Rais Magufuli: Hata kama umekula hela si unyamaze!!

Rais Magufuli: Hata kama umekula hela si unyamaze!!

Hoja ni kula pesa na kutupigia kelele...kwa data za uongo.

Kosoa kwa facts sio kupotosha umma kwa maslahi ya Tumbo lako.

Kumbuka huyu huyu kibaraka ndiye aliyetaka Rais kutangaza baa la njaa kwa data zake za kughushi.

Akiachwa ataendelea...ifike mahala siasa ya uongo uongo ife kabisa nchini.


SWALI KWA MLETA MADA....JE ZITTO ALIVYOITWA MSALITI NA MBOWE ILIMAANISHA MBOWE HAKOSOLEWI??

Jee hivo Zitto akamuita Magufuli mshamba wamadaraka niuongo???
 
Amezoea alivyokuwa ananyamaza za nyumba vivuko Meli barabara
 
Sasa anatuambia ili tumsaidie vipi? Mi nishachoshwa na tabia hizi kabisa
Km mtu kapewa rushwa we mshughulikie lakini usisahau km unamsingizia moto wa jehanamu unakungoja bila kujali cheo chako hapa duniani
 
Wo
Sasa anatuambia ili tumsaidie vipi? Mi nishachoshwa na tabia hizi kabisa
Km mtu kapewa rushwa we mshughulikie lakini usisahau km unamsingizia moto wa jehanamu unakungoja bila kujali cheo chako hapa duniani
Word! Mpewa rushwa apelekwe TAKUKURU au vinginevyo Wananchi hatuwezi tu kuamini lolote lisemwalo na rais. Only Ignorants will trust everything they have been told without evidence.
 
"Mtu anasimama,anatoka mapovu,unaweza kujiuliza uzalendo wake uko wapi?,hata kama umekula hela si unyamaze".......John Pombe Magufuli, October 23, 2017

Swali
Ukitofautiana na rais sio mzalendo? Lakini kina Zitto wakati wanapambana na mikataba ya Buzwagi,Rais wakati huo alikuwa wapi. Tuseme alilipwa fedha na wawekezaji kunyamaza? Tuvumiliane tubishane kwa hoja na majibu ya nidhamu. Raia kuwaambia wengine wanatoa mapovu sio ustaarabu



Because you can't take us out of our lovely country,you may choose to take the country out of us
Mimi ninacho fahamu kubadilisha uongozi nikutafuta kutoka hali ngumu kwenda kwenye mafanikio sasa wengine wanadhani wamepata sehem yakusifiwa nitakusifu vp wakati unakimbilia kununua ndege badala kuwahi kutengeneza reli na kuboresha elimu mpaka sasa shule zaserekali zinaburuzwa nazile za binafsi ciment ilikuwa imeshuka kigoma hadi 14000 kwa mfuko sasa ni17500 bati zilikuwa 235000 kwa bandari sasa ni 270000_290000 hiyo nazungumzia hapa mjini kigoma vipo vijiji wanakuja nunua mjini kweli inafika kwangapi kule kijijini mnyonge anaetetewa niyupi?huyu wakigoma hayumo? Nahizi kamautaita data zakupika wakati ndio ukweli nabado waziri wafedha tena anatoka kigoma anasema mfumko wabei umepungua sijui hamtabui kama sisindio tunaonunua vitudukani kamabei imeshuka tunajua ukweli hivi mnyonge atafikia maisha bora dangote tuliambiwa nchi nzima atauza ciment yake bei nafuu sasa zote zinauzwa bei moja kutuongoza sio kutuoa tukusifu hatakama hatupati unafuu Mimi naona kiongozi ukimuona anaangaika nakukosolewa niwazi hatayeye alishajuwa hatotekeleza yalealiombea kura kama vile ml 50
 
Sasa kama ana ushahidi wa mtu kula pesa kwanini asimkamate badala ya kuropoka ropoka? Kwenye boti uozo na pangaboi yeye kala pesa kiasi gani?
Naunga mkono kabisa.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Kwa kweli haya ni maajabu ya rais wetu wa sasa ukitofautiana naye tu unakuwa msaliti, sio mzalendo, umehongwa, duh safari hii tumepata rais untouchable.
Kama Mbowe alivyokuwa untouchable !
 
Siku JPM angeweka ushahidi wa hao anaowatuhumu kula pesa na kutetea watu ndio siku ambayo ningekoma kuwaunga mkono..

Sidhani kama angekuwa na ushahidi angeacha kuutoa tena live kwenye TV zote nchini ili kuwamaliza kabisa hao wanaompinga!
 
Kipindi kile alichokuwa anasema Nchi inanyemelewa na njaa ilikuwa kweli mfano mdogo ni sisi mkoa wa Mbeya hatujawahi kununua debe la mahindi tshs20000/= mpaka25000/= lakini mwishoni mwa mwaka jana na mwanzoni mwa mwaka huu hali ilikuwa hivyo
Kwa hiyo ulitaka Rais atangaze baa la njaa?unaelewa maana yake?
 
Na Zito akidhurika tutamuuliza Magufuli, period, maana keshaanza kama alivyofanya kwa Lisu. Siasa ni kuhoji.
Ukweli ni kuwa wewe pia huna data zinazoonyesha kuwa watu hawakufa njaa.
Kwa akili yako potofu unataka kutuambia kuwa Magufuli ndiye ana siasa za ukweli!! "NILIPOINGIA MADARAKANI NILIIKUTA SUKARI INAUZWA SHILINGI 6,000/-.........." Ndiyo siasa ya ukweli na uzalendo hiyo. Mkome kabisa nyie wachimvi. Mteteeni kwa hoja zenye mashiko!!!
Alipoingia madarakani ni kweli sukari ilifika 5000/- hilo la 6000/- umeamua kulichomekea.

Ipo thread humu jamvini inayoelezea sukari kufika 5000/-

Rais Magufuli anasifika kwa kumbukumbu na takwimu ndio maana anawasumbua sana hawa vibaraka.
 
Kwa kweli haya ni maajabu ya rais wetu wa sasa ukitofautiana naye tu unakuwa msaliti, sio mzalendo, umehongwa, duh safari hii tumepata rais untouchable.

Wakati alipopiga za KIVUKO KIBOVU aliitwa MZALENDO pia,leo hatujui kama hata hizo anzo zimepigwa maana wazungu wanajua kunyamzisha kimya kimya.Mpaka kuwaambia raia wako ati unaboxa moja.Duh!
 
Hoja ni kula pesa na kutupigia kelele...kwa data za uongo.

Kosoa kwa facts sio kupotosha umma kwa maslahi ya Tumbo lako.

Kumbuka huyu huyu kibaraka ndiye aliyetaka Rais kutangaza baa la njaa kwa data zake za kughushi.

Akiachwa ataendelea...ifike mahala siasa ya uongo uongo ife kabisa nchini.


SWALI KWA MLETA MADA....JE ZITTO ALIVYOITWA MSALITI NA MBOWE ILIMAANISHA MBOWE HAKOSOLEWI??
Hapakuwa na njaa? khaaaaa!
Hakianani siasa ni upofu,lakini wewe huo sio ushabiki tu bali wewe nadhani ni shakibiki wa kulipwa.
Nikikumbuka watu walivyoteseka wakamwambia mkulu akadai serikali haina shamba unadhani tumesahau?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Sasa kama ana ushahidi wa mtu kula pesa kwanini asimkamate badala ya kuropoka ropoka? Kwenye boti uozo na pangaboi yeye kala pesa kiasi gani?

Tumeshindwa kupata kiongozi ambaye ana-recognise income ya watu wa chini kwamba na yenyewe ni income inayolijenga TAIFA.

Kama muuza huo mugebuka analipa kodi,kodi inaenda kulipa Mshahara wake,wa mawaziri na wateule wake,na hizo ndege zake.

Kiongozi anayeshindwa kuelewa hata MUGEBUKA ni DHAHABU kwa watu wa kigoma na kwamba siyo MAdini na gas ndivyo vinajenga uchumi wa Tanzania.Ukiwa na Watawala kama hawa mwisho wa siku kila mtu atakuacha ufanye yako ukipotea wanakucheka.

Any way amesema anaboxa moja
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom