Rais wetu (jk) akikutana na marais mbali mbali duniani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wetu (jk) akikutana na marais mbali mbali duniani

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtu wa Pwani, Mar 3, 2011.

  1. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HAPA TUJARIBU KUWEKA PICHA ZA RAIS WETU NA MARAIS MBALI MBALI ALIONANA NAO.

    NNATARAJI ATAKUWA NI RAIS WA KWANZA TANZANIA KUKUTANA NA MARAIS WENGI DUNIANI

    jk1.jpg

    HAPA AKIKUTANA NA RAIS WA usA

    JK2.jpg

    HAPA AKIKUTANA NA RAIS WA LIBYA
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapa akikutana na rais wa comoro

    JK3.jpg
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Fisadi tu huyo!
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,408
    Likes Received: 759
    Trophy Points: 280
    kwa maana ya gadaffi au?
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,096
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hapa akikutana na marais wa kenya na uganda
    JK4.jpg
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Huyu si alishawahi sema kua asiposafiri watanzania tutakufa na njaa?
     
  7. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,918
    Likes Received: 1,697
    Trophy Points: 280
    Ngoja hapa nisichangie kwanza nahisi nitakuwa banned maana Mods wanakataza ku-attack personality ya mtu
     
  8. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 755
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Tuwe wakweli tuache propaganda zisizokuwa na msingi. Ukitaka kujua raisi alikutana na maraisi wengi duniani google utapata na ninahakika Obama au maraisi wa marekani wataongoza wakifuatiwa na viongozi wa India na nchi za ulaya.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,955
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Na huyu yuko naye kiongozi wa wapi?
     
  10. B

    Batale JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 896
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 80
    Alikutana na rais wa Jamaica
     
  11. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 2,239
    Likes Received: 2,349
    Trophy Points: 280
    Huyu, atakuwa raisi wa jamii ndogo ya TMK!
     
  12. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Raisi wa Jamaika huyu!
     
  13. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Muheshimiwa by the time anatoka madarakani atakuwa rais wa Africa aliyeongoka kwenda nje ya nchi yake na kukutana na maraisi wengi,
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,848
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    RAIS_ANAMWAMBIA_NINI_HUYU_BINTI.jpg

    na huyu je???hapa kweli hamna kitu.......
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  19. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Anauza sura tena hao mabinti kapiga ngwara tu. rais wetu zero kweli
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anaimbisha!
    JK " ukimaliza tu fomfoo unakuwa mkuu wa wilaya"
    Hakielimu " I cant believe it, ntafurahi sana"
     
Loading...