The Big Thing
JF-Expert Member
- May 16, 2017
- 238
- 130
Make sure your brain is in gear before you open your tube.wash your brain plz!!!!Inappropriate use of words such that of reserve instead of deserve!!!!
Make sure your brain is in gear before you open your tube.wash your brain plz!!!!Inappropriate use of words such that of reserve instead of deserve!!!!
Kwa akili yako ni heri kuwa na mkono au mguu wenye kidole kimoja kuliko mkono au mguu wenye vidole vitano. Ndizo akili hizo.Ni heri kuwa na chama kimoja kuliko utitiri wa vyama unaofuga wala ngada ,wauza ngada,wakwepa kodi na waliojimilikisha ardhi bila kuitumia.
Hakuna haja ya kuwa na vyama ambavyo ni maficho ya mafisadi.
Mkuu hujioni poleMkuu, hunifahamu vyema. Mimi si msaka chochote. Nazungumza ukweli kumhusu yeyote na kwa muda wowote. Pitia mabandiko yangu humu
Hapa kazi tuMkuu hujioni pole
Urais aliupata lakini aliapa kwa kufanya kazi ya urais kwa kuzingatia katibakwa hiyo tumfuate rais ama tufuate sheria na katiba?