Rais wa Marekani Donald Trump aisifu Israel!!

Rais wa Marekani Donald Trump aisifu Israel!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,425
Reaction score
7,851
Trump awasifu Israeli kupitia Mtandao wake wa Truth Social, akiiita "Mshirika MKUBWA wa Marekani" na kuangazia nguvu na uaminifu wake.

"Ni Jasiri, Jasiri, Waaminifu, na Werevu... Israeli inapigana vikali, na inajua jinsi ya KUSHINDA!" aliandika.

Wafuga Midevu na Majini najua watanuna sana kiasi cha kupasuka!!
 

Attachments

  • IMG_20260419_112618_910.jpg
    IMG_20260419_112618_910.jpg
    89.7 KB · Views: 15
  • IMG_20260419_112618_861.jpg
    IMG_20260419_112618_861.jpg
    128.7 KB · Views: 16
Wameishindwa kuiteka strait of hormuz seuze dunia.

Walokole mnachekesha sana.
Unauhakika mpaka sasa dunia haijatekwa na hao wa marekani?

Mm naona tayari ni mateka kwa nyanja nyingi.
Kiuchumi
Kiteknolojia na kijamii.
Bado kijeshi tu.

Halafu hoja yangu inauhusiano gani na ulokole, maana umeniita mlokole.
 
Imefanikiwa kuwa na ushawishi mkubwa sana juu ya utamaduni,mawasiliano na maisha ya watu duniani
Bado hujajibu swali langu,
Unaongelea utamaduni upi?

Mfano,kwao ushoga pia ni utamaduni,familia yote kujiingiza kuact movies za porno ni jambo la kawaida.
 
Bado hujajibu swali langu,
Unaongelea utamaduni upi?

Mfano,kwao ushoga pia ni utamaduni,familia yote kujiingiza kuact movies za porno ni jambo la kawaida.
Hata huku Afrika Mashariki kwenye mwambao wa bahari ya Hindi kuna mashoga wengi pia kutokana na mwingiliano na jamii ya kiarabu wakati wa biashara haramu ya utumwa.
 
Hata huku Afrika Mashariki kwenye mwambao wa bahari ya Hindi kuna mashoga wengi pia kutokana na mwingiliano na jamii ya kiarabu wakati wa biashara haramu ya utumwa.
Hivi ndio umejibu swali langu?

Una maanisha wewe ulifundishwa kua shoga na waliokutawala?

Kwahiyo huo ushoga uliacha au unaendelea nao?
Na nyinyi mliwafundisha nini katika huo muingiliano?
Huko pia mnafungisha ndoa za mashoga kwenye nyumba za ibada kama ilivyo kwa hao wazungu?
 
Back
Top Bottom