Rais Samia: Msiseme Mama anazunguka tu, sitozunguka bila sababu

Rais Samia: Msiseme Mama anazunguka tu, sitozunguka bila sababu

"Safari nilizokuwa nafanya Nchi Jirani zilikuwa na lengo la kuondosha vikwazo, tumeondosha vikwazo na Kenya na biashara imekuwa mara sita zaidi ya ilivyokuwa, kwahiyo tukizunguka msiseme Mama anazunguka tu, sitozunguka bila sababu, nilishacheza vya kutosha kwenye nchi nyingi duniani, sasa hivi kazi ni moja tu kuzunguka kwa ajili ya maendeleo ya Tanzania" -Rais Samia akiwa Arusha leo

Kila kitu unajibu
 
Umesahau Kama huyo jiwe wako ndo alisababisha hata mahindi tusiuze Kenya ,mama.ameenda Leo mahindi yanaenda bila shida bado wewe unaona anaenda kuomba msaada?

mliuza mahindi mpaka ya kula,jiwe alijua mna ubongo wa mbuzi.

akiwa anawasaidia mkamnanga sana,anyeway gunia la mahindi shingapi sokoni leo maana mwezi wa nne huu yanakwenda kenya.
 
nilishacheza vya kutosha kwenye nchi nyingi duniani,[emoji848][emoji848][emoji848][emoji2827]
 
[emoji2][emoji2][emoji2] Maendeleo yataletwa kwa kutembea na kuomba misaada Nje...pathetic...
Awamu ya Tano ilitufikisha mahala ambapo tulitembelewa na kubembelezwa kupewa misaada au mikopo yenye unafuu. Tukaweza kugharamia wenyewe miradi ya kimkakati hadi tukajiamini. Sasa tunarudi kutembeza bakuli badala ya kuimarisha misingi ya kujitegemea.

YAJAYO YANAFIKIRISHA[emoji848][emoji24][emoji24][emoji24]
 
Back
Top Bottom