Rais Kikwete yuko mapumzikoni Serengeti | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete yuko mapumzikoni Serengeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nduka Original, Aug 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mheshimwa Raisi yuko Mapumzikoni Billila Serengeti tangu siku ya juma nne na habari zinasema bado ataendelea kuwepo mpaka mwisho wa wiki.

    Pole Mheshimiwa na tunakutakia mapumziko mema kwa kazi ngumu na majukumu uliyonayo katika kiti chako.
     
  2. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekwenda kusafirisha tembo wake.
     
  3. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serious yuko mapumziko
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    No offence but mapumzikoni kwa kazi gani aliyoifanya?
     
  5. vena

    vena JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    malawi????
     
  6. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ina maana hakwenda kumzika mzee Matonya? Anyway huenda ameenda kufanya uchunguzi kujua ni wanyama wangapi waliuzwa kule Uarabuni na kama siyo kujionea jinsi mambo yanavyokwenda.
     
  7. DALLAI LAMA

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,615
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Juzi nimemuona mutoto wa mwarabu mwenye vitalu akikatiza arusha kwenda kule..tegemea akina MONG'O kuhamishwa tena.
     
  8. k

    kikoti007 Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol memsema sana rais wangu kutangaza nchi nyingine sasa anatangaza bongo pia mnamsakama mzee hamia hollywood ukimaliza muda wako
     
  9. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ok, as far as I know he also went to Billila in March this year for two weeks break.
    Well, this is the second time for this year, for me I have no problem as he may surely deserve a total rest basing on what he has accomplished for Tanzanians. So let us list and appraise

    I start with number 10

    10. Maandalizi ya sensa
    9
    8
    7
    6
     
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Amesafiri sana na amechoka anahitaji mapumziko na kutafakari baada ya waalikwa wawili kati ya wanne waliokwenda US kupanga mkakati wa food security kurudi kwa Bwana Mungu.

    Lakini pia alitembelea mashamba mawili ya minanasi. Amejichokea mkulu anahitaji mapumziko.
     
  11. N

    Nonda JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 13,169
    Likes Received: 1,825
    Trophy Points: 280
    Ameenda kujionea kwa macho yake lile deal la kuhawahamisha wamasai limefikia wapi.
     
  12. M

    Mbozib JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwacheni mkuu apumzike ,akitoka hapo ana kibarua kigumu Ethieopia kumzika Zenawi.
     
  13. m

    mkwegi Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ukiona hivyo basi tambua kuna wageni anakutana nao huko kwa ajili ya another dubious deal, lol.
     
  14. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mapumziko hutakiwa baada ya kazi.... Kazi ipi imefanywa hadi kuwa na mapumziko haya?
     
  15. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    we utakuwa mmoja wa MAOFISA WAKE WA USALAMA WA IKULU. Kama si RAMA sijui utakuwa nani!
     
  16. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,083
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    anaenda kupumzika na huku madodoso yamekwisha?
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,960
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Rais anahitaji mapumziko.Uongozi ni kazi ngumu sana kuliko tunavyofikiria wakati tunang'ang'ania na kutumia mbinu mbali mbali kuupata. Kwa vyovyote vile akili nayo inataka space ili kujipanga na kusogeza mambo mbele.
     
  18. kupe

    kupe JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    yaani watanzania watu wa ajabu sana baada ya kufuatilia maisha yako magumu uyatatue unafuatilia maisha ya kikwete ambayo hadi kufa kwako hutayapata wala kuyakaribia . muda huo wa kufuatilia maisha ya kikwete kwa nini usiutumie kutafuta hela ndio maana mnakufa masikini. sasa ameenda kupunzika je wewe inakuhusu? au ulitaka asipunzike?
     
  19. tru rasta

    tru rasta JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    MKUU FUNGUKA KIDOGO JUU YA HAO WAWILI WALIORUDI KWA BWANA MUNGU,itusaidie kuconect dots vizuri
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160

    Bora apumzike ila hata mie sijajua kama alistahili.....ukizingatia mambo ambayo ameyaacha kwenye IN TRAY ni mengi kuliko aliyopitisha na kuwa kwenye OUT!!

    Hivi huwa kweli anajua anachotakiwa kufanya, in terms of priority?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...