Rais Magufuli amtembelea Maalim Seif, Serena Hotel

Rais Magufuli amtembelea Maalim Seif, Serena Hotel

Sefu ni tapeli la kisiasa.
Anakula pesa ilioidhinishwa na asiemtambua!
Watanzania tuna safari ndefu san
Sefu kaonesha ubinafsi wa hali ya juu
Alitakiwa asuse pia hela za matibabu akafe kibudu
 
Wazanzibar na watanzania wa kawaida wakipewa ED wakitoka hospitali wanaenda kupumzika na kuugulia nyumbani huyu anapumzika na kuugulia na kunywa panadol hotel ya kitalii.

Halafu mnasema Seif Shariff HAMAD akishika ataboresha maisha ya wazanzibari.

Hapo SEif muungano anaupenda hata kama swala la mahoteli si jambo la muungano

NASIKIA NA MWANANYAMALA HOSPITAL WANATIBU TEZI DUME,
 
Katika historia ya Tanzania, sikumbuki kiongozi aliyewahi kwenda kujuliwa hali hotelini akiwa nchini hapa.
 
Kutakiana heri ni jambo jema na la heri. !
231d727744007b32a84b686ed1ab2a81.jpg
 
Huyo ndo anamtembelea mgonjwa akiwa hana roho ya kinyongo
 
Back
Top Bottom