Rais Kikwete: Kuwa Makini Hii Issue Itakuangusha

Rais Kikwete: Kuwa Makini Hii Issue Itakuangusha

Umeongea kwa uchungu mkubwa , kwa kweli kubeba passport ya Tanzania ni matatizo kwa wengi wetu, na yamenikuta mara nyingi sana nikiwa safarini nje ya nchi. nchi nyingi wanafahamu wabeba unga ni watanzania , airports ukikaa na wasafiri wenzako wakajua wewe ni mtanzania wanakuwa na wasi wasi .
Mwaka jana nilisachiwa zaidi ya mara tatu or tambo airport , iliposhindikana nikapitishwa kwenye njia ya x ray . Nilifikiri racism at work, nikamuuliza security agent mmoja, kwa nini ilikuwa so harsh kwangu wakati wengine hawakupitia niliyopitia ,Jibu alilonipa macho makavu kabisa , kuwa Watanzania wanakakamatwa sana hapo na unga, na process ya kuingia kwenye x ray ina madhara makubwa , hivyo kwa vile sijakutwa na hatia naweza kudai fidia . Wako katika kuprotect national intrest by any means. Nilijawa na hasira na uchungu kwa pamoja baada ya jibu hilo ,nikajionea it was cheap for me kuendelea na shughuli zangu , kuliko kuhangaika na kesi za complaints.

t blj pole sana mdau
 
Last edited by a moderator:
Umeongea kwa uchungu mkubwa , kwa kweli kubeba passport ya Tanzania ni matatizo kwa wengi wetu, na yamenikuta mara nyingi sana nikiwa safarini nje ya nchi. nchi nyingi wanafahamu wabeba unga ni watanzania , airports ukikaa na wasafiri wenzako wakajua wewe ni mtanzania wanakuwa na wasi wasi .
Mwaka jana nilisachiwa zaidi ya mara tatu or tambo airport , iliposhindikana nikapitishwa kwenye njia ya x ray . Nilifikiri racism at work, nikamuuliza security agent mmoja, kwa nini ilikuwa so harsh kwangu wakati wengine hawakupitia niliyopitia ,Jibu alilonipa macho makavu kabisa , kuwa Watanzania wanakakamatwa sana hapo na unga, na process ya kuingia kwenye x ray ina madhara makubwa , hivyo kwa vile sijakutwa na hatia naweza kudai fidia . Wako katika kuprotect national intrest by any means. Nilijawa na hasira na uchungu kwa pamoja baada ya jibu hilo ,nikajionea it was cheap for me kuendelea na shughuli zangu , kuliko kuhangaika na kesi za complaints.

t blj pole sana mdau
 
Last edited by a moderator:
Kama kawaida yake alisema kabla ya kufikiri, ndio wenzake wakamshtua kachemsha. Hawezi taja maana familia nzima imo ndan9i ya gemu
 

Tanzania imebadilika. Kila watanzania wamechafuka kimataifa. Kila wanapobeba paspoti ya Tanzania wanaonekana wauza unga. Nakumbuka Rais, umewahi kutamka hadharani kwamba unayo majina ya wauza madawa ya kulevya lakini kwa bahati mbaya uliamua kuwa kimya. Rais, Kikwete, kwenye kampeni ya Chama Chetu, 2010, hawa wauza unga kwa kiwango kikubwa walichangia kampeni zetu na kutupatia ushindi mkubwa. Licha ya kwamba walitusaidia, mheshimiwa rais, madhara wanayoleta katika taifa hili ni makubwa kiasi kwamba hauwezi tena kuyafumbia macho. Wauza madawa ya kulevya wanakuwa na nguvu za ajabu ndani yah ii nchi. Wanamiliki majumba makubwa humu nchini. Biashara nyingi na kubwa ni zao. Kila sehemu kwenye uchumi wetu wamo. Ni bora ukachukua hatua na kuwashugulikia kisheria kabla hawajaliyumbisha taifa.

aliyeanguka haanguki
 
Back
Top Bottom