Rais wetu aige mfano wa mwenzake wa Kenya

Rais wetu aige mfano wa mwenzake wa Kenya

Kwa Mr alcohol tuna hasara tena hasara kubwa shida yake HAKUSHINDA ndo maana kila wakati polisi, mabomu, virungu, mara utasikia " MIMI NDIYE RAIS" hii ni Psychological effect ya kukalia nafasi isiyomhusu kila akitaka kutoa maelekezo lazima aanze na vitisho, Mara utamsikia "HAKUNA MAANDANO SIJARIBIWI" mara utamsikia "TANGU SASA MARUFUKU MIKUTANO YA SIASA" lakini yeye kila siku kiguu na njia kunadi chama chake utafikir ni kipindi cha uchaguzi, mara utamsikia " KILA MTU AHUTUBIE ALIKOCHAGULIWA" lakini utashangaa Mr Polepole, Shaka Sijui Shaka wote wapo wilaya mbali mbali wakihutubia sasa hawa walichaguliwa wapi? NASEMA TENA ALCOHOL HAKUCHAGULIWA NA WANANCHI ISIPOKWA njomba nchumali, Msoga na mzee ruksa Kapilimba hawa ndio waliotuingiza mkenge wa kunywa POMBE TUSIOITAKA
Umeongea vitu vya msingi sana....

Nimependa sana comments zako...

Ingawa as usual wale vijana wa Lumumba povu litakuwa linawatoka na wanaweza kukushukia kwa hasira.......
 
Niliisikia hotuba ya Uhuru. Kweli Wakenya wamepata kiongozi. Huyu wa kwetu kufikiria anaweza kuongoza kwa kutumia muscles, imemwondolea hekima na utashi wa uongozi.

Hakuna wakati unapoweza kumsikia akijenga hoja na falsafa ya uongozi ambayo inaweza kumpa nguvu ya uongozi. Kuongoza ni kupata ushindi wa mioyo ya unaowaongoza, hata wale unaowaongoza wakapata umiliki wa kile unachoamini wewe. Bahati mbaya sana hicho kimekosekana.

Leadership is about winning hearts of those you are leading. It is about ownership of your vision, goals and objeftives. What are our vision, goals and objeftives as a nation?
 
Wanasiasa wanamuogopa....watu wazima mnaitwa wapumbavu mnachekacheka...chukueni hatua kuiangusha CCM kama walivyofanya Kenya(KANU)
 
Hayo aliyaweza mzee wa msoga tuh kwa mr chatto ni vitisho
 
Niliisikia hotuba ya Uhuru. Kweli Wakenya wamepata kiongozi. Huyu wa kwetu kufikiria anaweza kuongoza kwa kutumia muscles, imemwondolea hekima na utashi wa uongozi.

Hakuna wakati unapoweza kumsikia akijenga hoja na falsafa ya uongozi ambayo inaweza kumpa nguvu ya uongozi. Kuongoza na kupata ushindi wa mioyoya unaowaongoza, hata wale unaowaongoza wakapata umiliki wa kile unachoamini wewe. Bahati mbaya sana hicho kimekosekana.

Leadership is about winning hearts of those you are leading. It is about ownership of your vision, goals and objeftives. What are our vision, goals and objeftives as a nation?

Sent using Jamii Forums mobile app
Yaani huyu jamaa yetu kila anapokuwa anahutubia, watu tunakuwa tunawaza, sijui jamaa leo ataropoka nini?

Kwa kweli kwa nafasi kubwa kama hiyo ya kuwa Mkuu wa nchi ni lazima ufanye "editing" ya kila unaloongea na wananchi na viongozi wako.

Kwa kuwa matamko ya mtu kama Head of State matamko yako yanakuwa na impact kubwa kwa watu unaowaongoza

Hivi Mkuu wa nchi wawezaje kwa mfano kuwaita mawaziri wako wapumbavu, wakati hao ni wateule wako?

Kwa tafsiri nyingine ni kuwa kama mawaziri uliowateua wewe mwenyewe unawaona wapumbavu, basi maana yake na wewe uliyewateua ni ...... X2
 
Ni
Wanasiasa wanamuogopa....watu wazima mnaitwa wapumbavu mnachekacheka...chukueni hatua kuiangusha CCM kama walivyofanya Kenya(KANU)
Wananchi wengi wanamuogopa sana kutokana na utawala wake wa "iron hand"
 
Sema Rais wa Tanzania. Si Rais wetu. Wako na nani?
Sidhani kama amekosea kusema Rais wetu, kwa kuwa hata kams baadhi ya watu watakuwa hawamkubali, lakini ndiye aliyeapishwa kuwa Rais wetu.
 
Back
Top Bottom