Rais wetu (jk) akikutana na marais mbali mbali duniani

Rais wetu (jk) akikutana na marais mbali mbali duniani

Hiyo cheque aliyopewa Mkwere ni fake! kwa maneno inasema "Two Hundred Thousand" lakini in figures ni 300,00/- ! na yeye kama desturi yake anachekacheka!
 
naam hapa akiwa Japan na kwengineko


kikwete na fukuto - Copy.jpg
 

Attachments

  • jk5.jpg
    jk5.jpg
    16.5 KB · Views: 39
nasikia kizunguzungu ngoja kwanza nitarudi kutoa comments zangu
 
Kote anaonekana kukosa confidence hasa ile ya Obama na Gaddaf!
 
Who cares!Afie mbali tu, how and what do we benefit from these empty tours?
 
ombaomba wakimataifa huyo hana lolote!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 


Kikwete+na+Obama1.JPG


duuuu! kweli rais wetu ni internatoinal beggar ameamua aende na kapu la nyanya USA
 
Gobore, hii ni ya mwaka..nimecheka kweli, naona wikendi yangu imeanza vizuri.
Ndio ukweli wenyewe huo....nasikia jamaa huwa anajidai anasema kamuachia mkwere atawale serekali yeye anatawala uchumi! sasa nani Raisi hapo?
 
Back
Top Bottom