Rais wa awamu ya 5 akitoka CCM nitahamia Somalia

Rais wa awamu ya 5 akitoka CCM nitahamia Somalia

Mambo mengine inabidi tuangalie kwenye familia, Ikiwa baba ni Mchapakazi, mwenye maadili halafu mama ni mzembe Fulani = Nyumba inaweza kuwa na maendeleo japo kwa kasi ndogo! Ikiwa Baba ni mzururaji na Mama ni kulia lia tu hana maamuzi Zaidi ya mipasho na kwenda kwa Waganga = hapo usitegemee maendeleo Zaidi ya kuwa na watoto vibaka na Malaya pori kibao!!! Miaka ya Mwanzo ya JK nchi ilikuwa inasonga mbele kwakuwa Lowassa alikuwa amesimama kidete kuhakikisha UDOM inajengwa, Shule za Kata zinajengwa, Mradi wa KASHWASA inakamilika, Halmashauri kunakuwa na adabu... A moment Lowassa alipoachia ngazi kutokana na Deal la USA via PREZO; Taifa likapewa MAma mwenye kulia lia, mwenye kuamini ndumba Zaidi kuliko utendaji! Matokeo yake kila mtu anajua! Imefikia mahala wanazusha hadi Panya RD wakati wazamiaji wa Kwenye Calvert wanajulikana... Pinda ameshindwa kuficha aibu ya boss wake ...
 
Iwapo rais wa awamu ya 5 atatoka CCM,nitaukana uraia wa nchi hii na kuhamia Somali ambapo hakuna serikali.

Ukiishi katika nchi ambayo unajua hakuna serikali ya kueleweka,basi hata yakitokea yasiyotarajiwa waweza jifariji ni kwasababu hatuna serikali.

Ukweli ni kuwa,inauma sana kuishi katika nchi ambayo serikali siku zote iko likizo!A failed state.

Mfano,waliokwapua hele za Escrow kupitia Stanbic bank eti serikali imeshindwa kuwabaini?

Tuna serikali alafu twiga wanapindishwa ndege na kusafirishwa nje ya nchi tena mchana kweupe!!

Mpokea rushwa anashitakiwa;mtoa rushwa uchunguzi unaendelea!

Miaka mingine mitano chini ya CCM ni bora kuhama nchi.

Mtu mzima kuandika mashudu kama haya inasikitisha. Utahama nchi unamtangazia nani? Nenda mwana kwenda.
 
Iwapo rais wa awamu ya 5 atatoka CCM,nitaukana uraia wa nchi hii na kuhamia Somali ambapo hakuna serikali.

Ukiishi katika nchi ambayo unajua hakuna serikali ya kueleweka,basi hata yakitokea yasiyotarajiwa waweza jifariji ni kwasababu hatuna serikali.

Ukweli ni kuwa,inauma sana kuishi katika nchi ambayo serikali siku zote iko likizo!A failed state.

Mfano,waliokwapua hele za Escrow kupitia Stanbic bank eti serikali imeshindwa kuwabaini?

Tuna serikali alafu twiga wanapindishwa ndege na kusafirishwa nje ya nchi tena mchana kweupe!!

Mpokea rushwa anashitakiwa;mtoa rushwa uchunguzi unaendelea!

Miaka mingine mitano chini ya CCM ni bora kuhama nchi.

Ungeanza Process sasa hivi, maana mpaka sasa kila mtu mwenye uelewa mpana kwenye masuala ya siasa anafahamu hakuna mbadala wa CCM.

Rais ajaye atatoka CCM, Serikali ijayo ni ya CCM, TANZANIA ni mali ya wananchi ambao wengi wao ni wana-CCM.
 
Ndo uanze kuondoka kwanza ww so Mtanzania ni mbuti wa Congo
 
Sio bure Somalia kutakuwa na soko la biashara ya ..........
 
wenzio wa cuf walishatangulia tangu 2001 cha ajabu lipumba hajawahi hata kuwajulia hali
 
Kwani ccm mna hati miliki ya kuongoza daima.


Mimi sio CCM na sijawahi kuwa CCM niliwahi kuwa CUF miaka ya nyuma huko,, sasa sina chama kabisa. ninachokwambia ni fact, kama kuongeza nguvu ongezeni kabisa sasa maana muda unaenda,,, ngoja nikwambie kwa nini nimetoa ile kauli kuwa ''hamjulikani'' mwezi uliopita nilipata wageni toka kijijini kwetu,,, kama kawaida nikataka kujua msisimko wa upinzani kule kwetu,,, sikudanganyi wengi wao walisema tunasikia kuna hiki chama cha chadema huko urambo huku kwetu hawako... ,, nikawauliza kama wakija mtawapigia kura ,,, swali hili walicheka sana na kuniambia na CCM je? so unaweza ona jinsi gani hali ilivyo huko vijijini,,, mikoa walau yenye muamko ni Mara, Kilimanjaro, Arusha na Mbeya otherwise hakuna upinzani mikoa mingine hasa linapokuja swala la Urais msihadaike na serekari za mitaa
 
Mimi sio CCM na sijawahi kuwa CCM niliwahi kuwa CUF miaka ya nyuma huko,, sasa sina chama kabisa. ninachokwambia ni fact, kama kuongeza nguvu ongezeni kabisa sasa maana muda unaenda,,, ngoja nikwambie kwa nini nimetoa ile kauli kuwa ''hamjulikani'' mwezi uliopita nilipata wageni toka kijijini kwetu,,, kama kawaida nikataka kujua msisimko wa upinzani kule kwetu,,, sikudanganyi wengi wao walisema tunasikia kuna hiki chama cha chadema huko urambo huku kwetu hawako... ,, nikawauliza kama wakija mtawapigia kura ,,, swali hili walicheka sana na kuniambia na CCM je? so unaweza ona jinsi gani hali ilivyo huko vijijini,,, mikoa walau yenye muamko ni Mara, Kilimanjaro, Arusha na Mbeya otherwise hakuna upinzani mikoa mingine hasa linapokuja swala la Urais msihadaike na serekari za mitaa

Sasa hao wageni kutoka huko kijijini kwenu ndo wanawakilisha watanzania wote hizo ni hoja dhaifu kajipange upya CHADEMA ndo tumaini jipya kwa watanzania
 
Hakuna damu itakayo mwagika kabisa na Rais kutoka CCM ataapishwa kwa amani na utulivu! hivi una mtoto wewe au mke?

My Lawyer punguza munkari... Thou tunafahamu kinachoendelea lakini msitunishe msuli kiasi hiko
 
wewe Salary Slip bado unakata uno hapa au umebadili mawazo?
 
Last edited by a moderator:
safari hii hakuna kuibiwa kura wasitegemee hilo kabisa waandae mabomu yakutosha
 
Hii ni nadhiri uliyoiweka kati yako na Mungu wako, hakikisha unaitendea haki ikitokea kwa namna yeyote ile.

Ushauri kwako next time uwe mwangalifu sana na kuweka nadhiri kwani ni kitu kibaya sana hata vitabu vitakatifu vinakataza kuapa pasipo na msingi.

Nakushauri uanze kufungasha kwani mambo tayari yameshawiva na ukweli ni kwamba CCM haina mpinzani muulize hata mama mjamzito atakueleza......
 

CCM ni ukoo wa panya-babu mwizi, baba mwizi, watoto wezi, wajukuu wezi, vitukuu wezi, vilembwe wezi na vining'ina wezi! Ukoo huu wa panya walikuwa wanasafiri katika boti la muhogo, lakini kwa sababu ya uroho wao, walianza kulitafuna boti! Kilichofuata ni ukoo mzima wa kizazi cha panya kuzama na kuangamia.

CCM wameanza kuitafuna nchi tangu mwaka 1961 lakini ukomo wao wa kutafuna rasilimali za nchi ni mwaka 2015 kwani hakuna mtanzania mwenye hamu ya kuongozwa na chama cha kifisadi kama CCM ambacho kimeshindwa kuboresha maisha na ustawi wa watanzania. Wananchi wamechoka kubebeshwa ‘magunia ya misumari' ya bei ya juu ya umeme, mfumuko wa bei wa kutisha, elimu duni, maisha duni, ufisadi wa kutisha, EPA na matatizo lukuki yanayosababishwa na panya (CCM) hawa wasiokuwa na haya! Kizazi kizima cha CCM kinakaribia kuzama na kusahaulika kabisa katika ardhi ya Tanzania.

It's a matter of time before CCM dynasty comes to an end, and that's when magambas will apprehend the significance and power of the people. Desolately, CCM have been ignoring and looking down their noses at common Tanzanians for many years. Time has now come when citizens can no longer endure CCM's tyranny and corrupt rule. Everybody is tired of living like a slave in a land endowed with an assortment of natural wealth which only benefits the minority fisadis and a few elites in power while majority Tanzanians lead very miserable lives.

What comes around goes around. Let CCM go to hell for good because they have absolutely failed to uplift the living standards of millions of Tanzanians at the expense of a few fisadis whose gargantuan stomachs never fill up! And no one should be blamed for the hatred and grudge that many Tanzanians hold against CCM and their crooked government except fisadis themselves who, horrendously, decided to gnaw the cassava-made boat by which they were sailing!

The only weapon we have today, if we wish to change the history of our country that has been exploitative since independence, is UNITY AND SOLIDARITY. We must understand that our government and the ruling party will not easily accept to quit the state and leave all fruits they are enjoying currently. We must ensure our people join us in this struggle. I believe one day we shall all enjoy living in a country without discrimination, exploitation, suffering and humiliation.
 
Last edited by a moderator:
CCM ni ukoo wa panya-babu mwizi, baba mwizi, watoto wezi, wajukuu wezi, vitukuu wezi, vilembwe wezi na vining'ina wezi! Ukoo huu wa panya walikuwa wanasafiri katika boti la muhogo, lakini kwa sababu ya uroho wao, walianza kulitafuna boti! Kilichofuata ni ukoo mzima wa kizazi cha panya kuzama na kuangamia.

CCM wameanza kuitafuna nchi tangu mwaka 1961 lakini ukomo wao wa kutafuna rasilimali za nchi ni mwaka 2015 kwani hakuna mtanzania mwenye hamu ya kuongozwa na chama cha kifisadi kama CCM ambacho kimeshindwa kuboresha maisha na ustawi wa watanzania. Wananchi wamechoka kubebeshwa ‘magunia ya misumari' ya bei ya juu ya umeme, mfumuko wa bei wa kutisha, elimu duni, maisha duni, ufisadi wa kutisha, EPA na matatizo lukuki yanayosababishwa na panya (CCM) hawa wasiokuwa na haya! Kizazi kizima cha CCM kinakaribia kuzama na kusahaulika kabisa katika ardhi ya Tanzania.

It's a matter of time before CCM dynasty comes to an end, and that's when magambas will apprehend the significance and power of the people. Desolately, CCM have been ignoring and looking down their noses at common Tanzanians for many years. Time has now come when citizens can no longer endure CCM's tyranny and corrupt rule. Everybody is tired of living like a slave in a land endowed with an assortment of natural wealth which only benefits the minority fisadis and a few elites in power while majority Tanzanians lead very miserable lives.

What comes around goes around. Let CCM go to hell for good because they have absolutely failed to uplift the living standards of millions of Tanzanians at the expense of a few fisadis whose gargantuan stomachs never fill up! And no one should be blamed for the hatred and grudge that many Tanzanians hold against CCM and their crooked government except fisadis themselves who, horrendously, decided to gnaw the cassava-made boat by which they were sailing!

The only weapon we have today, if we wish to change the history of our country that has been exploitative since independence, is UNITY AND SOLIDARITY. We must understand that our government and the ruling party will not easily accept to quit the state and leave all fruits they are enjoying currently. We must ensure our people join us in this struggle. I believe one day we shall all enjoy living in a country without discrimination, exploitation, suffering and humiliation.

Na wewe Mnayarwanda tuachie Nchi yetu kama ulivyoikuta ikiwa salama!
 
Back
Top Bottom