Rais Samia: Bandarini ifungwe Mitambo kuzuia Unga ( Dawa za Kulevya)

Rais Samia: Bandarini ifungwe Mitambo kuzuia Unga ( Dawa za Kulevya)

Rais Samia amesema maboresho yanayofanyika kule Bandarini yazingatie kufunga Mitambo ya kuzuia Unga ( Dawa za Kulevya)

Rais Samia amesema hayo katika maadhimisho ya kitaifa ya Siku ya Kupiga Vita Dawa za Kulevya Duniani, jijini Arusha

Source: Ayo tv
Awaambie wenye Bandari DP WORLD
 
Mawazo yenu ni mfu hayalengi maendeleo Bali matumbo yenu. Rais anawajua sana na Yuko well informed kwamba Wala rushwa yaani wafanyakazi pale bandarini hawautaki huu mkataba mana utawamaliza mana rushwa zitakata kwa hiyo michepuko Yao waliyopa gisha itawakimbia
Naona umekula kiazi chamoto mdomo unacheza sebene
 
Katika changamoto za bandari Ni hzo zA kupitisha madawa ya kulevya na hao warabu bila kukaguliwa...hili wengi sijui Kama waliliona..
 
Kuna mtu kashaingizwa mkenge kwamba lumbesa ya sembe inakuja na kontena...

Waimarishe kikosi kazi cha coast guard/marine guard kuanzia Tanga hadi Mtwara...

Anyway wafunge tu
 
Rais hawezi kufikiria ujinga kama huu mnaouna nyie. Ameshasain inatosha nyie bakini mnapiga sarakasi tu anawachora mnavyolia kunyanganywa tongue mdomoni. Mana mlikuwa mnatunyanyasa sana mtaani kwa rushwa zenu hapo bandarini
Yani uwezo wako wa kufikiri umeishia kwenye kufikiri kwamba kila mtu anafanya kazi bandarini. Kuwa na watu kwenye jamii wenye uwezo duni wa kufikiri kama huu wako ndiyo maana tunauzwa kwa waarabu!
 
Rais Samia amesema maboresho yanayofanyika kule Bandarini yazingatie kufunga Mitambo ya kuzuia Unga ( Dawa za Kulevya)

Rais Samia amesema hayo katika maadhimisho ya kitaifa ya Siku ya Kupiga Vita Dawa za Kulevya Duniani, jijini Arusha

Chanzo: Ayo tv
Anawaambia akina nani
 
mama hata ufunge mitambo viongozi wa dini na manabii fake ndio wanaopitisha unga ndio maana hawataki bandari mwekezaji upigaji wao utaisha
Hao wawekezaji ndio watapitisha mapipa ya hiyo sembe.
 
Sababu ya unga kupita ni rushwa, hata ufunge mitambo gani kama hujakomesha rushwa bado unga utapita
 
Rais Samia amesema maboresho yanayofanyika kule Bandarini yazingatie kufunga Mitambo ya kuzuia Unga ( Dawa za Kulevya)

Rais Samia amesema hayo katika maadhimisho ya kitaifa ya Siku ya Kupiga Vita Dawa za Kulevya Duniani, jijini Arusha

Chanzo: Ayo tv
1.Kwenye airports zetu za hapa nchini, kila siku watu wanapitisha madawa ya kulevya, Je, kwa sababu mitambo haipo katika maeneo haya???
2. Hata kama mitambo hiyo itafungwa, Je, wasimamizi(operators) wa mitambo hiyo watakuwa ni akina nani?? Hao wasimamizi watakuwa "malaika" au binadamu/watu???
 
Rais Samia amesema maboresho yanayofanyika kule Bandarini yazingatie kufunga Mitambo ya kuzuia Unga ( Dawa za Kulevya)

Rais Samia amesema hayo katika maadhimisho ya kitaifa ya Siku ya Kupiga Vita Dawa za Kulevya Duniani, jijini Arusha

Chanzo: Ayo tv
Alikuwa serious wakati anatoa hili tamko? HAHAH
 
Back
Top Bottom