Rais wetu (jk) akikutana na marais mbali mbali duniani

Rais wetu (jk) akikutana na marais mbali mbali duniani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Posts
4,192
Reaction score
680
HAPA TUJARIBU KUWEKA PICHA ZA RAIS WETU NA MARAIS MBALI MBALI ALIONANA NAO.

NNATARAJI ATAKUWA NI RAIS WA KWANZA TANZANIA KUKUTANA NA MARAIS WENGI DUNIANI

jk1.jpg

HAPA AKIKUTANA NA RAIS WA usA

JK2.jpg

HAPA AKIKUTANA NA RAIS WA LIBYA
 
Huyu si alishawahi sema kua asiposafiri watanzania tutakufa na njaa?
 
Ngoja hapa nisichangie kwanza nahisi nitakuwa banned maana Mods wanakataza ku-attack personality ya mtu
 
Tuwe wakweli tuache propaganda zisizokuwa na msingi. Ukitaka kujua raisi alikutana na maraisi wengi duniani google utapata na ninahakika Obama au maraisi wa marekani wataongoza wakifuatiwa na viongozi wa India na nchi za ulaya.
 
JK+CHEGGE.jpg

Na huyu yuko naye kiongozi wa wapi?
 
Muheshimiwa by the time anatoka madarakani atakuwa rais wa Africa aliyeongoka kwenda nje ya nchi yake na kukutana na maraisi wengi,
 
Anauza sura tena hao mabinti kapiga ngwara tu. rais wetu zero kweli
 
Back
Top Bottom