Rais Magufuli aridhia Jaji Mwendwa Judith Malecela kujiuzulu

Mwana Mpotevu

Platinum Member
Sep 7, 2011
3,295
1,500
Rais Magufuli amekubali kujiuzulu kwa Jaji mwingine leo hii Jumanne 20 Juni.

Jaji Mwendwa Judith Malecela amekubaliwa kujiuzulu kuanzia leo. Sababu haijasemwa na Ikulu katika taarifa yake leo hii.

======

IKULU, DAR: Rais Magufuli, ameridhia ombi la Jaji wa Mahakama Kuu Mwendwa Judith Malecela kujiuzulu nafasi hiyo kuanzia siku ya leo.

dedc1136-b3a6-4f6f-b203-c8222a0759ee.jpg
 

Attachments

  • jaji.jpg
    File size
    119.7 KB
    Views
    82

Mathanzua

JF-Expert Member
Jan 4, 2017
8,987
2,000
Rais Magufuli amekubali kujiuzulu kwa Jaji mwingine leo hii Jumanne 20 Juni.

Jaji Mwendwa Judith Malecela amekubaliwa kujiuzulu kuanzia leo. Sababu haijasemwa na Ikulu katika taarifa yake leo hii.
Aondoke tu. Ameingia kwenye kumi za Anas nini?Sawa bwana tumesikia.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom