Rais Shein atoa nafasi kwa watoto kumuuliza maswali Ikulu

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,721
2,000
Rais wa Zanzibar Dkt.Shein atoa nafasi kwa watoto kumuuliza maswali Ikulu ya Zanzibar.

Mtoto akimuuliza swali Rais wa Zanzibar Dkt.ALI MOHAMED SHEIN baada ya kutoa fursa kuulizwa swali lolote Ikulu ya Zanzibar.

Rais wa Zanzibar na Mweyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Dakta ALI MOHAMED SHEIN leo amekutana na watoto Ikulu ya Zanzibar na kuwapa fursa ya kumuliza maswali Mubashara ikiwa ni miongoni mwa sherehe za siku kuu ya Eid El Fitr Kisiwani Zanzibar.

Wawakilishi hao wa watoto,NADIR MOHMAED na AHMED SAID walikaribishwa ikulu na Dakta SHEIN na kuwapa fursa ya kumuliza maswali wanayoyataka ambapo vijana hao walimuliza Rais SHEIN kuhus matatizo ya Kupindupindu na dawa za kulevya ambayo Dakta SHEIN aliyajibu kwa kueleza hatua za kupambna na dawa za kulevya na maradhi ya Kipindupindu.

Watoto hao pia walimuomba Dakta SHEIN awape ushauri wake kuhusu hatua za kuchukua watoto na harakati za siku kuu kwa watoto kutokana na kuwepo ongezeko kubwa la ajali za barabarani ambapo dr shein aliwataka watoto wawe makini na kufuata sheria na kuwasikiliza wazazi wao.

Hatua hiyo ya watoto wenye umri wa chini ya miaka 15 kufika Ikulu na kuonana na Rais ni moja ya mwelekeo wa Serikali kuwa karibu na vijana na kuwapa fursa ya kujua na kufahamu misingi ya uongozi na utendaji wa serikali.

Chanzo: ITV
 

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Mar 23, 2016
1,384
2,000
Nchi yangu Tanzania naipenda sana,kila siku napata mambo mapya

Yaani kosa hela ya anasa ila hakikisha hukosi bando
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,745
2,000
Rais wa Zanzibar Dkt.Shein atoa nafasi kwa watoto kumuuliza maswali Ikulu ya Zanzibar.

Mtoto akimuuliza swali Rais wa Zanzibar Dkt.ALI MOHAMED SHEIN baada ya kutoa fursa kuulizwa swali lolote Ikulu ya Zanzibar.

Rais wa Zanzibar na Mweyekiti wa Baraza la Mapinduzi,Dakta ALI MOHAMED SHEIN leo amekutana na watoto Ikulu ya Zanzibar na kuwapa fursa ya kumuliza maswali Mubashara ikiwa ni miongoni mwa sherehe za siku kuu ya Eid El Fitr Kisiwani Zanzibar.

Wawakilishi hao wa watoto,NADIR MOHMAED na AHMED SAID walikaribishwa ikulu na Dakta SHEIN na kuwapa fursa ya kumuliza maswali wanayoyataka ambapo vijana hao walimuliza Rais SHEIN kuhus matatizo ya Kupindupindu na dawa za kulevya ambayo Dakta SHEIN aliyajibu kwa kueleza hatua za kupambna na dawa za kulevya na maradhi ya Kipindupindu.

Watoto hao pia walimuomba Dakta SHEIN awape ushauri wake kuhusu hatua za kuchukua watoto na harakati za siku kuu kwa watoto kutokana na kuwepo ongezeko kubwa la ajali za barabarani ambapo dr shein aliwataka watoto wawe makini na kufuata sheria na kuwasikiliza wazazi wao.

Hatua hiyo ya watoto wenye umri wa chini ya miaka 15 kufika Ikulu na kuonana na Rais ni moja ya mwelekeo wa Serikali kuwa karibu na vijana na kuwapa fursa ya kujua na kufahamu misingi ya uongozi na utendaji wa serikali.

Chanzo: ITV
Wangemuuliza jecha kajificha wapi baada ya kupora ushindi wa CUF
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
11,016
2,000
Hao watoto huwa wametengenezwa na wamelishwa maneno!! Aje aulize bara mubashara kam hajaingia chini meza!!! Amuulize Bashiye,.......alishia kusema vita vya madawa.....sijui nini!! Chezea watoto waliofunguka???
Nchi yangu Tanzania naipenda sana,kila siku napata mambo mapya

Yaani kosa hela ya anasa ila hakikisha hukosi bando
 

Foundation

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
1,449
2,000
Kuna mwanafunzi mmoja aliwahi kumuuliza swali Mamvi akiwa PM. Swali lilikuwa too technical, lilikuwa haliendani na umri wa yule mwanafunzi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom