Rais Samia fanya ukaguzi kwenye ujenzi wa SGR

Rais Samia fanya ukaguzi kwenye ujenzi wa SGR

Uyui Yetu

Member
Joined
Aug 4, 2023
Posts
25
Reaction score
25
Ni jambo la kusikitisha tangu SGR ianze kujengwa raisi wetu mpendwa hajawahi kuja kuikagua na timu ya wataaalamu wake.

Wanakuja TRL magari yao na hawafungui vioo wanaondoka bila kukagua wengine wanakagua ofisini hawafiki site.

Ikumbukwe kuwa ujenzi wa kilometa ya SGR moja ina gharimu billioni 11 za kitanzania. Sasa ni pesa nyingi jamaaa wanafanya uhuni mkubwa sana. Angalia ujenzi wa SGR upande wa mwanza vituko vitupu kwa wachina wanafanya mambo kivyao.

Wachina walikuwa wajanja wamefanya ujanja kukarabati wa bure reli ya kati ili wapate tenda ya kujenga SGR, Na wamefanikiwa kwa kutoa rushwa ila wanayoyafanya huko mwanza ni hatari.

Reli ya SGR waturuki kuanzia tura mpaka mpaka itigi reli iko chini ya kiwango wakaguzi hawaji site na Rais mwenyewe hafiki mwisho, haya tunaongea kwa sababu ya uzalendo na si kwasababu ya wivu Rais uwe mkali.
 
mpaka SGR iishe watu watakua matrionea

Kunamtu wangu alikua site anakwambia Ile garama inayotajwa basi gawa mala 2 ndo garama halisi

Yaani kama ni trion 6 garama halisi za site ni trion3

Miradi ya ujenzi inahela bwana,mtoto wangu lazima awe injinia atake asitake

Kua na ukoo wa watu maskini tupu ni jambo baya sana,
 
Ni jambo la kusikitisha tangu SGR Ianze kujengwa raisi wetu mpendwa hajawahi kuja kuikagua na timu ya wataaalamu wake.
wanakuja TRL magari yao na hawafungui vioo wanaondoka bila kukagua wengine wanakagua ofisini hawafiki site.
Ikumbukwe kuwa ujenzi wa kilometa ya SGR moja ina gharimu billioni 11 za kitanzania. Sasa ni pesa nyingi jamaaa wanafanya uhuni mkubwa sana.Angalia ujenzi wa SGR upande wa mwanza vituko vitupu kwa wachina wanafanya mambo kivyao.
Wachina walikuwa wajanja wamefanya ujanja kukarabati wa bure reli ya kati ili wapate tenda ya kujenga Sgr, Na wamefanikiwa kwa kutoa rushwa ila wanayoyafanya huko mwanza ni hatari. Reli ya SGR waturuki kuanzia tura mpaka mpaka itigi reli iko chini ya kiwango wakaguzi hawaji site na raisi mwenyewe hafiki
mwisho haya tunaongea kwa sababu ya uzalendo na si kwasababu ya wivu Raisi uwe mkali
Unafanya na wachina au Turkey?????tuanzie hapo1
 
IMG_20230819_154341.jpg
 
Ulipaswa ufafanue zaidi hiyo chini ya kiwango.

Binafsi hilo tuta ndiyo limenitatanisha baada ya mvua moja "soil erosion" ya kutosha au hadi litiwe kokoto juu.

BTW:Kwa jinsi gharama za mafuta zinavyokwea kileleni kila siku,hao jamaa hawatapata faida wasipokuwa wajanja wajanja.
 
Ni jambo la kusikitisha tangu SGR ianze kujengwa raisi wetu mpendwa hajawahi kuja kuikagua na timu ya wataaalamu wake.

Wanakuja TRL magari yao na hawafungui vioo wanaondoka bila kukagua wengine wanakagua ofisini hawafiki site.

Ikumbukwe kuwa ujenzi wa kilometa ya SGR moja ina gharimu billioni 11 za kitanzania. Sasa ni pesa nyingi jamaaa wanafanya uhuni mkubwa sana. Angalia ujenzi wa SGR upande wa mwanza vituko vitupu kwa wachina wanafanya mambo kivyao.

Wachina walikuwa wajanja wamefanya ujanja kukarabati wa bure reli ya kati ili wapate tenda ya kujenga SGR, Na wamefanikiwa kwa kutoa rushwa ila wanayoyafanya huko mwanza ni hatari.

Reli ya SGR waturuki kuanzia tura mpaka mpaka itigi reli iko chini ya kiwango wakaguzi hawaji site na Rais mwenyewe hafiki mwisho, haya tunaongea kwa sababu ya uzalendo na si kwasababu ya wivu Rais uwe mkali.
Ikumbukwe kuwa ujenzi wa kilometa ya SGR moja ina gharimu billioni 11 za kitanzania.[emoji3064][emoji3064][emoji3064]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ulipaswa ufafanue zaidi hiyo chini ya kiwango.

Binafsi hilo tuta ndiyo limenitatanisha baada ya mvua moja "soil erosion" ya kutosha au hadi litiwe kokoto juu.

BTW:Kwa jinsi gharama za mafuta zinavyokwea kileleni kila siku,hao jamaa hawatapata faida wasipokuwa wajanja wajanja.
kuna tuta moja tumelijaza vumbi juu hapa tunasubiria mvua reli ibebwe na maji
 
Huyo Rais hata kama anakosea mahala kuna mengine mnamlaumu bure tu.
Hakuna TRL ni TRC vile vile ukarabati wa reli ya zamani haikuwa ni bure mzee wa kazi ulitolewa mkopo toka world bank muda mwingine fanya research kwanza kabla ya kuandika vitu.

Hayo ya chini ya kiwango siwezi bisha kwasababu sihusiki na huo ujenzi lakini rais kuja kukagua direct ni ngumu kwasababu si TRC ina wataalamu?, ila hilo la 1km kwa gharama ya 11billion [emoji848][emoji848]

Ndo upumbavu wa manchi ya kiafrika.
 
Ni jambo la kusikitisha tangu SGR ianze kujengwa raisi wetu mpendwa hajawahi kuja kuikagua na timu ya wataaalamu wake.

Wanakuja TRL magari yao na hawafungui vioo wanaondoka bila kukagua wengine wanakagua ofisini hawafiki site.

Ikumbukwe kuwa ujenzi wa kilometa ya SGR moja ina gharimu billioni 11 za kitanzania. Sasa ni pesa nyingi jamaaa wanafanya uhuni mkubwa sana. Angalia ujenzi wa SGR upande wa mwanza vituko vitupu kwa wachina wanafanya mambo kivyao.

Wachina walikuwa wajanja wamefanya ujanja kukarabati wa bure reli ya kati ili wapate tenda ya kujenga SGR, Na wamefanikiwa kwa kutoa rushwa ila wanayoyafanya huko mwanza ni hatari.

Reli ya SGR waturuki kuanzia tura mpaka mpaka itigi reli iko chini ya kiwango wakaguzi hawaji site na Rais mwenyewe hafiki mwisho, haya tunaongea kwa sababu ya uzalendo na si kwasababu ya wivu Rais uwe mkali.
Kwani kuna Tamasha huko hadi aje?
 
Masuala ya DP World na SGR reli mpya yanatishia usalama wa nchi

1694876644259.png

Kwa wanaootizama mbali kundi hizi mbili za DP World Dubai UAE na Yerpi Merkez Turkey zinaelekea kukoleza moto nchi kuyumba kiuchumi na hatimaye makubwa kutokea.

Popote pale emerati ya UAE na Uturuki zilipojipenyeza nchi zisipokuwa makini zimeenda kuyumba ...

Nchi hizi mbili zinaushindani za ushawishi baina yao ngambo. Suala la DP World Dubai kupewa bandari zote bure milele na ushoroba (corridors) bandari kavu, njia za ugavi Tanzania huku nchi ya Uturuki pia ikiona reli mpya ya SGR inaweza kumezwa mapesa ya UAE inapelekea Turkey kutofurashishwa na ushindani huu wa ushawishi katika eneo hili muhimu ki jiopolitiki Geopolitics

Baraza la Ulaya la Mahusiano kimataifa - European Council on Foreign Relations ECFR katika pepa lake la kiuchunguzi limeandika ripoti ndefu pana kuhusu ushindani wa nchi hizi mbili katika nchi ngeni za ngambo na madhara wanayoacha ktk nchi hizo ngeni
Turkey and the UAE have engaged in a series of proxy political-military conflicts between the Horn of Africa and the eastern Mediterranean. Beyond this, their rivalry plays out in the halls of Washington and Brussels, the global media discourse, the energy industry, and, lately, ports and the high seas.

Kujipenyeza katika nchi fulani yenye manufaa huzua husuda na kupelekea kutafuta mikakati ya kutibua upenyezi wa mwenzie.

Nina hakika Chuo cha Ulinzi wa Taifa - NDC Tanzania kinaendelea kuwapiga msasa na kutoa somo kwa watendaji serikalini kuhusu maamuzi sahihi kwa manufaa ya taifa

MKUU WA CHUO AELEZEA UPANA WA MAAMUZI
meja jenerali Ibrahim Mhona, mkuu wa chuo cha ulinzi taifa NDC - National Defence College akizungumzia masomo yanayotolewa chuoni hapo
 
Ni jambo la kusikitisha tangu SGR ianze kujengwa raisi wetu mpendwa hajawahi kuja kuikagua na timu ya wataaalamu wake.

Wanakuja TRL magari yao na hawafungui vioo wanaondoka bila kukagua wengine wanakagua ofisini hawafiki site.

Ikumbukwe kuwa ujenzi wa kilometa ya SGR moja ina gharimu billioni 11 za kitanzania. Sasa ni pesa nyingi jamaaa wanafanya uhuni mkubwa sana. Angalia ujenzi wa SGR upande wa mwanza vituko vitupu kwa wachina wanafanya mambo kivyao.

Wachina walikuwa wajanja wamefanya ujanja kukarabati wa bure reli ya kati ili wapate tenda ya kujenga SGR, Na wamefanikiwa kwa kutoa rushwa ila wanayoyafanya huko mwanza ni hatari.

Reli ya SGR waturuki kuanzia tura mpaka mpaka itigi reli iko chini ya kiwango wakaguzi hawaji site na Rais mwenyewe hafiki mwisho, haya tunaongea kwa sababu ya uzalendo na si kwasababu ya wivu Rais uwe mkali.
Raisi au mwanasesere
 
Back
Top Bottom