Rais wetu aige mfano wa mwenzake wa Kenya

Rais wetu aige mfano wa mwenzake wa Kenya

Acha uongo mkuu....tangu Ngosha aingie tumekuwa "kituko" mbele ya wakenya.... wanamuona yupo standards za chini sana kuwa Rais
Hiyo ni chuki tu inakusumbua, kenya naenda mara kwa mara nimestop hadi uchaguzi upite - wakenya wengi wanamkubali ngosha, hata kama hupendi ila huo ndio ukweli!
Acha uongo mkuu....tangu Ngosha aingie tumekuwa "kituko" mbele ya wakenya.... wanamuona yupo standards za chini sana kuwa Rais


Sent using Jamii Forums mobile app
 
On top of that, Uhuru anajiamini kwa vile kashinda kihalali Magufuli hajiamini na haamini kama kweli alishinda uchaguzi, anategemea jeshi la polisi kutawala, ndiyo maana kila siku haishi kusema mimi ndiye rais.
Mnavyojaribu kumfichia aibu ya ushindi, weka hapa madai ya mpinzani wake.
 
Jana amefuta NGOs mbili ikiwemo Tume ya Haki za Binadamu kwa kuhoji kinachoendelea juu ya mauaji huko Kenya,halafu kuna mtu anataka Magufuli aige haya basi sawa ni vyema pia..
 
AJARIBU KURUHUSU AONE KAMA NCHI NZIMA HAIINGII MTAANI KESHO ASUBUHI
 
Jana amefuta NGOs mbili ikiwemo Tume ya Haki za Binadamu kwa kuhoji kinachoendelea juu ya mauaji huko Kenya,halafu kuna mtu anataka Magufuli aige haya basi sawa ni vyema pia..
Tutajie majina ya hizo NGO's zilizofutwa.....
 
Yani utoke kwenye standards za uhuru, urudi chato???

Haya pitia buku Saba yako pale lumumba....wakupe na risiti.....
Siku hizi Mkuu kiwango kimepunguzwa kutokana na ukata.......

Wanapokea buku 5 tuu nowadays....
 
Jana amefuta NGOs mbili ikiwemo Tume ya Haki za Binadamu kwa kuhoji kinachoendelea juu ya mauaji huko Kenya,halafu kuna mtu anataka Magufuli aige haya basi sawa ni vyema pia..

Msingi wowote ule wa demokrasia siku zote ni HAKI, huwezi kuiba kura halafu ukasema wew ni mwana demokrasia, democracy by definition is the government of the people......, sasa hii ya uhuru sio government of the people , ni government of BVR or government of votes stealing. Kwa nini tunakuwa na maandamano mengi na mauji baada ya uchaguzi? jibu ni rahisi sana kuwa HAKI haikutendeka, Africa tunadeal na kuzuia maandamano bila kuzuia kiini cha maandamano au mauaji au tensions katika chaguzi zetu, kitu pekee cha kuzuia haya sio kuongea kwenye tv ni kuruhusu HAKI itendeke, hii ya uhuru ni aibu kubwa tu kwa Kenya, na kwa Africa, maana yake inaonyesha ni jinsi gani sisi waafrica wengi viongozi wake wanategemea wizi tu, fraud ni fraud tu hata tukiipaka jina lipi zuri bado ni wizi tu,kwa hiyo hapo hakuna demokrasia.
 
Tumemsikia Rais wa Kenya Uhuru Kenyatta alipolihutubia Taifa lake baada ya kushinda uchaguzi mkuu wa Kenya, kuwa anawaruhusu wafuasi wa mshindani wake mkuu kisiasa Raila Odinga kuwa wanaruhusiwa kuandamana na kuelezea hisia zao kwa kuwa hiyo ni haki yao ya kikatiba na akaliagiza Jeshi la Polisi la nchi hiyo liyalinde maandamano hayo na wala wasiwazuie wananchi hao kuandamana.

Nimejaribu kulinganisha kauli ya Rais wa Kenya na kauli ya Rais wetu nimeona zinatofautiana sana kama umbali wa kutoka duniani hadi mbinguni!

Tumeshuhudia hapa nchini kwetu Rais wetu akipiga marufuku mikutano yote ya kisiasa ya vyama vya upinzani hadi mwaka 2020 wakati akijiruhusu yeye mwenyewe na chama chake kuendelea na shughuli za kisiasa nchi nzima bila kubughuziwa na Jeshi la Polisi.

Tumewahi kumsikia Rais wetu wakati ule ambapo vyama vya upinzani waliopokuwa wakipanga maandamano waliyoyapa jina la UKUTA, Rais wetu alipiga mkwara mzito kuwa yeye hajaribiwi!

Tumeshuhudia nchini kwetu viongozi kadhaa wa vyama vya upinzani wakikamatwa na Jeshi la Polisi hata pale wanapofanya vikao vya ndani kwa kile ambacho kimekuwa kikiitwa tuhuma za uchochezi kwa kile ambacho Jeshi hilo limekuwa likidai ni maelekezo toka juu.........

Kama nchi yetu inaongozwa kwa Katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ya mwaka 1977, ambayo inaelezea kuwa nchi yetu ni ya mfumo wa vyama vingi na vyama hivyo vina Uhuru wa kufanya shughuli zao za kisiasa, sasa ni kwa nini Rais wetu anaamua kuivunja Katiba ya nchi yetu na kuamua kuendesha nchi yetu iwe kama ipo kwenye mfumo wa chama kimoja?
Hapa sio Kenya
 
Msingi wowote ule wa demokrasia siku zote ni HAKI, huwezi kuiba kura halafu ukasema wew ni mwana demokrasia, democracy by definition is the government of the people......, sasa hii ya uhuru sio government of the people , ni government of BVR or government of votes stealing. Kwa nini tunakuwa na maandamano mengi na mauji baada ya uchaguzi? jibu ni rahisi sana kuwa HAKI haikutendeka, Africa tunadeal na kuzuia maandamano bila kuzuia kiini cha maandamano au mauaji au tensions katika chaguzi zetu, kitu pekee cha kuzuia haya sio kuongea kwenye tv ni kuruhusu HAKI itendeke, hii ya uhuru ni aibu kubwa tu kwa Kenya, na kwa Africa, maana yake inaonyesha ni jinsi gani sisi waafrica wengi viongozi wake wanategemea wizi tu, fraud ni fraud tu hata tukiipaka jina lipi zuri bado ni wizi tu,kwa hiyo hapo hakuna demokrasia.
Siku zote naamini Africa tuna muundo wetu wenyewe tunaohitaji wa kuendana na hiyo demokrasia wanayoitaka lakini si hii demokrasia ya kuiga kutoka kwa wazungu,itatuchukua Miaka mingi sana kukubaliana na hali wanayoitaka wazungu.
 
Kama unampenda sana kenyata hamia kenya, by the way ukiondoa ukabila - wakenya wanamkubali ngosha vibaya kabisa asikuambie mtu!
Ngosha anafungamana na Raila nikweli kabisa, ila wakenya wengi kamwe hawawezi kumuunga mkono raila kwa sabb ya ukabila.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanamkubali vibaya, ndiyo nini sasa hicho ulichoandika.Wewe mdada hii lugha hauijui au umeamua tu kujitoa fahamu???.
 
Kama unampenda sana kenyata hamia kenya, by the way ukiondoa ukabila - wakenya wanamkubali ngosha vibaya kabisa asikuambie mtu!
Ngosha anafungamana na Raila nikweli kabisa, ila wakenya wengi kamwe hawawezi kumuunga mkono raila kwa sabb ya ukabila.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanamkubali vibaya!!!!!!!!!!!, ndiyo nini sasa hicho ulichoandika????.Wewe mdada hii lugha hauijui au umeamua tu kujitoa fahamu???.
 
Back
Top Bottom