Rais Samia: Haki lazima itendeke bila uchoyo na upendeleo

Rais Samia: Haki lazima itendeke bila uchoyo na upendeleo

Roving Journalist

JF Roving Journalist
Joined
Apr 18, 2017
Posts
5,327
Reaction score
15,818
Rais Samia Suluhu amesema hayo wakati anafungua Mkutano Mkuu wa Mwaka wa Chama cha Mahakimu na Majaji Tanzania (TMJA) katika viwanja vya Makao Makuu ya Mahakama (Judiciary Square), mkoani Dodoma, leo Januari 13, 2026.
 
Haki ya kwanza ni yeye na wenzake walioshiriki utekaji, utesaji, ulawiti na ubakaji pamoja na mauaji ya halaiki October 29 na kuendelea ni yeye kuachia kiti alichokalia.
 
Back
Top Bottom