Rais Magufuli Yuko sawa Kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Magufuli Yuko sawa Kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TL. Marandu, Mar 21, 2017.

  1. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,354
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280


    Nilikuwa kabla ya Uchaguzi mkuu 2015 Nikimpenda sana Magufuli, Kiasi Tangu 2012 Nilikuwa Nikimfuatilia. Nilimheshimu sana kama mchapa Kazi asiye na Mchezo.
    Wakati wa Kampeni 2015 Niliendelea kumheshimu ila Nilitaka Lowassa ashinde kwa Kuwa Niliamini Ni lazima Tanzania iwe na real Political equilibrium baada ya Miaka zaidi ya hamsini ya Utawala wa chama Kimoja.

    Baada ya Uchaguzi na Jinsi Computer za Ukawa zilivyoporwa na Matokeo ya Uchaguzi wa Zanzibar Kuhujumiwa, nilitiwa kichefu chefu kiasi nilianza kumdharau kwa kutumika katika Maswala ya aibu! Lakini Nilipoona anaenda Muhimbili nusu atokwe na Machozi kwa Wamama kulala Chini, Nikaanza kuwa na Matumaini Kwake! Alipomtuma Majaliwa Pale Bandarini akamwagiza IGP ang'oke na Akina Masamaki ndio Kabisa nikasema Asante Yesu.

    1)Kisha akakutana na Wazee Dar es salaam, Makonda! Nilistuka sana sana.

    2)Kisha akafungia Matangazo ya TBC ya Bunge kwa hila Nikastuka sana.

    3)Sakata la Kuletwa Polisi wa FFU na Mbwa bungeni Kuwapiga Wabunge Likanisononosha sana!

    4)Alipomchagua Mwkonda Kuwa Mkuu wa Mkoa Nikanawa Mikono Kama Pilato, Nikaanza kutilia Mashaka Judgement zake.

    5)Akakataza Mahafali ya UKAWA wakati ya CCM yanafanyika kwa Nyimbo, Uniform na Bendera za Chama, Nikaanza sasa Kumdharau.

    6) Akazuia amikutano ya Vyama isipokuwa Yeye tu. Nikamdharau sana!

    7) Akatimua Watoto 7000 wa Masikini Kisa hawana Vyeti au sifa Huku akiwatukana.

    8) Atawaagiza NHC watupe vitu vya Mbowe Nje huku akijitapa Nikaendelea kudharau sana!

    9) Akasema Jecha apewe Tuzo

    10) Akamsaidia Lipumba Kuvunja Ofisi za Cuf na Kuagiza apewe Ruzuku!

    11) Akaagiza Lema akamatwe Kisa Lema aliona Maono kuwa Atakufa kama hatabafilika!

    12) Sasa Anamtetea Makonda Mdanganyifu, na Aliyevamia Kijambazi Kituo cha Habari!

    Sasa sio Tu Kuwa Magufuli simpendi, Bali Namwona kama ni hasara kwa Taifa ni Mnafiki, Au Makonda Kuna Mambo Machafu anamfanyia na Akimfukuza anaona siri zitatoka au Atakosa wa Kumwamini Kumtendea Mambo ya hila?

    Magufuli alishawahi Kusema Atauza Majengo ya Wizara Zote za Dar ili Serikali Ihamie Dodoma na anataka Kufanya hivyo Kabla ya Awamu yake ya Miaka mitano haijaisha, Isije Kuwa Lengo ni Kujipatia Kihalifu Majengo ya Wizara za Serikali zilizopo Dar!

    Hivi Kweli Mtu Mwaminifu Angekuwa Rais Leo Angeruhusu Makonda hata Amtazame Usoni? Swali langu ni Kuwa Ni nini hasa Kinachowafanya wananchi wawe na imani na Rais anayemlinda Jambazi? Na Mtu anayefanya Corruption na shake up ya Kujipatia Rushwa kwa anaowayuhumu. Huu kwangu ni Wazimu na Rais wa Namna hii hatufai. Nadhani hata kama Makonda akiua mtu hadharani Huyu Mhalifu Mwenzake atamtizama tu!

    Wanaccm hasa Wabunge, Msidhani hapa wanaohatibiwa ni Wapinzani! Vyama Zaidi ya Kimoja Imara ni Faida ya Kila Mbunge, Chama chako Ki!ikuonea na Kukufanyia hujuma Kama Bingine vyote Bimekufa hata kama wewe ni Mzuri kama Dhahabu Utafanya nini, Utakimbilia wapi? Kukuwepo na vyama Imara hata kukutisha wataogopa maana wanajua utahama chama na Jimbo bado utalichukua. Kama hamna Akili CCM kubalini Upinzani uuwawe, Kila Mbunge Mwenye Msimamo CCM atakuwa chini ya Rehema za Maguguli.

    Mimi nadhani Kutaka CCM ife ni Upofu na Kutaka Upinzani Ufe nchini ni ujinga. Hivyo Wabunge Wote Unganeni Mumdhibiti Magufuli, kabla hamtachelewa maana Nimeshamsoma kwa Mwaka na Zaidi sasa huyu Bwana ni Kiburi, Much know na Msitegemee atabadilika kitu Bila Kumbana asiwe na Uwezo wa Kufanya hila hila zake.
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2017
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,795
    Likes Received: 1,280
    Trophy Points: 280
    Kasema kapewa namba binafsi ya simu ya Rais wa benki ya dunia, na kutoa ahadi kuwa atamsumbua sana kuhusu maendeleo.

    Maswali: 1. hivi benki ya dunia hawana governance, na mambo yao kuamuliwa na team? Hivi misaada na mikopo ya benki ya dunia haiangalii democracy? Hivi wadau wakubwa wa benki ya dunia anawafahamu?
     
  3. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Nilitaka kulike ila mkono umetetemeka balaa. Sikio ni homa au woga wa kuvamiwa huku.
     
  4. Sky Eclat

    Sky Eclat JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 10,503
    Likes Received: 19,400
    Trophy Points: 280
    Mkuu you and I we both don't know the answer and he once said he doesn't take alcohol, who knows what if he could be taking.
     
  5. Emmanuel J. Buyamba

    Emmanuel J. Buyamba Verified User

    #5
    Mar 21, 2017
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 435
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Huyo mkuu sijui anawazaga kwa kutumia nini tu!!
     
  6. 10 Dolla

    10 Dolla Member

    #6
    Mar 21, 2017
    Joined: Mar 18, 2017
    Messages: 28
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 25
    Push ups na kuruka toka kwenye gari kwenye kampeni 2015 niliona huyu hafai kuwa Rais.
     
  7. I

    Incredible JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2017
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 767
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    Jamaa huwa ana tatizo flani, hata hivyo bado tutaona mengi
     
  8. Emmanuel J. Buyamba

    Emmanuel J. Buyamba Verified User

    #8
    Mar 21, 2017
    Joined: May 24, 2013
    Messages: 435
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duuh!!! Ndio maana kweli Gwajima kasema bado anahitajika sana hapa nchini ii kuwasemea watu wa dizaini yako,acha woga!!
     
  9. Transcend

    Transcend JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 2, 2015
    Messages: 5,584
    Likes Received: 9,358
    Trophy Points: 280
    Everything seems to be up side down...and he's still moving ant-clockwise...

    Bunge should stop him..otherwise we will all perish before 2020..
     
  10. D

    Dan Zwangendaba JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2017
    Joined: Apr 25, 2014
    Messages: 1,290
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Precedence. Kwa hiyo ndo kusema uvamizi wa silaha umehalalishwa na Rais, yaani ujambazi wa kutumia silaha kuingia benki, vituo vya redio, petrmajumbani mwa watu nk umeruhusiwa nchi hii. Majambazi kazi kwao.
     
  11. j

    jabulani JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,304
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    Hayuko sawa, asingekubali uhalifu uliofanyika clouds media.
     
  12. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,354
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    Kama Rais Hata kama alimu ya Form Two hawezi Kuona hili la Makonda na Akaona ni Aibu Kubwa na Ni uhalifu wa ajabu sana na Ati anahitaji Nchi Nzima Ipige kelele ndio aelewe huyo hafai kuwa Rais
     
  13. Obamamtoto

    Obamamtoto Senior Member

    #13
    Mar 21, 2017
    Joined: Oct 23, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    shetani hawezi kumtoa shetani mwenzake
     
  14. j

    jabulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2017
    Joined: Aug 1, 2015
    Messages: 2,304
    Likes Received: 2,007
    Trophy Points: 280
    Uchumi umemshinda, uwezo wake wa kufikiri umefika mwisho. Anakerwa jinsi yeye na mwanae wanavyosemwa vibaya, sasa anatumia state terrorism kupunguza makali ya kusemwa.
    Wangekuwa hawajali maneno ya mitandaoni wasingetengeneza ile video na kulazimisha irushwe.
     
  15. Mzingo

    Mzingo JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2017
    Joined: Nov 2, 2014
    Messages: 825
    Likes Received: 720
    Trophy Points: 180
    eti wakenya wanataka raisi badala ya madaktari wa bongo,wanafikiri ni yule wa Nov/Dec 2015
     
  16. z

    ze kokuyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2017
    Joined: Jan 24, 2014
    Messages: 1,551
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    Kula LIKE mkuu.
     
  17. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,354
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    Gwajima Ni rafiki yangu Lakini na Yeye alihusika Kupiga Debe ati Kikwete Amwachie Magufuli Umwenyekiti sooner! Nilishangaa sana kwa Kuwa nilishamwona Magufuli , Na hata baada ya Kutajwa na Makonda Kama Muuza Madawa Rafiki yangu Gwajima akamtetea Magufuli, Nilisikitika sana, Mimi hiyo Picha niliistukia mapema, Ilikuwa ni Siasa chafu za Kuwaandama Potential Saporters wa Lowassa 2020. Kwa kutumia Kisingizio cha Vita za Madawa. Ni kama Kuwaua Chui na Paka ukisingizia wamekula kuku wako, Paka sawa Kuku kala ila Chui ulimsingizia kumuaa lakini kesho tunakuona Umevaa koti la Ngozi ya Chui, Hii ni Fulsafa-hila ya zamani sana Half ya truth! The Guy ni Mnafiki Unafiki wake Unazidi harufu ya Maiti iliyooza.

    Nikisikia Kila Mara akisema Msema kweli ni Mpenzi wa Mungu natamani Kutapika. In short Magufuli nimemdharau kama . Anafikiri kw Kufanya Mema mawili matatu tena Kwa nia ya Kujitafulia sifa basi Mshahara Tunaompa hautoshi bali Tunatakiwa Tumlipe kwa sarafu ya Uhuru wetu, Amani Yetu na Demokrasia yetu. Isitoshe zulia Jekundu analowekewa mara kadhaa halimtoshi bali anataka Tumpe Katiba yetu na Sheria zetu ndio liwe Zulia Lake. Enough is Enough!
     
  18. Mndali ndanyelakakomu

    Mndali ndanyelakakomu JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2017
    Joined: Dec 14, 2016
    Messages: 2,654
    Likes Received: 1,682
    Trophy Points: 280
    Hiyo namba 6 ina siri nzito nahisi iko sahihi maana hali ingekuwa mbaya zaidi
     
  19. TL. Marandu

    TL. Marandu JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 12, 2015
    Messages: 1,354
    Likes Received: 1,366
    Trophy Points: 280
    Unachokiita Chuki Sisi Tunakiita Uzalendo na Msimamo safi. Kama Kupinga Mtu anayevamia Vyombo vya habari Kijambazi Usiku asiwe Kiongozi wa aina yoyote, kama hiyo kwako ni Chuki basi Unaishi Katika sayari yako nisiyoijua itakuwa Nihasara na Kukupotezea Muda wako na Muda wangu kubishana na Wewe au Kukushawishi Utuelewe.
     
  20. T

    Tunutu kiwavi JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2017
    Joined: Jul 2, 2016
    Messages: 242
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    KAMA PAMOJA NA MAMBO YOTE MAZUR ALIYOYAFANYA MAKONDA BADO UNAMUITA BINAAADAM MWENZAKO KUNGUNGUNI NA HAMNA HATA SIKU ULIOWAHI KUONA JEMA LAKE KWA JINSI MLIVO NA CHONGO SIO CHUKI NA UTAPELI WA KISIASA NINI
     
Loading...