Rais Samia nakuhurumia kugombea Urais 2025

Rais Samia nakuhurumia kugombea Urais 2025

Hahahahahahaaa sikio la kufa halisiki dawa kalisema kazee Fulani HUKU kakibugia ugolo mdomoni
 
Mnamnyanyapaa kwa sababu ni mwanamke?

Naona mnamuandaa Mzenji kuja kuendeleza legacy.... ipo hivi, wanaomkwamisha ndiyo wanaoutaka urais
Kila mtu ale kwa urefu wa kamba yake
 
Najua nafsi yako haitaki uwe hata ulivyo Sasa kwenye nafasi ya uraisi.

Ila wahuni waneona wewe ni mteremko wanafanya mambo Yao kiulaini ndo maana wamekung'ang'ania.

2025-2030 siasa za Tanzania zitakuwa ngumu Sana Kwa mara ya Kwanza tunaweza kupata Raisi kutoka upinzani.

Na uhakika 100% hutazimudu wahuni watakuwa wameshaharibu vya kutosha.

Ni muujiza Tu utakaokufanya uishi kwa Amani tofauti na hapo kiti kitakuwa cha Moto Sana.

Naomba Uzi huu utunzwe.

Adiós.
Limetimia agano
 
Najua nafsi yako haitaki uwe hata ulivyo Sasa kwenye nafasi ya uraisi.

Ila wahuni waneona wewe ni mteremko wanafanya mambo Yao kiulaini ndo maana wamekung'ang'ania.

2025-2030 siasa za Tanzania zitakuwa ngumu Sana Kwa mara ya Kwanza tunaweza kupata Raisi kutoka upinzani.

Na uhakika 100% hutazimudu wahuni watakuwa wameshaharibu vya kutosha.

Ni muujiza Tu utakaokufanya uishi kwa Amani tofauti na hapo kiti kitakuwa cha Moto Sana.

Naomba Uzi huu utunzwe.

Adiós.
Kunawaka moto balaaa
 
Back
Top Bottom