Rais Magufuli: Wasio na vyeti watatoroka wenyewe

Rais Magufuli: Wasio na vyeti watatoroka wenyewe

Mkuu nashukru sana umeurudisha Uzi huu. Niliuweka wakaufyatua fasta. Ila huu naomba tufunge maombi kuuombea usije ukafutwa tena.

Badala ya kufunga maombi watoto wako wale wewe unangangania history kalagha baho
 
Mkuu naamini ujumbe wako umefika kupitia kwangu, hata ule uzi wako mwigine nimeuunga kwenye uzi wangu
Nashukru mkuu kwa kuliona hilo . ila kuna Uzi huu pia najiuliza biurudishe tena hata kama wataipa ban
Juma Pinto na Kinjekitile Mwiru ni watu waliogharimu maisha ya vijana wengi kutokana na biashara zao za Mihadarati. Kinjekitile Mwiru siyo jina geni kutajwa katika biashara ya mihadarati. Ni aibu kubwa sana na fedheha kwa Rais kwa kitendo cha Paul Makonda kukimbilia South Africa tena na kupokelewa na DON mkubwa wa MADAWA ya kulevya ndugu Kinjekitile Mwiru. <br /><br />Sasa kutokana na uhusiano huu kuna uwezekano mkubwa sana kuwa vita ya MADAWA ya kulevya iliyotangazwa na Rais Magufuli na kuendelezwa na Paul Makonda kwa upande wa Paul makonda inaonekana hapa aliamua kushupalia swala la MADAWA ya kulevya ili kuwadidimiza kibiashara washindani wakuu wa biashara ya mihadarati wa Kinjekitile Mwiru na kumpa kinga ili asifikwe na Mkono wa sheria.<br /><br />Ushauri: Ninaomba serikali Kali kabisa ya mhe. Magufuli iweze kuchunguza kwa undani sana washirika wakuu wa Paul Makonda ambao wanatajwa kujihusisha na biashara ya mihadarati wakiwemo GSM. Sambamba na hilo swala la Kughushi cheti lipewe kipaumbele ili mkondo wa sheria uchukue nafasi yake. Naimani serikali sikivu ya Mhe.Magufuli itafanya na inaendelea kufanya ili kuweka mambo sawa.<br /><br />NB: Mhe. Rais una nia nzuri na watanzania ila ulikosea kuwachagua kimkakati zaid(ili kuua upinzani bila vetting).
 
Bila shaka kwa msimamo huu, kama kweli RC anatumia vyeti vya mtu sioni ni kwa namna gani rungu la kumuweka pembeni litamkosa


Hakuna ushahindi uliotolewa na wadai wote.
Maana hata yule mkurugenzi watu walisema ana vyeti vya hotel management,, mara ni darasa la saba, nakumbuka siku ya kuapishwa Rais, akamwambia jamaa atoe vyeti akaweka yuko na MBA (Master in Business Administration)

Kwa hiyo Rais hatatumia tena huo udaku, redio mbao (redio ugali) wa Gwajima juu ya RC, Makonda.


Utasubilia sana.
 
Tunaomba utekelezaji uendelee kote haijalishi ni nani mradi amefoji
 
Huwezi kupigana na shetani kama hauko msafi %100, Paulo hili kwake ni jaribu ambalo anapashwa alishinde nami nina hakika atapata ushindi, tatizo lake dogo, amechokoza mzinga wa nyuki, kweupe jua kali bila maandalizi ya moshi wa kufukuza nyuki. wala kofia ya kukinga uso. kwa utendaji wake mahili nitashangaa kama JPM atamtumbua. wote unaorusha madongo tafakari kwanza. uongozi si vyetu wapo wengi wana maphd lakini hawawezi hata kuyaongoza maisha yao, familia zao ziko desparete, naomba tusichangie kwa mtazamo hasi tu. Makonda anaweza hata kama ana vyeti feki.
Paulo kama unasoma uzi huu wewe pambana nao kwa njia ya rohoni, shetani amekasilika umewagusa watoto wake, unamharibia biashara yake hawezi kukuacha sarama. acha kupiga kelele kwenye mimbali za watu we jifungie chumba cha ndani, fanya toba yako jisafishe kwanza kwa Mungu wako kama hujaokoka okoka leo, na upambane nao kwa Jina la Yesu lenye nguvu ya kukuokoa na janga hili. Nchi nyingine ukigusa watu wa jinsi hii wanaweza hata kupindua serikali. wana uvuvio wa shetwani.
 
upload_2017-3-7_9-37-16.jpeg
 
Huwezi kupigana na shetani kama hauko msafi %100, Paulo hili kwake ni jaribu ambalo anapashwa alishinde nami nina hakika atapata ushindi, tatizo lake dogo, amechokoza mzinga wa nyuki, kweupe jua kali bila maandalizi ya moshi wa kufukuza nyuki. wala kofia ya kukinga uso. kwa utendaji wake mahili nitashangaa kama JPM atamtumbua. wote unaorusha madongo tafakari kwanza. uongozi si vyetu wapo wengi wana maphd lakini hawawezi hata kuyaongoza maisha yao, familia zao ziko desparete, naomba tusichangie kwa mtazamo hasi tu. Makonda anaweza hata kama ana vyeti feki.
Paulo kama unasoma uzi huu wewe pambana nao kwa njia ya rohoni, shetani amekasilika umewagusa watoto wake, unamharibia biashara yake hawezi kukuacha sarama. acha kupiga kelele kwenye mimbali za watu we jifungie chumba cha ndani, fanya toba yako jisafishe kwanza kwa Mungu wako kama hujaokoka okoka leo, na upambane nao kwa Jina la Yesu lenye nguvu ya kukuokoa na janga hili. Nchi nyingine ukigusa watu wa jinsi hii wanaweza hata kupindua serikali. wana uvuvio wa shetwani.
Una akili timamu wewe?? Yani aachwe hata kama anavyeti feki??
 
Back
Top Bottom