Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Kamwere inabidi atemeshwe kibarua maana kashindwa mwenyewe kuachia ngazi kiungwana
Haya Sasa Mambo yameanza baada ya tukiao,
Nadhani hata mawaziri wanahusika
 
Kuna vivuko vipo hapo Dar, vinaonekana na magu mwenyewe kila siku, vinàjaza watu hadi mlangoni pale!! Wanasubiri ajali ili wachukue hatua?
 
Shida na kwenye vipaumbele vyetu.Hapo ndo kwenye shida.

Watu walikuwa wanalalamika kivuko kinafanya trip chache wakati population ni kubwa mno.Lakini serikali aikusikia.

Trip 2 kwa siku kwa pande mbili.Kinapaswa kuchukua abiria 101,kama huko visiwani watu wapo 10,000,angalau 2000 wanahitaji kwenda na kurudi between the islands.Wanajigawaje kwenye hicho kivuko,given ni 2 trips per day.Hesabu zinakataa,itabidi tusokomezane humohumo.

The same story na Mv Bukoba.Enzi hizo kwenda Bukoba ilikubidi upite Kenya na Uganda.Ukitumia basi ni mwendo wa mateka.It was expensive na tiresome journey.The cheapest,safest na shortest ilikuwa ni meli.Badala ya serikali kuwekeza hapo.Ikazembea.Watu wakawa ni alternative moja kunga'nganiana humohumo ilimradi tufike.Majanga yakutukuta.

Tanzania ni nchi maskini.Tuwekeze kwenye vyombo na miundombinu inayogusa wengi.Tuache luxury na cosmetic investments.Vipaumbele!!!
 
Kuvunja bodi peke yake haitoshi, avunje na injini pia.
 
South Korean prime minister resigns over ferry sinking

Kwa wenzetu
Ishia hapo hapo kwa uchochezi, mkubwa ndio alikuwa na dhamana nacho na anajua kilivyonunuliwa.

Kujaza ndio order of the day sema this time Sir God amewanyoosha kwa dawa chungu, yaani na yeye ajipime na achukue hatua anayoona inafaa.
Hapa serikali na wakuu wake wanachomokaje???
Hata kutoa rambirambi mpaka watembeze bakuli kwa ubahili.
 
Back
Top Bottom