Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Sehem nyingine maamuz yanachukuliwa fasta, ila kwa kijana mkwepa kodi mkono unakuwa mzito
 
Brigadia Jenerali Mstaafu Mabula Mashauri ndio huyu mzee wa msangani anaye penda sana kufanya mazoezi
 
IMG_8745.PNG


Kufuatia ajali ya Kivuko cha MV Nyerere, iliyotokea tarehe 20 Septemba 2018, Rais wa Jamhuri ya a Muungano, Dk. John Pombe Magufuli ameivunja Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA). Bodi hiyo imevunjwa wakati Kamati ya Uchunguzi ikiendelea na uchunguzi wa ajali hiyo.

IMG_8743.jpg


IMG_8746.PNG

Mhandisi Mabula Mashauri (mwenye miwani), Mwenyekiti wa Bodi ya TEMESA aliyesimamishwa kazi.
 
Haitoshi kuvunja bodi hatua zaidi zinahitajika kuchukuliwa.
 
Bodi ndio ilijaza watu na mizigo kwenye kivuko?

Je serikali iliyozembea onyo la mbunge tusemeje?.

Vivuko vibovu na vizee vimekua vikinunuliwa na wanaovinunua wapo hatujawahi kusikia wakishughulikiwa.

Hatupendi kuchukua hatua mapema za kuzuia, tunapenda kushughulikia matokeo ya uzembe wetu.
Unakurupuka tu, wapi waliposema kivuko kimezama sababu ni kibovu, muwe mnafuatulia taarifa sio kuropoka tu. Acha serikali ifanye kazi yake, Waziri Mkuu ashasema aliyehusika atachukuliwa hatua baada ya uchunguzi kukamilika.
 
Uangalizi uongezwe. Vyombo vibebe abiria kuendana na uwezo wake vilipotengenezwa
 
Hii sio habari...kuna watu wanapaswa kuwajibishwa pia tena zaidi.
 
Hao temesa anazunguka tu mawaziri wanaachwaje na ndo wasimamizi wakuuu
 
Kufuatia ajali ya meli ya MV Nyerere iliyotokea tarehe 20 Sep 2018, Rais Magufuli aivunja Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) ili kupisha uchunguzi wa kamati na vyombo vya ulinzi na usalama kuchunguza ajali hiyo.
View attachment 875542
Vipi kuhusu waziri hakumfukuza?
 
Avunje asivunje nilichojifunza kutokana na matukio ya ajari. WATANZANIA TUACHE UPUMBAVU WA KUTOKUJARI MAISHA YA WENGINE. NAJIULIZA MLE ANGEPANDA MTOTO WA RAIS NAJUA UOKOAJI USINGESITISHWA KWA AJILI YA GIZA. LAKINI NI KAWAIDA MAPUMBAVU KUFANYA UPUMBAVU TENA.
 
Bado waziri Kamwelwe, Ganister Mhagama na Kangi Lugola. They should be sucked as well.
 
Back
Top Bottom