Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Rais Magufuli azidi kuiandama mitandao ya kijamii

Mzee umeelemewa.ulitaka kututoa kwa nape na bashite,kwa vikontena vyako,ulivyoviandaa ili komedi yako iandikwe na magazeti.ila wananchi wamekushtukia.kagame kakuingiza chaka,pole sana.unavyolalama unaonyesha kbs kuumia na jinc wananchi walivyoungana kudharau na kusuca komedi zako.dawa tu ni kuweka wazi elimu ya bashite na Mali zake.pia bashite afanye km bunge linavyomuagiza.kuwaheshimu wananchi wako,nao watakuheshimu.vinginevyo utatumia dola kuvuruga amani kwakua dola inafuata maagizo yako.ila weka moja kichwani,hupendeki,hutackilizwa,hueleweki,hutakiwi na waliowengi,ss unaongeza idadi ya wakuchukiao kwa kuwatafuna hata ccm wenzio.kila anaye kueleza ukweli,kukusaidia au kuiponya nchi ww unamfanya adui.nani anapenda uonevu ?wachache uliowapa madaraka,bado wanachukia uonevu,kwakua ndg,wazazi,jamaa zao bado wanaathiriwa na uonevu wako na bashite.ucdharau na kuziita habari za mitandao ni za hovyohoyo,au ulivyoziita ww,hizi ndizo zinazopimwa na dunia yote.kwann watu wa huyu mwenzetu waandike wanayoandika km wanatendewa ipasavyo?watapata jubu kua unawaonea,nao watakutoa maanani.hujachelewa badili mwenendo,na ucone wapinzani km maidiamini kwako,wanakusaidia sana wanapokukosoa.jipime chukua hatua !
 
Mzee umeelemewa.ulitaka kututoa kwa nape na bashite,kwa vikontena vyako,ulivyoviandaa ili komedi yako iandikwe na magazeti.ila wananchi wamekushtukia.kagame kakuingiza chaka,pole sana.unavyolalama unaonyesha kbs kuumia na jinc wananchi walivyoungana kudharau na kusuca komedi zako.dawa tu ni kuweka wazi elimu ya bashite na Mali zake.pia bashite afanye km bunge linavyomuagiza.kuwaheshimu wananchi wako,nao watakuheshimu.vinginevyo utatumia dola kuvuruga amani kwakua dola inafuata maagizo yako.ila weka moja kichwani,hupendeki,hutackilizwa,hueleweki,hutakiwi na waliowengi,ss unaongeza idadi ya wakuchukiao kwa kuwatafuna hata ccm wenzio.kila anaye kueleza ukweli,kukusaidia au kuiponya nchi ww unamfanya adui.nani anapenda uonevu ?wachache uliowapa madaraka,bado wanachukia uonevu,kwakua ndg,wazazi,jamaa zao bado wanaathiriwa na uonevu wako na bashite.ucdharau na kuziita habari za mitandao ni za hovyohoyo,au ulivyoziita ww,hizi ndizo zinazopimwa na dunia yote.kwann watu wa huyu mwenzetu waandike wanayoandika km wanatendewa ipasavyo?watapata jubu kua unawaonea,nao watakutoa maanani.hujachelewa badili mwenendo,na ucone wapinzani km maidiamini kwako,wanakusaidia sana wanapokukosoa.jipime chukua hatua !
Mbona umeua sana mkuu? anaweza kubadilika. Leo ndio ameanza kujua kuwa tupo hapa temporary ni wazi anajua lakini huwa anajifanya hajui.
 
Eti magufuli kachukizwa na Heading za magazeti ya leo, Anadai jamaa aliyetoa bastola alifanya hivyo kwa utashi wake , serikali haihusiki na kile alichofanya.

Nadhani alitegemea sinema yake ya kichina ya jana itapewa promo. Cha ajabu ilipoteza mvuto kabla haijafika kwa walaji.
 
Akiongea leo wakati anaapisha wateule wapya Ikulu. Amesema mitandao yetu ni ya ovyoovyo na inaandika mambo ya ajabu ajabu.

"Jana nimesoma kwenye mitandao ya kijamii kuwa eti Mwakyembe hawezi kuja kuapishwa, na mimi nilikuwa nasubiri asifike nione. ''Sasa si huyu hapa amefika"

Ameongeza kuwa..... "Jana kuna mwingine kapost Kinana kuongea na waandishi wa habari kesho, wakati ukweli Kinana nimemtuma India Kwa siku kumi na mbili"

Amewaonya wamiliki wa vyombo vya habari kwa kuzipa nafasi habari mbaya mbaya tu, "mfano kuna tv habari za migogoro ya wafugaji ndio wanaipa nafasi kubwa zaidi, amesema hayupo tayari kuvumilia hayo mambo.

Ameshangaa magazeti ya leo kujaza mbele picha ya mtu mmoja, na hata kurasa za ndani kujaza habari hiyo hiyo.

Amemwambia Mwakyembe akasimamie kwa umakini hasa tasnia ya habari, amesema hayupo tayari kuona nchi ikichezewa..l

Ameshangaa kutangaza kutoandika habari za mtu, wakati huo huo wanaandika mbaya tu.... "Kama hamtaki kumwandika si masiandike yote mazuri na mabaya"


Ipo siku akili zitamkaa sawa. Mtu mmoja huwez shindana na millions of Tanzania outchea.
 
Mkuu ame tu miss judge watanzania. Asisahau sisi ndio walewale tulio mpigia kura kuingia Ikulu na miaka yote aliyokua mbunge. Hizi ni alama za nyakati, pengine ajaribu pia kuvaa viatu vyetu huku mtaani. Kila kukicha nafsi zetu zina jutia kwa mengi. Nguvu na vitisho havita tufikisha popote
 
Jamaa anafatilia Shilawadu...magazeti ya udaku yote na mitandao kila konaa afuu anajidai etii hafatilii...!! Hakunaa kituu paleee....
 
Hahaaaaaa Pole Magu.... Vijana huku ndo sehemu yetu bana hangaika na Watendaji wako sio Sisi. Sikutegemea haaaaa Sisi hatukukutuma ufanye mambo zako na Bank ya Dunia hivi unaweza ukajua Watanzania wangapi watafaidika na hicho ki flay Over hata 10% hamna halafu unataka kipewe uzito Weka Level Uchumi, Ajira na Uhuru wa Habari ndo tutakupa Kipaumbele now Bora Tom&Jery kuliko Mipasho yako
 
Hii mitandao inapaswa kuanzia sasa ianze kumsifu sana Rais muone kama hatarusha post hapa kama verified user kuwapongeza mod na wachangiaji kwa uzalendo wao Kwa taifa
 
Njia rahisi ya kuepuka tusimchefue na tusimkosoe ni kutokuja mitandaoni maana kama yeye tusimpangie na sisi asitupangie
 
Atulie aacha udaku anataka nini huku wakati yeye ni mchapa kazi....aseme na kiki yake iliyobuma ile...
Hahahah kiki ya makontena!!!! Hiyo kitu inaitwa 'attention diversion tactic'. Bahati mbaya sana tactic ikabuma! Then eti baba mwenye nyumba amekasirika sana!....alitaka aandikwe yeye na makontena yake na wala sio Nape!

So sad!
 
Hili anguko lilipo mbele ameliandaa mwenyewe bila kuwepo film director. Wanamuziki wanaotaka kutumbuiza jukwaani kwa nyimbo zinazo husu makosa ya kiufundi ya kisiasa yanayofanyika ni wengi. Hapa tunasubiri muda mengine mengi yataendelea kutokea. (QUOTE="idawa, post: 20322045, member: 67357"]Akiongea leo wakati anaapisha wateule wapya Ikulu. Amesema mitandao yetu ni ya ovyoovyo na inaandika mambo ya ajabu ajabu.

"Jana nimesoma kwenye mitandao ya kijamii kuwa eti Mwakyembe hawezi kuja kuapishwa, na mimi nilikuwa nasubiri asifike nione. ''Sasa si huyu hapa amefika"

Ameongeza kuwa..... "Jana kuna mwingine kapost Kinana kuongea na waandishi wa habari kesho, wakati ukweli Kinana nimemtuma India Kwa siku kumi na mbili"

Amewaonya wamiliki wa vyombo vya habari kwa kuzipa nafasi habari mbaya mbaya tu, "mfano kuna tv habari za migogoro ya wafugaji ndio wanaipa nafasi kubwa zaidi, amesema hayupo tayari kuvumilia hayo mambo.

Ameshangaa magazeti ya leo kujaza mbele picha ya mtu mmoja, na hata kurasa za ndani kujaza habari hiyo hiyo.

Amemwambia Mwakyembe akasimamie kwa umakini hasa tasnia ya habari, amesema hayupo tayari kuona nchi ikichezewa..l

Ameshangaa kutangaza kutoandika habari za mtu, wakati huo huo wanaandika mbaya tu.... "Kama hamtaki kumwandika si masiandike yote mazuri na mabaya"

[/QUOTE]
 
akisema ifungie mitandao ijulikane watanzania wata tafuta sehemj nyingine ya kusemea.
 
Uncultured and uncivilized manner of dealing with your opponent.
 
Na bado atajuta kuwa Raisi wa Tanzania badala atulie ale anataka kutufunga macho na vinywa
 
Back
Top Bottom