Rais Magufuli amtembelea Maalim Seif, Serena Hotel

Rais Magufuli amtembelea Maalim Seif, Serena Hotel

Wazanzibar na watanzania wa kawaida wakipewa ED wakitoka hospitali wanaenda kupumzika na kuugulia nyumbani huyu anapumzika na kuugulia na kunywa panadol hotel ya kitalii.

Halafu mnasema Seif Shariff HAMAD akishika ataboresha maisha ya wazanzibari.

Hapo SEif muungano anaupenda hata kama swala la mahoteli si jambo la muungano
Bwana Yehodaya Seif ni mtu muhimu sana katika Siasa za nchi hii na amefanya Mengi makubwa na anastahili kukaa hapo Serena hata mwaka mzima na kifupi anapokaa hapa alikuwa analipa mwenyewe na ndio maana Mhe. Rais Kasema atamlipia, hauwezi kumfananisha Maalimu Seif na Kikaragosi huyu ni mtu muhimu na anastahili mo than that
 
Anayefahamu Seif anatumia pesa ya nani hapo hospitalini atuambie. Kama ni ya chama, serikali au ya mfukoni kwake na siyo kulalamika.
 
Magufuli na Maalim wote watendaji wazuri pamoja wanaweza kuitendea haki Tanzania ,haki ambayo siku nyingi imetoweka. Status quo damn the status quo has condemned us to be led at best by mediocrity.
 
Anatumia fursa!! Si hela ya bure ya serikali ipa?!
Hata gari anatumia ya serikali ipo imepaki hapo Serena muda wote. Amawahadaa tu wafuasi wake kuwa eti kajiuzulu na Rais Shein siyo Rais halali sasa ye anaendeleaje kuwa Makamu? Anawahadaa wenzake huku anafaidi marupurupu ya serikali anayosema anaichukia na amechoka nayo.
Wajinga ndiyo waliwao!
 
hili la kukaa hotelini tena ya kifahari sio jambo zuri. nimeona magu anasema atamlipia gharama duh....
 
Siasa za Tanzania sio kama tuzijuavyo!

Maalim Seif akiwa ndani ni Makamu wa Kwanza wa Rais na akiwa nje haitambui Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar kwa sababu muda wake ''kikatiba'' umemalizika!

Sisi huku nje tunashangilia mpaka tunapigana ngumi na kupata majeraha!

Wao wakiugua wanachota pesa ya kodi ya wananchi na kwenda kutibiwa nje!

Sisi tukipigana ngumi na kupata majeraha tunakwenda kutibiwa kwenye hospitali haina hata dawa na vitanda!

Ama kweli, The road to hell is paved with good intentions!
 
Hii Serina inanikumbusha Press Conference ya Dr.Mihogo Mushumbu na waandishi. Yaani Serina imekuwa ndio kama slaughter house kwa ajili ya upinzani.
 
We mtoto wa fisadi Lowasa yuko wapi mbona kimya sana mziki wa msukuma umemlevya eee! Na bado mahakama ya mafisadi inamngoja.
We kiroboto, nitakuelimisha mpaka lini?
Haya ngoja nijaribu kwa mara ya mwisho!
Mafisadi wanapatikana CCM. Na System ya Nchi hii ilivyo fisadi hawezi kuwa na maisha iwapo yuko nje ya CCM, ni sawa na samaki aishi nje ya maji. Nakuhakikishia kabisa! Lowassa hakuwahi kuwa fisadi wala hajawahi kuthubutu kuiba hata senti ya taifa hili. Hivyo wakati mwingine jitafakari sana kabla ya kuandika ujinga wako!
 
Rais ajikombe kwa RAIA? Haujui ulisemalo. Wewe utakuwa umesikitika why Magufuli kwanza na siyo lowasa!
Ficha ujinga wako wewe kiroboto.

MAGUFULI na Maalim Seif nani alichaguliwa na wananchi? Sote tunafahamu figisu figisu za uchaguzi wa oktoba 25, bara na Zanzibar! MAGUFULI na SHEIN*( wamewekwa na Tume zetu zisizo huru kwa hisani ya CCM tu! Ila washindi halali wanajulikana!
 
Amelipiwa na chama cha cuf na sio hela yaxserekali nyimyi kenge .na risiti za malipo zimelipwa na mr hamad haji ambae ni kiongozi wa chama baada ya majadiliano .marefu wapi aende kupumzika .hii ni kutokana na mabalozi na viongozi itakua rahisi kuja sereba kumuona ni centre ya jiji .acheni upimbi wenu wa akili shenzi type
 
Back
Top Bottom