Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Wanabodi,

Naangalia mubashara tukio la kuapishwa kwa mawaziri, kumbe jamaa jana usiku alishinda JF, sasa kikawaida kwenye sherehe za kuapishwa hakunaga hotuba.

Lakini kufuatia rais kufuatia Jamii Forums na kilichosemwa humu kumhusu Mwakyembe,
Hivyo akamuelekeza Msigwa kutoa fursa kwa Mwakyembe asalimie kwa niaba ya wote.

Baada ya salaam za Mwakyembe Mkuu akadokeza kuhusu mitandao ya Kijamii ilivyo ya hovyo, jana ilitangazwa Mwakyembe atagomea uteuzi, hivyo amempa fursa ili watu waone.

This is good, yaani licha ya hii mitandao ilivyo ya hovyo, na hadi kutamani kugeuka malaika na kuifunga lakini bado anaisoma na hadi kubadili protokali.

This is very big impact. Hivyo tuendelee kwa nguvu sana kupeleka ujumbe nyumba kuu kupitia JF, ujumbe utafika.

Paskali
He was supposed to stay focused though..... Why so much headache with social medias..... He must know that haters may come n go but social medias are there to stay....
 
Wanabodi,

Naangalia mubashara tukio la kuapishwa kwa mawaziri, kumbe jamaa jana usiku alishinda JF, sasa kikawaida kwenye sherehe za kuapishwa hakunaga hotuba.

Lakini kufuatia rais kufuatia Jamii Forums na kilichosemwa humu kumhusu Mwakyembe,
Hivyo akamuelekeza Msigwa kutoa fursa kwa Mwakyembe asalimie kwa niaba ya wote.

Baada ya salaam za Mwakyembe Mkuu akadokeza kuhusu mitandao ya Kijamii ilivyo ya hovyo, jana ilitangazwa Mwakyembe atagomea uteuzi, hivyo amempa fursa ili watu waone.

This is good, yaani licha ya hii mitandao ilivyo ya hovyo, na hadi kutamani kugeuka malaika na kuifunga lakini bado anaisoma na hadi kubadili protokali.

This is very big impact. Hivyo tuendelee kwa nguvu sana kupeleka ujumbe nyumba kuu kupitia JF, ujumbe utafika.

Paskali
Ukweli utabaki pale pale, Mkuu anaisoma mitandao ili ajue nini cha kufanya.
Big Up JF, you are a better feedback to Rais kuliko "washauri wake"
 
tehe tehe tehe ndio maana kuna mijitu inatutishia amani humu, eti "....hivi unajua unabishana na nani...." ubabe wao hukohuko uraiani hapa wote sawa, wacha tuchambane tu

Ila Boss Max endelea kutukingia kifua hivyohivyo baba
 
Bi Samia kunani? Amani naona hafifu. Take a break, karibu nyumbani.
 
Na bado kuna mambo mengi sana nataka niyaanike hapa watafuta kwanza wanasheria wa kiroho.Maana tumeshatambua agano lao.
 
Wanabodi,

Naangalia mubashara tukio la kuapishwa kwa mawaziri, kumbe jamaa jana usiku alishinda JF, sasa kikawaida kwenye sherehe za kuapishwa hakunaga hotuba.

Lakini kufuatia rais kufuatia Jamii Forums na kilichosemwa humu kumhusu Mwakyembe,
Hivyo akamuelekeza Msigwa kutoa fursa kwa Mwakyembe asalimie kwa niaba ya wote.

Baada ya salaam za Mwakyembe Mkuu akadokeza kuhusu mitandao ya Kijamii ilivyo ya hovyo, jana ilitangazwa Mwakyembe atagomea uteuzi, hivyo amempa fursa ili watu waone.

This is good, yaani licha ya hii mitandao ilivyo ya hovyo, na hadi kutamani kugeuka malaika na kuifunga lakini bado anaisoma na hadi kubadili protokali.

This is very big impact. Hivyo tuendelee kwa nguvu sana kupeleka ujumbe nyumba kuu kupitia JF, ujumbe utafika.

Paskali
Pascal
Wewe Mtata sana,ni mtaabishaji wa dola ya Sizonje.
 
Akiongea leo wakati anaapisha wateule wapya Ikulu. Amesema mitandao yetu ni ya ovyoovyo na inaandika mambo ya ajabu ajabu.

"Jana nimesoma kwenye mitandao ya kijamii kuwa eti Mwakyembe hawezi kuja kuapishwa, na mimi nilikuwa nasubiri asifike nione. ''Sasa si huyu hapa amefika"

Ameongeza kuwa..... "Jana kuna mwingine kapost Kinana kuongea na waandishi wa habari kesho, wakati ukweli Kinana nimemtuma India Kwa siku kumi na mbili"
Tunajuaje walioandika hizo post aliagana nao ili apate cha kusemea leo.
 
Sizonje kumbe yupo humu sijui anatumia id gani[emoji23][emoji23] hii habari ilikua humu jana yule coco sijui chococo atakua ni yeye magu nomaaaa [emoji119][emoji119]
 
Wanabodi,

Naangalia mubashara tukio la kuapishwa kwa mawaziri, kumbe jamaa jana usiku alishinda JF, sasa kikawaida kwenye sherehe za kuapishwa hakunaga hotuba.

Lakini kufuatia rais kufuatia Jamii Forums na kilichosemwa humu kumhusu Mwakyembe,
Hivyo akamuelekeza Msigwa kutoa fursa kwa Mwakyembe asalimie kwa niaba ya wote.

Baada ya salaam za Mwakyembe Mkuu akadokeza kuhusu mitandao ya Kijamii ilivyo ya hovyo, jana ilitangazwa Mwakyembe atagomea uteuzi, hivyo amempa fursa ili watu waone.

This is good, yaani licha ya hii mitandao ilivyo ya hovyo, na hadi kutamani kugeuka malaika na kuifunga lakini bado anaisoma na hadi kubadili protokali.

This is very big impact. Hivyo tuendelee kwa nguvu sana kupeleka ujumbe nyumba kuu kupitia JF, ujumbe utafika.

Paskali
Inaonekana jamaa hakuna kitu kinachomuumiza sana kama pale media inapoandika vibaya kuhusu yeye au kumpa mtu mwingine 'milege' zaidi yake kama vilivyofanya leo vyomba vya habari karibia vyoote ukitoa vya serikali. Kama tumejua wapi pa kumshika paka kengere nashauri vyombo vya habari tuendelee kukazia hapo hapo...
 
Nchi iko kwenye good direction
Waandishi waombwa kuitanguliza Tanzania Kwanza.
Ametolea mfano Genocide ya Rwanda.
Tutumie kalamu zetu vizuri.
Paskali
Hivi Pascal ni nani anaielekeza Tanzania Rwanda ?!. Ni waandishi kweli?! Au ni watawala ?! Mbona huko nyuma hizi tension hazikuwepo ?!
 
Pengine mtukufu wetu anashindwa kujua kinacho endelea kwenye mitandao ya kijamii. Sababu mitandaoni watu wengi wanatoa maoni yao na yawezekana mtu kaandika maoni yake kuwa MWAKIEMBE HATOFIKA KWENYE SHEREHE YA KUAPISHWA, hayo ni maoni yake haimaanishi ni taarifa anayo itoa toka kwa MWAKIEMBE.
 
Nchi iko kwenye good direction
Waandishi waombwa kuitanguliza Tanzania Kwanza.
Ametolea mfano Genocide ya Rwanda.
Tutumie kalamu zetu vizuri.
Paskali
Nipe cha kuandika hapa
C7qlygJU8AEmN5X.jpg
 
Mimi nafurahia kujua kumbe anasoma basi tutaendelea na dozi!! Zenye ukweli zikupate ufanyie kazi zenye uwongo uchukulie ni zile habari za kishilawadu [emoji28][emoji28][emoji28]
 
Back
Top Bottom