No Reforms, No Elections.SAMIALIZATION
Nyie ni kama mashabiki wa timu fulani wa hapa bongo hamsumbuiNo Reforms, No Elections.
Hakuna hofu mkuu wangu,October tunatikiHizi ni dalili za hofu kubwa sana
Slogan yenu ina mapungufu makubwa.. Mnatiki nini?Hakuna hofu mkuu wangu,October tunatiki
Susa wenzako walaSlogan yenu ina mapungufu makubwa.. Mnatiki nini?
Aah kumbe😂😂😂 bata anapenda sana maji lakini sio ya motoSusa wenzako wala
Punguza jazbaAkili ikishahamia tu tumboni, kujitoa ufahamu ni jambo la kawaida sana kwa binadamu walio wengi.
HahahahaAah kumbe😂😂😂 bata anapenda sana maji lakini sio ya moto
Susa wenzako wala
Akili ikishahamia tu tumboni, kujitoa ufahamu ni jambo la kawaida sana kwa binadamu walio wengi.
No reforms no election