Aurora
JF-Expert Member
- May 25, 2014
- 7,308
- 5,276
hiyo hiyo uliyotaja ya kwanza ndio tutatumiaLabda mkitumia spirit of light lakin mkitumia darkness spirit hamtamuweza
hiyo hiyo uliyotaja ya kwanza ndio tutatumiaLabda mkitumia spirit of light lakin mkitumia darkness spirit hamtamuweza
Wanabodi,
Naangalia mubashara tukio la kuapishwa kwa mawaziri, kumbe jamaa jana usiku alishinda JF, sasa kikawaida kwenye sherehe za kuapishwa hakunaga hotuba.
Lakini kufuatia rais kufuatia Jamii Forums na kilichosemwa humu kumhusu Mwakyembe,
Hivyo akamuelekeza Msigwa kutoa fursa kwa Mwakyembe asalimie kwa niaba ya wote.
Baada ya salaam za Mwakyembe Mkuu akadokeza kuhusu mitandao ya Kijamii ilivyo ya hovyo, jana ilitangazwa Mwakyembe atagomea uteuzi, hivyo amempa fursa ili watu waone.
This is good, yaani licha ya hii mitandao ilivyo ya hovyo, na hadi kutamani kugeuka malaika na kuifunga lakini bado anaisoma na hadi kubadili protokali.
This is very big impact. Hivyo tuendelee kwa nguvu sana kupeleka ujumbe nyumba kuu kupitia JF, ujumbe utafika.
Paskali
Amelaumu watu wachache ambao kazi yao ni kulalamika tuu! .
Paskali
Jana pia alisoma ule uongo wa Kinana kuzungumza leo!. Kumbe Kinana ametumwa India.
Paskali
Maisha yataendelea tu....ni wakati sasa MAKAMPUNI YA SIMU yataanza kutangaza hasara ikiwa ni pamoja na kupunguza wafanyakazi.....
It is IMPOSSIBLE unajua kuwa social media/blogs ngapi so farSisi tunaokutana mitandaoni ni dhahiri sasa 'our days are numbered' japo kufunga mitandao ya kijamii ni sawa na binadamu anayetembea na miguu miwili kuiamuru mvua inyeshe au isinyeshe!
Ajabu ni kwamba mtu asie wa hovyo anafatilia vitu vilivyo vya hovyo...kama una vyeti utanielewa....
Pia SHILAWADUAfadhali hajatambua uwepo wa Bashite lakini inaonekana Rais anatumia muda mwingi kwenye mitandao ya kijamii hasa JF
wanawake hatupendi ujinga siku hizi, why kill ourself na mutu umemkuta ukiwa mukubwa? never in this generation.tehe tehe tehe na kweli
[emoji23] [emoji23] [emoji23] Mange anakwambia JPM kwa feki accounts hajambo.Anasomaga sana tu, na mpaka kwa Mange Kimambi kule ni follower mzuri sana.
Sema ndio hivyo tena.