Rais Magufuli ammwagia sifa Mzee Lowassa, amuita 'superman'

Rais Magufuli ammwagia sifa Mzee Lowassa, amuita 'superman'

Mzalendo_Mwandamizi

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2007
Posts
1,116
Reaction score
4,773
Of course, siasa haipaswi kuwa chanzo cha uhasama, lakini mwanasiasa anayeendekeza siasa za uhasama anapomsifia mpinzani wake - mpinzani ambaye Mwenyekiti wa chama chake yupo jela muda huu kwa siasa za chuki - basi ipo namna.

Rais Magufuli amesema,
"Nakupongeza sana Lowassa kwa utulivu wako, Wewe ndo tuligombea Urais lakini nilipokutupa chini ukaenda ukapumzika Mzee wa watu wenye kelele wengine hata hawakugombea, Wewe unajua ktk mashindano yoyote kuna kushindwa"

"Vyama vyetu kamwe visiwe chanzo cha kututenganisha, nimeona nizungumze kwa heshima kubwa Mzee Lowassa ili wale unaowaongoza kule angalau ukawashauri otherwise wataishia kwenye Magereza",

Mwisho wa kunukuu.

Wapambe wa Lowassa, any comment?

 
Vituko!

Wapinzanu leo hii kutwa kuhujumiwa na kuwekwa ndani alafu bado wanakuja na kauli za aina hii?

Ni wajinga tu watakubaliana na maneno hayo.

Wakati Lowassa anatukanwa na kudhalilishwa kipindi cha kampeni wakati mzee wa watu hatukani mtu,yeye aliwahi kukemea au alikuwa anafurahia?

Ustaarabu aliona nao Lowassa wa siasa za kuvumiliana yeye mwenyewe anao?

Nafsi zinawatesa tu hawa watu na sasa wanatafuta justification ya matendo yao na kutaka wapinzani waonekane mbele ya umma kuwa wao ndio tatizo/chanzo.
 
JPM amng’ata sikio Lowassa kuhusu Wapinzani

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Magufuli amempongeza Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Edward Lowassa kwa kuhudhuria katika shughuli za uzinduzi wa maktaba ya kisasa ya Chuo Kikuu Cha Dar es salaam, akisema kuwa kitendo hicho ni cha kiungwana.

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam wakati wa uzinduzi wa Maktaba hiyo, ambapo amesema kuwa Tanzania ni nchi ya kila mmoja hivyo suala la ushirikiano katika maendeleo ni jambo la busara na la kuungwa mkono.

“Siku zote huwa nasema, mheshimiwa Lowassa umekomaa kisiasa, ndio maana unahudhuria katika shughuli za kimaendeleo, maendeleo hayana, chama, kabila, dini, wala rangi,”amesema Rais Magufuli

Hata hivyo, Rais Magufuli amemtaka Edward Lowassa kujaribu kuwafundisha siasa za kiungwana wanasiasa wa vyama vya upinzani hata kama wengine wako Magerezani.
 
Of course, siasa haipaswi kuwa chanzo cha uhasama, lakini mwanasiasa anayeendekeza siasa za uhasama anapomsifia mpinzani wake - mpinzani ambaye Mwenyekiti wa chama chake yupo jela muda huu kwa siasa za chuki - basi ipo namna.





Wapambe wa Lowassa, any comment?

Eti unavunja Sheria za nchi...unategemea Jaji akuchekee chekee tu..Eti kisa wewe ni Mpinzani...Eti ukifungwa utaandamana..Eti utasema umeonewa.. Na Serikali ikuache tu...Hiyo imekua Serikali ama Kikundi cha Ngoma cha kwenu???? Sukumaaa ndaniiiiiii
 
JPM amng’ata sikio Lowassa kuhusu Wapinzani

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. John Magufuli amempongeza Mjumbe wa Kamati Kuu ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Edward Lowassa kwa kuhudhuria katika shughuli za uzinduzi wa maktaba ya kisasa ya Chuo Kikuu Cha Dar es salaam, akisema kuwa kitendo hicho ni cha kiungwana.

Ameyasema hayo jijini Dar es salaam wakati wa uzinduzi wa Maktaba hiyo, ambapo amesema kuwa Tanzania ni nchi ya kila mmoja hivyo suala la ushirikiano katika maendeleo ni jambo la busara na la kuungwa mkono.

“Siku zote huwa nasema, mheshimiwa Lowassa umekomaa kisiasa, ndio maana unahudhuria katika shughuli za kimaendeleo, maendeleo hayana, chama, kabila, dini, wala rangi,”amesema Rais Magufuli

Hata hivyo, Rais Magufuli amemtaka Edward Lowassa kujaribu kuwafundisha siasa za kiungwana wanasiasa wa vyama vya upinzani hata kama wengine wako Magerezani.
Hii haikuwa pongezi ilikuwa ni dhihaka tu
 
Hata leo kwenye ufunguzi wa maktaba ya chuo kikuu, kamfagilia sana,huyu mzee 2000,anarudi nyumbani wallah!!
 
Hovyo kabisa!

Wapinzanu leo hii kutwa kuhujumiwa na kuwekwa ndani alafu bado wanakuja na kauli za aina hii?

Ni wajinga tu watakubaliana na maneno hayo.

Wakati Lowassa anatukanwa na kudhalilishwa kipindi cha kampeni wakati mzee wa watu hatukani mtu,yeye aliwahi kukemea au alikuwa anafurahia?

Ustaarabu aliona nao Lowassa yeye mwenyewe anao?

Nafsi zinawatesa tu hawa watu!!
Lowassa msaliti! Kwa nn aende huko wakat mwenyekiti yupo jela?
 
Of course, siasa haipaswi kuwa chanzo cha uhasama, lakini mwanasiasa anayeendekeza siasa za uhasama anapomsifia mpinzani wake - mpinzani ambaye Mwenyekiti wa chama chake yupo jela muda huu kwa siasa za chuki - basi ipo namna.

Rais Magufuli amesema,
"Nakupongeza sana Lowassa kwa utulivu wako, Wewe ndo tuligombea Urais lakini nilipokutupa chini ukaenda ukapumzika Mzee wa watu wenye kelele wengine hata hawakugombea, Wewe unajua ktk mashindano yoyote kuna kushindwa"

"Vyama vyetu kamwe visiwe chanzo cha kututenganisha, nimeona nizungumze kwa heshima kubwa Mzee Lowassa ili wale unaowaongoza kule angalau ukawashauri otherwise wataishia kwenye Magereza",

Mwisho wa kunukuu.

Wapambe wa Lowassa, any comment?
Sasa tumefahamu bila chembe ya shaka kuwa maamuzi ya mahakama kumrudisha Mbowe rumande ilikuwa ni mkono wa jengo jeupe... Shame!
 
Back
Top Bottom