Gilbert A Massawe
JF-Expert Member
- May 14, 2015
- 6,311
- 5,255
- Thread starter
- #41
Hawezi kutekwa sababu yeye ndiyo mtekaji.
Pole naona babu mamvi kaja na mbinu mpya
Hawezi kutekwa sababu yeye ndiyo mtekaji.
Embu tupe hiyo taarifa kamili maana wewe ndio unayo... na pia utaimbie umeitoa wapi
Endelea kudhani kwa kalio
Unaonaje haya mambo yako ya kijinga ungekaa nayo huko moshi vijijini kishumundu kuliko kutuchafulia ukumbi?Tupeni kielelezo serekali kuhusika na utekaji hivi nyie mnajua maana ya intelijensia
Una uhakika gani kama huyo wa clouds ana husika?Kaka bora apotee mtu mmoja kuliko taifa kuingia kwenye taharuki,baada ya kuona issue ya Ney imebuma wametengeneza ya Roma,Magu shughulikia mtu pale clouds,usipoelewa shauri yako
Swala lipo kwenye sheria mnaanza kubwabwaja
Matokeo yake hata asipotajwa Bashite wenyewe wanajishitukia kwa sababu ndani kabisa ya nafsi zao wanafahamu hapo napo Bashite alitakiwa kutajwa!!!Yanini wamekuwa moto baada ya kuona Mpango wao wa kuteka watu unaoratibiwa na Bashite umebuma watu wameshamjua ni yeye sasa amewatuma Mbwa wake humu kutesa hasira za watu
Una uhakika gani kama huyo wa clouds ana husika?
Kama ni ana mchezo mchafu kwanini hamkuwahi kumuonya makonda na jpm mwenywe mpaka akafikia kuwaamini kiasi hicho?
Au kwasababu makonda ameharibu basi mnatafuta sababu?
Je, huyo ney na roma wameanza kuimba awamu hii?
Na je wanachokiimba kipo au hakipo?
Unaamini akimmaliza huyo unayedai wa clouds ndio atanyamazisha taifa zima?
Matokeo yake hata asipotajwa Bashite wenyewe wanajishitukia kwa sababu ndani kabisa ya nafsi zao wanafahamu hapo napo Bashite alitakiwa kutajwa!!!
Hizi chuki za chini chini zikiachwa... na mkulu...Ukishakuwa kiongozi hutakiwi kubase upande mmoja na kuonea upande mwingine!
Mtu anashutuma kibao badala ya kuagiza mamlaka zinazohusika zifanye kazi mtu anasimama eti fulani piga kazi!
Hii chuki imeanza taratibu ila itaendelea kulitafuna taifa!
Hao mafisadi na wauza madawa aliopambana nao sijui ni wapi..nilisikia mahakama ya mafisadi imekosa kesi, ndio wameisha au?
Na hao wauza madawa ndio akina TID au??
Inabidi tuanze na wewe usiyeamini kama Roma ametekwa ili utuambie alipo au alipojificha!
Hizi chuki za chini chini zikiachwa... na mkulu...
Maana yeye ndie muasis wa visasi... na chuki hapa nchini... soo tavuna mbegu aliyoipanda... asipoangalia nchi itaelekea kubaya
Busara itumike serikali hasa nchemba hajatamka tuvute subira
Nchemba anogopa mkate wake usije ukakimbia.Tumbo ni.shida kabisa.
Your words may show a measure of who you are. Kingereza bwana???Kijana kama shule ilkukataa acha kuleta aibu humu...
Peleka intelligence yako police......
Your words can be the measure to show who are you...
Sidhani kama utakuwa unatambua hata jinsia yako.....!