Rais Museveni asimamisha msafara wake na kuketi barabarani kupokea simu ya mkononi


barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Messages
6,279
Likes
25,789
Points
280
barafu

barafu

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2013
6,279 25,789 280
image-jpeg.365550
image-jpeg.365551
image-jpeg.365552

Rais Mseveni aliamua kusimamisha msafara wake na kushuka ili aweze kupokea simu.Hali hiyo ikafanya wasaidizi wake wampe na kiti kabisa ili asikilize simu yake kwa raha na amani bila bughuza.Simu hiyo inaonekana ilikuwa muhimu sana kiasi Rais hakutaka mazungumzo yake kusikilizwa na wasaidizi wake wala walinzi wakec
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,677
Likes
5,522
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,677 5,522 280
D

defence

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2008
Messages
570
Likes
260
Points
80
D

defence

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2008
570 260 80
Only happen in Africa
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,356
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,356 280
Yower Museven should go back to
daycare.!
 
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
1,871
Likes
716
Points
280
GOOGLE

GOOGLE

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2012
1,871 716 280
Msafara ni wakwake umesema ajabu nini kusimamisha kitu chake,! Mimi nikajua ulikuwa siyo msafara wake.
 
Ze General

Ze General

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2014
Messages
1,354
Likes
987
Points
280
Age
25
Ze General

Ze General

JF-Expert Member
Joined May 10, 2014
1,354 987 280
Wacha ale maisha sababu kayasotea akiwa kijana
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,641
Likes
6,646
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,641 6,646 280
Duu hyo sasa ni baraaaa
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
101,759
Likes
119,658
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
101,759 119,658 280
Kiki nyingine za kipuuzi sana
Huyu mzee pale Kampala kuna msanii mmoja alikuwa mwalimu, basi jamaa huwa anajifanya yeye ni M7 , na Museveni mwenyewe kakubali na kumuajiri kabisa
Kuna misafara hupita mjini na jamaa huyo msanii akijifanya ni M7 upuuzi mtupu
 
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
6,641
Likes
3,598
Points
280
Chapa Nalo Jr

Chapa Nalo Jr

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
6,641 3,598 280
Wameshaifanyia udukuzi asifikiri ni siri
 
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
536
Likes
225
Points
60
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
536 225 60
View attachment 365550 View attachment 365551 View attachment 365552
Rais Mseveni aliamua kusimamisha msafara wake na kushuka ili aweze kupokea simu.Hali hiyo ikafanya wasaidizi wake wampe na kiti kabisa ili asikilize simu yake kwa raha na amani bila bughuza.Simu hiyo inaonekana ilikuwa muhimu sana kiasi Rais hakutaka mazungumzo yake kusikilizwa na wasaidizi wake wala walinzi wakec
Kwahiyo wanaoendesha servers za kutunzia kumbukumbu za mawasiliano hawajui lolote kuhusu maongezi yake?
 
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2013
Messages
536
Likes
225
Points
60
bayfe

bayfe

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2013
536 225 60
Kwani asingeamua kupiga picha mngejua yaliyojiri? Unadhani lengo lake ni nini?
 

Forum statistics

Threads 1,235,846
Members 474,742
Posts 29,238,336