Rais Magufuli amtembelea Maalim Seif, Serena Hotel

Rais Magufuli amtembelea Maalim Seif, Serena Hotel

Magufuliiii!! "Na tutaangalia na hiyo uliyosema.... deni lako la hapa tutalishughulikia" Duuuuhhh!!! Hata ningalikuwa mimi ni Maalim fulsa hii siiachi
 
Siasa ni kama DEBATE tu mashuleni.Mkianza mnajigawa darasani makundi mawili.Mnajigawa kwa hiari.Wengine wanakuwa upande wa NDIYO wengine upande wa HAPANA (opposition).Debate ikiisha mnaendelea na darasa kama kawaida.

Siasa pia ni kama timu ya mpira.Ikitaka kufanya mazoezi ikiwa peke yake inajigawa mara mbili wengine wanakuwa upande wa goli lle wengine upande wa goli lingine.Mnacheza weeee mkimaliza mchezo mnatulia kama timu moja mnaendelea na timu.

Tatizo mashabiki ndio watajijua DEBATE ikiisha wao wanaendelea kujadili nani kashinda mchezo ukiisha wao wanaendelea kujadili
kuanzia leo naacha ushabiki,kuanzia leo ni mchezaji wa siasa!ushabiki haulipi kama uchezaji wa kisiasa!
 
Wazanzibar na watanzania wa kawaida wakipewa ED wakitoka hospitali wanaenda kupumzika na kuugulia nyumbani huyu anapumzika na kuugulia na kunywa panadol hotel ya kitalii.Halafu mnasema Seif Shariff HAMAD akishika ataboresha maisha ya wazanzibari.

Hapo SEif muungano anaupenda hata kama swala la mahoteli si jambo la muungano
Huyu ni kiongozi wa nchi .
 
Fursa nzuri ya kushauri CUF na CCM warudi kwenye meza ya mazungumzo. Uchaguzi wa marudio ni kupalilia chuki na uhasama zaidi ya kabla ya muafaka na Serikali ya umoja wa kitaifa.
 
Hongera John Pombe. Joseph Magufuri tulikesha siku nzima kumuomba MUNGU atupatie rais mwenye uchungu na nchi hii hakika kilio chetu kimepata kibali
 
Moja ya makosa ambayo wachambuzi wa siasa wanafanya, ni kudhani kwamba adui zao lazima wawe adui zetu: Nelson Mandela
 
kutetea ccm ni kuwa kama kichaa anayebugia mav;!!!!!ninyi vijana wa ccm mnajisumbua bure dunia inajua hatuwezi kuvumilia uporaji wa ushindi wa wazanzibar.. vijimawazo vyenu haviwezi kutuhamisha mawazo tusahau unyama/usanii mnaoufanya zenj. alafu ninyi endeleeni kuchukua viposho vya nyanya huku wenzenu wakitafuna life. yaan unatumika kijinga kabisa kisa eti elfu 5000/=
Hata shetani anawashangaa hawa CCM, sijui siku ya kiama watakuwa wageni wanani
 
Magufuri mjanja sana. Ile kauli yake ya mwisho ni kutaka kuwaaminisha waTZ kwamba Seif kajipeleka pale mwenyewe na Serikali inaweza kuangalia namna ya kusaidia kulipa deni. Hajaahidi 100% kulipa deni japo watalilipa lote
 
Wazanzibar na watanzania wa kawaida wakipewa ED wakitoka hospitali wanaenda kupumzika na kuugulia nyumbani huyu anapumzika na kuugulia na kunywa panadol hotel ya kitalii.Halafu mnasema Seif Shariff HAMAD akishika ataboresha maisha ya wazanzibari.

Hapo SEif muungano anaupenda hata kama swala la mahoteli si jambo la muungano
Uchaguzi sijui bado kasusa?
 
Hoteli ya Serena palivyo pazuri kwa kweli mtu hata kama unaumwa ukifikia pale waweza kupona.Si munaona amefika tu pale anasema anaweza tembea mwenyewe nk

Ushauri wangu siku ingine Seif akiugua wamkimbize na Ambulance kwenda kumlaza hoteli ya Serena kwanza akae siku mbili tatu .Wamwangalie kwanza mwisho wa siku hizo Wakiona bado anaumwa ndio wampeleke hospitali.
 
kutetea ccm ni kuwa kama kichaa anayebugia mav;!!!!!ninyi vijana wa ccm mnajisumbua bure dunia inajua hatuwezi kuvumilia uporaji wa ushindi wa wazanzibar.. vijimawazo vyenu haviwezi kutuhamisha mawazo tusahau unyama/usanii mnaoufanya zenj. alafu ninyi endeleeni kuchukua viposho vya nyanya huku wenzenu wakitafuna life. yaan unatumika kijinga kabisa kisa eti elfu 5000/=
wewe utakuwa mtu mshenzi sana, kaacha kwenda kwake kaenda gesti, atakuwa alikuwa na kimada tu.
 
Wazanzibar na watanzania wa kawaida wakipewa ED wakitoka hospitali wanaenda kupumzika na kuugulia nyumbani huyu anapumzika na kuugulia na kunywa panadol hotel ya kitalii.Halafu mnasema Seif Shariff HAMAD akishika ataboresha maisha ya wazanzibari.

Hapo SEif muungano anaupenda hata kama swala la mahoteli si jambo la muungano
Na wewe zichange buku 7 unazolipwa kwa siku baada ya miezi michache unaweza kwenda Serena kulala hata siku moja.
 
Mbona wanatuchanganya, si walisema uongozi wa awamu iliyopita uliishia miaka mitano baada ya kuapishwa rais, sasa huyu anakuwaje makamu wa Rais?
 
Back
Top Bottom