Rais wa Tanzania kwenye uzinduzi wa Airtel

  • Thread starter Kibanga Ampiga Mkoloni
  • Start date

Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
Wadau naomba kuuliza hivi kama Raisi wa nchi anahudhuria uzinduzi wa ubadilishwaji/uhuzwaji wa kampuni ya simu, Je ni zinduzi ngapi kama hizi atahuzuria kwa kipindi chote atakachokuwa madarakani?

Hofu yangu ni kuwa NIKIASI GANI ZAIN/AIRTEL WAMECHANGIA KWENYE KAMPENI ZA UCHAGUZI CCM?

My take:
Kila kitu kinabei yake hapa TANZANIA.

Kikwete_Airtel.jpg


President Jakaya Mrisho Kikwete together Airtel Tanzania Managing Director Sam Elangalloor
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Wadau naomba kuuliza hivi kama Raisi wa nchi anahudhuria uzinduzi wa ubadilishwaji/uhuzwaji wa kampuni ya simu, Je ni zinduzi ngapi kama hizi atahuzuria kwa kipindi chote atakachokuwa madarakani?
Hofu yangu ni kuwa NIKIASI GANI ZAIN/AIRTEL WAMECHANGIA KWENYE KAMPENI ZA UCHAGUZI CCM?

My take:
Kila kitu kinabei yake hapa TANZANIA.

Analipa fadhila.

Zain/Airtel waligharamia mabango ya Chagua Fisadi wakati wa kampeni
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Nawasikitikieni sana nyie hapa!!! Zaidi ya nusu ya wawekezaji wanaotajwa kuwekeza kwenye zilizokua mashirika ya umma yaliuzwa bei chee hapo nyuma si wa nchi za nje wala nini.

Ni wa-Tanzania MAFISADI ambao ndio walionyakua mali za Watanzania kwa kujificha nyuma ya majina ya mikampuni ya njee. Nakuambia siku Wa-Tanzania waliowengi watakapoelewa hili nchi haitokalika.

Hiyo kambuni Tangu Celtel, iliomega mali zetu pale Kijitonyama bila kulipa hata senti, hadi leo hii 'AirTel' na kesho sijui itakua kitu gani, yote ni kuendelea kututoroka kabisa na kilicho halali yetu. Ole Naiko pale TIC anajua sana picha nzima.
Kawekwa na Lowassa pamoja na Rostam Aziz kwa ajili hio.
 
K

kigumu twawala

Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
50
Likes
1
Points
0
K

kigumu twawala

Member
Joined Nov 23, 2010
50 1 0
Nawasikitikieni sana nyie hapa!!! Zaidi ya nusu ya wawekezaji wanaotajwa kuwekeza kwenye zilizokua mashirika ya umma yaliuzwa bei chee hapo nyuma si wa nchi za nje wala nini.

Ni wa-Tanzania MAFISADI ambao ndio walionyakua mali za Watanzania kwa kujificha nyuma ya majina ya mikampuni ya njee. Nakuambia siku Wa-Tanzania waliowengi watakapoelewa hili nchi haitokalika.

Hiyo kambuni Tangu Celtel, iliomega mali zetu pale Kijitonyama bila kulipa hata senti, hadi leo hii 'AirTel' na kesho sijui itakua kitu gani, yote ni kuendelea kututoroka kabisa na kilicho halali yetu. Ole Naiko pale TIC anajua sana picha nzima.
Kawekwa na Lowassa pamoja na Rostam Aziz kwa ajili hio.
Wewe umelenga parepare kwenye arama nyeusi ya target. Pamoja nakudai mabadiliko ya katiba. Kipengele muhimu kabisa tutataka tuwachunguze na kuwajua wenye hisa kwenye makampuni haya na hasa yale yalioyukuwa mali ya walalahoi wanji hii. Halfa baadaye mtuambie sisi walalahoi kwanini hakutupa elimu na afya bure. Hapo wale watakao bahatika kuishi ndio watakoa kuwa wakizigawana mali zenu mnazozichuma kipumbavu kama ilivyokuwa kwa mabutu na wengine kama nyie.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
Ina maana kumbe RAISI ana hisa?
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
nimesha choka na hilo neno fisadi . miaka inazidi kusonga tuuuu, tuongeeni namna ya kuanzisha miradi watu tupate pesa .
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Wadau naomba kuuliza hivi kama Raisi wa nchi anahudhuria uzinduzi wa ubadilishwaji/uhuzwaji wa kampuni ya simu, Je ni zinduzi ngapi kama hizi atahuzuria kwa kipindi chote atakachokuwa madarakani?
Hofu yangu ni kuwa NIKIASI GANI ZAIN/AIRTEL WAMECHANGIA KWENYE KAMPENI ZA UCHAGUZI CCM?

My take:
Kila kitu kinabei yake hapa TANZANIA.
Wameanza na Airtel baadye wataendelea na Landtel na kumalizia na Undergroundtel. Afadhali waendelee kutoa hudma nzuri pamoja na kulipa kodi ya serikali
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
nimesha choka na hilo neno fisadi . miaka inazidi kusonga tuuuu, tuongeeni namna ya kuanzisha miradi watu tupate pesa .


nadhani hii kitu ina UKUMBI WAKE KULE.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Hata mimi nilishangaa kuona Mkwere na wadau kibao wafanyabiashara wa Tanzania walijitokeza kwa wingi kwenye uzinduzi wa ile kampuni ya Wahindi. Kuna kiti sio bure.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,581
Likes
3,132
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,581 3,132 280
Hata mimi nilishangaa kuona Mkwere na wadau kibao wafanyabiashara wa Tanzania walijitokeza kwa wingi kwenye uzinduzi wa ile kampuni ya Wahindi. Kuna kiti sio bure.
sina tatizo na hao walio jitokeza kama wao tatizo langu ni KIKWETE kama RAISI. kwa nini? Si angenda kama MWENYEKITI WA CHAMA KUTOA SHUKRAN KWA MCHANGIAJI WA KAMPENI?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
sina tatizo na hao walio jitokeza kama wao tatizo langu ni KIKWETE kama RAISI. kwa nini? Si angenda kama MWENYEKITI WA CHAMA KUTOA SHUKRAN KWA MCHANGIAJI WA KAMPENI?
Labda alienda ili kuwa'encourage wawekezaji wengine wajitokeze.
Lakini sio ajabu, mbona mbunge wa kinondoni Idd Azan alikuwa mgeni rasmi kwenye mashindano ya kucheza kiduku!!
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
83
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 83 145
kwani mmesahahu kuwa huyo ni mzee wa kuuza sura, alipokwenda marekani aliomba kupiga picha na boizi-tu-meni, halafr pale yukei akapewa jezi ya timu gani sijui ilikuwa imeandikwa jina lake, halafu akiulizwa kwa nini Tanzania ni maskini anasema hajui huku akichekacheka
 
W

warea

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
244
Likes
1
Points
0
W

warea

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
244 1 0
Wakati watanzania tunahamu kusikia baraza la mawaziri, kiongozi aliyeingia madarakani tayari ameanza kazi kwa kubariki kampuni ambayo imekuwa na mafanikio makubwa lakini ikiwa imepata mafanikio hayo kupitia mgongo wa nguvu za wananchi - TTCL.
Ninachoshangaa ni kuwa wakati kipao mbele kingekuwa kushughulikia matatizo ya wananchi kwa kuwaweka watendaji wa serikali, inaonekana shughuli za airtel zimekuwa na kipaombele hata kwenda kuzindua biashara hiyo ili hali anaosema wamemchagua wanasubiri huduma yake.
 
K

ktman

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
37
Likes
0
Points
0
K

ktman

Member
Joined Nov 4, 2010
37 0 0
Hivi kutoka Rais anajua kwa nini hawa watu wanabadilisha jina kila mara kutoka Celtel , Zain na sasa Airtel na itakapofika 2015 watajiita tena Fastel. Kuna biashara gani katika hili ?
 
N

nkosiyamakosini

Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

nkosiyamakosini

Member
Joined Nov 4, 2010
83 0 0
ni zain africa nzima imenunuliwa sio tanzania tu, shareholders ndio wanachenji na jina la kampuni, sio kampuni mpya, hence wanalipa kodi!
acheni kumfanya Jk mbumbumbu! thanks
 
M

Mkwele

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
206
Likes
1
Points
0
M

Mkwele

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
206 1 0
Kubadilisha jina kwa wawekezaji ni wizi tu huo ambao kila siku wapinzani wanapiga makelele.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
2015 itabadilishwa jina ataizindua, itakuwa labda itaitwa Mungitel
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
sasa si bora hivi kwa kuhuza sura tu kuliko zile za kukwepa kodi.
wewe nae kilaza kweli, nani kakuambia kuwa jamaa hawakwepi kodi.? kwa kubadilisha tu hilo jina maana ni miliki mpya na jina jipya ambalo litapewwa TIC certificate mpya ambayo ina msamaha mipya ya kodi.
Hii nchi bwana!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,303
Members 475,050
Posts 29,253,384