Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Mtendaji utamjua kwa maamuzi sahihi,safi sana rais kwa hatua hii
Kiukweli JPM kwa uchunguzi namwaminia. Huwa haonei mtu, utawajibishwa kadri ya recommendations za tume ya uchunguzi. Ninaongea kwa mfano hai.
 
Asshole comment
Huku ni kutafuta public attention!!!Kukurupuka kuvunja bodi ndo kutarudisha ndugu zetu.Busara ilikuwa ni tumalize maombolezo ambko ndiko public attention iliko!!!!Kumbuka hata bodi ya usalama barabarani ilivunjwa mbeya bado ajali zinaongezeka!!!Acheni kukurupuka
 
Bodi ya TEMESA ni advisory tuu, watekelezaji ni waziri Katibu mkuu n.k changa la moto
 
mie naona ni sawa tu,walitakiwa wakague hivyo vyombo mara kwa mara kuona vyombo vina comply na regulations zilizopo,wacha wawajibishwe
 
Mwendo kasi??!! Over speed??!! Maneno mengine tuweke mioyoni tu sio midomoni.
Ungeandikiwa kwa English labda ndo ungeelewa, kama una uelewa kichwani lakini. Ferry haikuzama (sunk). Ilipinduka (capsized/toppled).
 
Write your reply...jpm yupo sahihi kuvunja bodi.tna wawekwe ndani maana hawajui wajibu wao.walipaswa kuishauri serikali kuwa hali c shwari.
 
wakuu ivi kwanini TEMESA kwani mamlaka ya usafiri wa nchi kavu na majini si SUMATRA kwanini yeye hausiki, kuruhusu meli kubeba zaidi ya uwezo muhusika ni temesa au sumatra kwa mfano nchi kavu magari ya abiria yakiwa mabovu sumatra si ndio anamamlaka ya kuyazuia Sasa TEMESA si wakala wa ufundi na umeme yeye anahusika kwa lipi kwa kudanganya kuwa meli ameitengeneza na nzima au vp
 
Kufuatia ajali ya meli ya MV Nyerere iliyotokea tarehe 20 Sep 2018, Rais Magufuli aivunja Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) ili kupisha uchunguzi wa kamati na vyombo vya ulinzi na usalama kuchunguza ajali hiyo.
View attachment 875542
Vichekesho wa Korea aliachia ngazi kwa tukio kama hili
 
Back
Top Bottom