalotaka kumjaribu lina ukubwa wa kutikisa nafasi aliyonayo..
 
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa,wanahabari, wasanii na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!
Wewe mwanasheria uliyeshindwa kusisitiza watu kwenda kwa misingi ya utawala wa sheria hapa, unakuja kusisitiza watu wamfuatishe mtu, ni janga la taifa.
 
Nawaandikia viongozi, watumishi wa umma, watu wote wa vyombo vya dola, wanasiasa,wanahabari, wasanii na wananchi wote wa kawaida. Tangu kuchaguliwa kwake mwaka 2015, Rais Dr. John Pombe Magufuli amejipambanua kwa mambo mbalimbali kupitia matendo na maneno yake.

Amevionyesha wazi anavyofichukia (mfano rushwa, ufisadi na uongo) na anavyovipenda (mfano ukweli, uthubutu na kujituma). Hivyo amevionyesha waziwazi kwa kuteua, kutumbua, kukemea, kuelekeza na kuongoza. Tayari tumeshamjua Rais wetu ana vitu vyake.

Rais si mtu wa kujaribu wala kujaribiwa. Ni mkali kwa anavyovichukia na mcheshi na mwenye utani mwingi kwa vinavyomfurahisha. Anasema na kutenda anachokiamini na katika namna yake ya kipekee kwa awamu yake. Kujua hayo kwa miaka miwili na ushee sasa ni jambo kubwa.

Baada ya kumjua Rais wetu, sasa twende na midundo yake. Midundo aliyoianza kuipiga mwaka 2015, haitabadilika na wala hana hata dalili ya kuibadilisha. Kucheza tofauti na midundo ya Rais ni kutafuta vya kulalamikia kila uchao.

Heri ya mwaka mpya 2018!

Siku zote mtu anapaswa kuishi kwa kufuata taratibu zilizowekwa na wengi, na sio mtu mmoja kulazimisha wengi waishi atakavyo yeye. Nimegundua ww Petro ni wale watu mnaojipendekeza kwa watu wenye madaraka au fedha, akisema kitu hata kama hakichekeshi inabidi ujichekeleshe ili aone unamkubali. Kwako ww mtu mwenye madaraka au pesa hapaswi kukosolewa bali kufuata chochote atakacho. Kwa andishi hili nimejua ww ni wale watu wenye tabia ya kujipendekeza. Na mtu mwenye tabia yako huwa ni mbea na mfitini.
 
Back
Top Bottom