Rais Samia, Msibani kwa Baba Wambura

Mi naamini sio AI hii!maana!!?
Mama yuko lelelele, achana na uzushi wa mitandaoni.

JK ndio hadi kwenye harusi yupo anacheza Kwaito.

Nilishajifunza kutowachukia watu hawa ni kujipa vidonda vya tumbo tu bure.

Kuna mwalimu tulikuwa hatumpendi shuleni basi huyo mwaka mzima hana dharura wala haumwi hata mafuwa hana absent siku zote yupo hakosekani hata siku moja.

Sasa ndio mjifunze kuishi na hawa wachukulieni kawaida na kama kuna deal unaziona changamkia piga nao deal ufanye maisha, hawa wanasiasa nyinyi mnakaushana mate wakishashake hand wanagawana mkate mambo yanakwenda.

Hamjifunzi kinachoendelea Zanzibar? Ni kimya tule wote.
 
Naelewa sana!!
Hofu kuu

Zama hizi yeyote anaweza kupotea kivyovyote vile na kusiwe na majibu!!

Utamaduni umeanzishwa huu!!

Sisi lolote linaloandikwa kitaa hatuchukulii poa kabisa!!
Utu ni kujuliana Hali,kama mwenzio haonekani na hakuna majibu lazima wahoji!

Hayati jpm walianza hivi hivi kama nchimbi asivyoonekana,baadae ndio ikawa vile!

Hatupuuzi lolote!
 
siyo kwa sababu wanamjali wa kuondokewa na mzazi wake la hasha, bali they need him, shetani is master of deception. ...
 

Hawa wawili ndio walikula njama na kuwaua Watanganyika kuanzia tarehec 29 Oktoba 2025 hadi 05 November 2025.
Wambura ndiye alikaimu urais na kujipa mamlaka ya kutangazia hali ya hatari kinyume cha sheria, huyu polisi aliinajisi hata Katiba ya nchi kwa kujivika mamlaka asiyokuwa nayo; kama Samia angekuwa muumini wa sheria na Katiba Wambura alitakiwa kuondolewa kazini.

Vv
 
Ila sijaona kumbukumbu yeyote.ya msibani kwà mhanga wa oct29🤔
 
MSILETE TAHARUKI KIFO NI KIFO
 
Machawa mnabinuka sarakasi tu na kupiga nderemo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…