Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

Rais Magufuli aivunja bodi ya wadhamini ya TEMESA

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,910
Reaction score
63,599
Kufuatia ajali ya meli ya MV Nyerere iliyotokea tarehe 20 Sep 2018, Rais Magufuli aivunja Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) ili kupisha uchunguzi wa kamati na vyombo vya ulinzi na usalama kuchunguza ajali hiyo.

====

Kufuatia ajali ya kuzama kwa kivuko cha MV Nyerere iliyotokea tarehe 20 Septemba, 2018 katika ziwa Victoria, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ameivunja Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA).

Bodi hiyo iliyo chini ya Mwenyekiti wake Brigedia Jenerali Mstaafu Mhandisi Mabula Mashauri imevunjwa kuanzia tarehe 23 Septemba, 2018 wakati kamati ya uchunguzi kwa kushirikiana na vyombo vya ulinzi na usalama vikiendelea na uchunguzi wa ajali hiyo.

Gerson Msigwa

Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, IKULU

Dar es Salaam

23 Septemba, 2018
IMG_20180923_172133.jpg
 
Bodi ndio ilijaza watu na mizigo kwenye kivuko?

Je serikali iliyozembea onyo la mbunge tusemeje?.

Vivuko vibovu na vizee vimekua vikinunuliwa na wanaovinunua wapo hatujawahi kusikia wakishughulikiwa.

Hatupendi kuchukua hatua mapema za kuzuia, tunapenda kushughulikia matokeo ya uzembe wetu.
 
Kuku wa kuokwa na mpishi mzuri huwa hachunguzwi sana hushughulikiwa mara moja na baada ya hapo hushushwa kwa bia baridi.
 
kilingeni kwenye mbuzi wa kafara. hata hivyo wanasema Better something than nothing!
 
Haya Sasa Mambo yameanza baada ya tukiao,
Nadhani hata mawaziri wanahusika
 
Ishia hapo hapo kwa uchochezi, mkubwa ndio alikuwa na dhamana nacho na anajua kilivyonunuliwa.

Kujaza ndio order of the day sema this time Sir God amewanyoosha kwa dawa chungu, yaani na yeye ajipime na achukue hatua anayoona inafaa.
Hapa serikali na wakuu wake wanachomokaje???
Hata kutoa rambirambi mpaka watembeze bakuli kwa ubahili.
Bodi ndio ilijaza watu na mizigo kwenye kivuko?

Je serikali iliyozembea onyo la mbunge tusemeje?.

Vivuko vibovu na vizee vimekua vikinunuliwa na wanaovinunua wapo hatujawahi kusikia wakishughulikiwa.

Hatupendi kuchukua hatua mapema za kuzuia, tunapenda kushughulikia matokeo ya uzembe wetu.
 
Kufuatia ajali ya meli ya MV Nyerere iliyotokea tarehe 20 Sep 2018, Rais Magufuli aivunja Bodi ya Ushauri ya Wakala wa Ufundi na Umeme (TEMESA) ili kupisha uchunguzi wa kamati na vyombo vya ulinzi na usalama kuchunguza ajali hiyo.
View attachment 875542
Mtendaji utamjua kwa maamuzi sahihi,safi sana rais kwa hatua hii
 
Polepole dawa itawaingia tu! Uzembe kama huu si wakufumbia macho! JPM wanyoshe watendaji wasiotambua wajibu wao! Safisha mnyororo mzima!
 
Hii inaitwa "reactive response"" badala ya kuwa proactive. Kuna watu watatolewa kafara tu ili wananchi wanyonge waone Serikali yao ikifanya kazi
 
Back
Top Bottom