Rais Magufuli angalia kuna bao utapigwa

Rais Magufuli angalia kuna bao utapigwa

Hata mimi ndicho naamini Roma either kajiteka au katekwa na waliomtuma baada ya kuona plan ya Ney imebuma,na kwenye huu mchezo Clouds wanahusika sana,Mheshimiwa usiwe mpole nakuomba mpoteze kabisa mtu mmoja pale clouds angalia sana kuna mchezo wanacheza ambao ni hatari sana
Heee mkuu upo serious kweli apotezwe! halafu ndio atakua ametengeza nini?

Aisee kuna watu mnakosa utu namna hii juu ya binadamu mwenzio kisa madaraka haya ya kidunia!
 
Bwana mdogo hii nchi aiendeshwi mnavyotaka [emoji1241][emoji1241][emoji777]

Hata wewe mpaka mdogo nchi haiebdeshwi kwa kuua watu.Sheria na Katiba. Tena wewe paka.mdogo siku zako ziko karibu sana
 
Chige, you are wrong. Hapo hakuna itikadi yoyote inayowasukuma watu. Watu wanasukumwa na matumbo tu.
 
Hata wewe mpaka mdogo nchi haiebdeshwi kwa kuua watu.Sheria na Katiba. Tena wewe paka.mdogo siku zako ziko karibu sana

Wewe binadamu unaogopa nini sasa[emoji1241][emoji1241][emoji1241]
 
Heee mkuu upo serious kweli apotezwe! halafu ndio atakua ametengeza nini?

Aisee kuna watu mnakosa utu namna hii juu ya binadamu mwenzio!
Kaka bora apotee mtu mmoja kuliko taifa kuingia kwenye taharuki,baada ya kuona issue ya Ney imebuma wametengeneza ya Roma,Magu shughulikia mtu pale clouds,usipoelewa shauri yako
 
Yaani hii ni issue sensitive?

Unafikiria mahali ambapo vijana wanne hawajulikana walipo siyo issue sensitive??

Issue sentive akipotea Mbwa wako au Faru John??

Mtanzania mwenzio hana thamani sababu ni Mpinzani??

Akili yako Unajua mwenyewe anyway.Maana tunauelewa Mtanzania wa kawaida hana thamani Kama mtoto wa Msingi,Magembe,Kikwete,Magufuli in short familia zenye sensitivity ni za kwenu wenye madaraka na familia ya Faru John
 
17629828_1284117958370693_1921140674846514616_n.jpg
Amjapata taarifa kamili mnaanza kushutumu watu ebu tumia akili nyumbu wewe
17629828_1284117958370693_1921140674846514616_n.jpg
 
Wapi nimemuhusisha RC?! Nimetaja tukio la Ben Saanane na hata la Nape!! Kipi kimekufanya uone nimemhusisha RC wakati sijataja tukio moja?

Yanini wamekuwa moto baada ya kuona Mpango wao wa kuteka watu unaoratibiwa na Bashite umebuma watu wameshamjua ni yeye sasa amewatuma Mbwa wake humu kutesa hasira za watu
 
Naandika hapa nikiwa na hasira [emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]
Rais imarisha ulinzi nchi nzima wape oder wakuu wote wa ulinzi na usalama wa mikoa na wilaya zote nchini kuna dalili mbaya ndani ya nchi hii yote haya ni juhudi zako za kupambana na mafisadi,wauza unga nk....
Rais kuna mchezo unachezewa usiyumbe tena kuwa mkali zaidi ya hapa
Wanamikakati wa madawa ya kulevya na wapiga dili wanataka kuitumbukiza nchi hii pabaya

Nakushauri nakushauri angalia sana sinema zinazotengenezwa na watu wanaojiita matumbo mapana siamin roma kama katekwa wala nini hii ni mbinu kama ile ya ben sanane

Be Care Baba J
[emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji1241][emoji112][emoji112][emoji112][emoji112][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35][emoji35]

Hata Nape kutishiwa bastola ni mchezo unachezwa? Rc kuvamia clouds kuna mchezo unachezwa? Usitufanye watanzania ni wajinga kiasi hicho. Ninyi mnakera sana, kwanini usitekwe wewe? Nadhani ndipo uteelewa
 
Back
Top Bottom