Rais Magufuli: Wanaotunyima misaada muwaonee huruma

Rais Magufuli: Wanaotunyima misaada muwaonee huruma

Zile 46 tayari zimeshapata watu sasa wewe sijui unapigania zile za watendaji wa tarafa?
Tatizo lako huwa huchoki ku-quote comment za wachangiaji lakini unachochangia huwa ni pumba tupu.

Nadhani hufahamu kama una fikra finyu kwa sababu kama ungekuwa unafahamu basi ungefanya juhudi za kujielimisha kabla ya kuanza kutoa fikra za kitoto au pumba katika jukwaa la siasa lenye umuhimu sana katika maisha endelevu ya taifa letu.

Jielimishe kwanza!

Ni ushauri tu. Take it or leave it!
 
Sikiliza bwana Nguruvi3 sio kila chemical reaction inahitaji catalyst kuspeed up reaction zingine hureact zenyewe automatically na hazihitaji interruptions, so please try to understand
Nina hoja moja tu, kwanini mkataba uliotumikla kuwalipa LUGUMI unachukua siku 3 kuutoa ulipo? Tena chini ya Jeshi la Polisi!

Kuna jambo linafichwa hapa, wahusika wamekaa kimya ili kazi ikamilike baada ya siku 3 mkataba utolewe mambo saafi! Kulindana ndiko kumetufikisha hapa ! hatujifunzi tu

Hatutoi hukumu kwanza, tunachojiuliza hivi kutoa faili kabatini inachukua siku 3, what's going on!
 
Mimi nadhani huyo hataki kumsikia Rais Magufuli akisema atawashughulikia wezi na mafisadi.

Hao ni wale hawapendi mafanikio ya serikali ya Rais Magufuli.

Hao ni wale ambao kazi yao ni kutafuta udhaifu wa serikali ya Rais Magufuli na kuanza kujenga hoja za mfumo.

Hao ni wale wamekaa tayari kwa hamasa kubwa wakisubiri scandal ndani ya serikali ya Rais Magufuli ili waseme, TULISEMA.
Ndugu ndio upinzani ulivyo sio kupiga vigelegele tu
 
Ningependa nami nianze kutumia kilevi anachotumia aliyesema maneno hayo! Yaani tuyaonee huruma mataifa ambayo don't give a f bout us?!? Kanchi ketu kenyewe hata hakajulikana kihivyo huko! Halafu tunajifariji kwa kujidanganya kwamba tuwaonee huruma na kuwaombea! Kwa kubwa bwankubwa kasema, hewala!
Sio kwa namna unavyofikiri wewe,

Labda nikusaidie hivi;-
Mara nyingi wenye nacho huwadharau wasio nacho na kuwagandamiza, pia hawako karibu na Mungu kiivyo,
So ni kawaida kwa mnyonge anapotendewa sivyo au kugandamizwa kutumainia Mungu, ikiambatana na kumuombea huyo mnyongaji wake, just like Jesus Christ did to those who humiliated him on the cross
 
Were akili huna yaani unataka wote waimbe mapambio yamkusifu?...Nyakati za nyuma watu walipokuwa wanaanika maDhaifu ya Mkwere..simlikuwa mnamwaga mitusi namna hii kikowapi sasa hivi Mliokuwa mnamtukuza ndio mnaongoza kumnanga.....Sasa nani mwenye akili nzito kama uji
Na kwa akili yako iliyojaa busara unahisi kuponda ndio kila kitu ? Nadhani hapa hajaongelewa mkwere ya mkwere yafungulie uzi wake .
 
Mkuu tunachosema hapa ni kuwa kwanini mkataba unachukua siku 3 kutolewa kabatini!

Tunachoogopa ni hizo nyaraka kuwa 'doctored' ili kuficha ukweli. Tena watu wakumbuke kamati ipo zaidi ya wiki, leo wanaongeza muda hawataki kutoa mkataba

Hivi kwanini watu hawaoni mchana? Yaani mkataba uliotumika kumlipa LUGUMI mabilioni unatafutwa siku 3 katika makabati! Kwamba hakuna anayejua upo wapi tena katika jeshi la Polisi! Hamuoni kuna walakini hapo?

Wahusika wamekimbia, mwingine anafungua maduka ya dawa kama mfamasia, mwingine kimyaa! Lugumi baba! kaa la moto
Mimi nadhani the issue should be, whether umetolewa ama la?
 
Wamiliki wa lugumi wangekuwa sio haya majina yanayotajwa,Siku nyingi wangekuwa kwa pilato kama wale was egma.hbr ya kamati ya bunge usingeisikia kbs.
 
Mimi nadhani the issue should be, whether umetolewa ama la?
Hapana, kuna suala la muda. Katika siku 3 uwezekano wa kunyofolewa nyaraka upo tukizingatia kuwa 'wahusika' wanamiliki nyaraka hizo

Pili, kuna swali nimeuliza zaidi ya mara 10 hakuna anayenijibu
Hivi mkataba uliotumika kuidhinisha malipo ni siri! Na malipo yalifanyikaje ikiwa mkataba huo umefungiwa mahali panapochukua siku zaidi ya 3 kuufikia?

Katika mazingira ya kawaida, suala hili linahusisha kamati ya bunge, Polisi na wizara husika
Hatuoni kwanini ichukue siku 3 kutoa mkataba huo. Kuna nini kinafanyika?
Ni rahisi kumtuma mtu kwa dispatch kupeleka barua ya kuomba, kusainiwa, na kamati kuupata katika masaa 2 au 3 . Wahusika wanajua ni halali kamati kupata, hivyo uongozi wa bunge na ule wa 'mkataba' unaweza kuidhinisha barua katika muda mfupi sana wa masaa

Kinachotakiwa ni mkataba, hizi bla bla za siku 3 ni za nini? Kuna nini kinafichwa?
Na kwanini wahusika wabaki na mkataba huo kwa muda huo? Wanaufanyia nini?
 
Hapana, kuna suala la muda. Katika siku 3 uwezekano wa kunyofolewa nyaraka upo tukizingatia kuwa 'wahusika' wanamiliki nyaraka hizo

Pili, kuna swali nimeuliza zaidi ya mara 10 hakuna anayenijibu
Hivi mkataba uliotumika kuidhinisha malipo ni siri! Na malipo yalifanyikaje ikiwa mkataba huo umefungiwa mahali panapochukua siku zaidi ya 3 kuufikia?

Katika mazingira ya kawaida, suala hili linahusisha kamati ya bunge, Polisi na wizara husika
Hatuoni kwanini ichukue siku 3 kutoa mkataba huo. Kuna nini kinafanyika?
Ni rahisi kumtuma mtu kwa dispatch kupeleka barua ya kuomba, kusainiwa, na kamati kuupata katika masaa 2 au 3 . Wahusika wanajua ni halali kamati kupata, hivyo uongozi wa bunge na ule wa 'mkataba' unaweza kuidhinisha barua katika muda mfupi sana wa masaa

Kinachotakiwa ni mkataba, hizi bla bla za siku 3 ni za nini? Kuna nini kinafichwa?
Na kwanini wahusika wabaki na mkataba huo kwa muda huo? Wanaufanyia nini?
Jambo la kwanza na la muhimu ni kujua kama hiyo nyaraka inaweza kua categorized kama public document...
 
Kuleta mkataba ingewezekana palepale kikaoni Makamu Mwenyekiti wa PAC aagize kuwa naahirisha kikao kwa SAA moja wajumbe wakanywe chai na IGP nenda katuletee faili la mkataba wa Lugumi full stop. Siku tatu kama vile mkataba unahifadhiwa Geneva?
Naanza kuona kuwa kwa vile bei ya wajumbe wa kamati za bunge inafahamika ni milioni 30 (refer to Lugola & others) sasa kama kamati inao wajumbe 20 basi ni kutafuta milioni 600 tuu kuwapoza.
Business as usual
Hata ungalikuwa Geneva, bado swissair wangeweza kuufikisha katika siku moja au mbili. Na hapa umeongelea hoja muhimu sana, Polisi wana magari ambayo yangeweza kuufikisha mkataba katika saa 1 tu. Si upo kabatini? Kwanini kuutoa inakuwa na lalamu! Kuna nini kinafanyika nyuma ya pazia kiasi kwamba mkataba huo unatakiwa uchukue siku 3 kuutoa kabatini tu na kukabidhi kamati husika

Yaani ni sawa na kuchukua kikombe cha chai kabati, eti inachukua siku 3. Hivi tungekunywa chai na kuwahi kazini kweli!

Point hapa si kilichomo, ni kuhusu muda, ambao kimantiki na kwa akili hauhitaji siku 3
Kumbuka kamati imeshatumia siku zaidi ya hizo kuomba. Mkataba uliopo katika faili inachukua siku 3 kuutoa! kweli jamani inaingia akilini hii!

Wahusika wamekimbia, hili si jipu ni mfupa!
 
Sometimes kampeni za JPM nilikuwa najiuliza bila majibu jinsi alivyokuwa anashangaa duh aisee utazani amekodiwa tu toka nchi nyingine.
Wananchi walikuwa wanahitaji mwanaCCM ambaye atasimama na kukubali kile ambacho wanakifahamu kuwa serikali ya CCM imefanya mambo ya hovyo katika taifa.

Wananchi walitaka mtu ambaye akisimama na kusema atarekebisha awe kweli anamaanisha na siyo maigizo.

Kuna wananchi wengi hawakumuelewa vizuri Rais Magufuli na wengine walienda mbele zaidi na kudai ni mpinzani ndani ya CCM.

Ninaamini kama CCM isingemsimamisha Magufuli, kwa sasa tungekuwa tumeizika.
 
Jambo la kwanza na la muhimu ni kujua kama hiyo nyaraka inaweza kua categorized kama public document...
Ah! malipo yalifanyikaje?

Na ni mkataba tu ambao kamati ya bunge inaweza kuupata kukiwa na condition kama ni classified document.

Kama ni hivyo, kwanini asitoke mtu na kusema nyaraka hizo ni za siri?
Na kama ni za siri, katika siku 3 walizosema watatoa, ni upi na una nini

Kwanini kuna kubabaisha kuutoa kabatini ?
 
Ah! malipo yalifanyikaje?

Na ni mkataba tu ambao kamati ya bunge inaweza kuupata kukiwa na condition kama ni classified document.

Kama ni hivyo, kwanini asitoke mtu na kusema nyaraka hizo ni za siri?
Na kama ni za siri, katika siku 3 walizosema watatoa, ni upi na una nini

Kwanini kuna kubabaisha kuutoa kabatini ?
Naona umeshupalia suala la LUGUMI ili kupoteza maana ya thread!

Kwa kukusaidia zaidi, mkataba umeishakabidhiwa jana kwenye Kamati ya bunge kama ilivyoripotiwa na gazeti la Mtanzania la leo katika article hii,
Akizungumza na MTANZANIA jana, Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama, Balozi Adadi Rajabu, alithibitisha mkataba huo kuwasilishwa mbele ya kamati yake.

“Mimi kama mwenyekiti wa kamati ninapenda kukiri kwamba tumepokea mkataba kati ya Jeshi la Polisi na Kampuni ya Lugumi na tutaufanyia kazi kwa kina.

“Tunahitaji kuona kama kuna wizara zilizohusika na mkataba huu na kama tutaukuta ni mbaya, tutatoa taarifa kwa umma. Kikubwa tunawaomba Watanzania wawe watulivu, hatuko kwa ajili ya kumlinda mtu wala kikundi cha watu, tunasimamia masilahi ya Watanzania wote,” alisema Balozi Adadi.
Kilichobaki kwa sasa ni kusubiri findings za Kamati ya Bunge.
 
Nina hoja moja tu, kwanini mkataba uliotumikla kuwalipa LUGUMI unachukua siku 3 kuutoa ulipo? Tena chini ya Jeshi la Polisi!

Kuna jambo linafichwa hapa, wahusika wamekaa kimya ili kazi ikamilike baada ya siku 3 mkataba utolewe mambo saafi! Kulindana ndiko kumetufikisha hapa ! hatujifunzi tu

Hatutoi hukumu kwanza, tunachojiuliza hivi kutoa faili kabatini inachukua siku 3, what's going on!
Ni vizuri kuchagiza, majibu ya maswali yako yatapatkana tu hata km n wiki ijayo pia sio rahisi kutudanganya, we have asuper watchdog ever, strategic, intelligent, curious & genius, hakipiti kitu kibov.
Kama anaweza kuupumulia mgongoni mkataba wa IPTL na yawezekana ukafutwa, itakuwa kiLUGUMI? Mbona hata wao wanajua wako nae (kihisia ingawa si kiuhalisia) so hawapindishi.
Usimchanganye akajikuta badala ya kujenga uhusiano mzuri akajikuta anahujumiwa,hawa polisi rais anawahitaji sana acha utaratibu wa kawaida ufanye kazi, kutakuwa na muda muafaka wa kuuliza na kupata majibu ya maswali kama haya hasa bungeni na vyombo vya habari
 
Ndugu mambo yanakwenda kwa ngazi. Ngoja tuone hizo siku tatu kama police watapeleka mikataba kwa kamati. Hapa naona kuna kununiana misuli. Jamaa waliingia bungeni na kuburuza watu. Sasa inakula kwao!
Gazeti la Mtanzania la leo limeandika habari inayosema Mkataba wa LUGUMI umepelekwa kwenye Kamati ya Bunge.
Akizungumza na MTANZANIA jana, Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Mambo ya Nje, Ulinzi na Usalama, Balozi Adadi Rajabu, alithibitisha mkataba huo kuwasilishwa mbele ya kamati yake.

“Mimi kama mwenyekiti wa kamati ninapenda kukiri kwamba tumepokea mkataba kati ya Jeshi la Polisi na Kampuni ya Lugumi na tutaufanyia kazi kwa kina.

“Tunahitaji kuona kama kuna wizara zilizohusika na mkataba huu na kama tutaukuta ni mbaya, tutatoa taarifa kwa umma. Kikubwa tunawaomba Watanzania wawe watulivu, hatuko kwa ajili ya kumlinda mtu wala kikundi cha watu, tunasimamia masilahi ya Watanzania wote,” alisema Balozi Adadi.
Tunachosubiri kwa sasa ni findings kutoka Kamati ya Bunge.
 
Naona umeshupalia suala la LUGUMI ili kupoteza maana ya thread!

Kwa kukusaidia zaidi, mkataba umeishakabidhiwa jana kwenye Kamati ya bunge kama ilivyoripotiwa na gazeti la Mtanzania la leo katika article hii,

Kilichobaki kwa sasa ni kusubiri findings za Kamati ya Bunge.

Mkuu nimefuatilia arguments zenu na mkuu Nguruvi3, umeonesha ukomavu mkubwa sana wa kujadili. Wakati Nguruvi3 kwenye hili anatumia hisia za msisimko, wewe umejitahidi kubaki kwenye facts.

Yote heri, nimenufaika na mjadala wenu. Mkuu Nguruvi, kwa hili lilipofikia ungevuta kiti upumzike kidogo.
 
Na kwa akili yako iliyojaa busara unahisi kuponda ndio kila kitu ? Nadhani hapa hajaongelewa mkwere ya mkwere yafungulie uzi wake .
Historia ni Mwalimu mzuri bila kukumbuka huwezi kujua unakoenda...ikiwa watu walikuwa wanaanika mabaya ya Mkwere mkashangilia kwanini tusishangae leo
 
Back
Top Bottom