Invisible
Robot
- Feb 26, 2006
- 16,285
- 8,468
Nimeona nianzishe topic hii iwe rahisi kupata picha za mheshimiwa Rais ili tunapotaka reference ya matukio kadhaa yanayomhusisha tuwe na kabati letu la kuchukua picha.
Tarehe 14 Disemba, 2005: Jakaya Mrisho Kikwete (aliyekuwa waziri wa mambo ya nchi za nje na ushirikiano wa kimataifa wakati huo) akipiga kura yake kumchagua rais ampendaye huko Chalinze (kabla hajawa rais) ambapo naye alikuwa mgombea. Tume ya uchaguzi baadae ilimtangaz ayeye kuwa mshindi mnamo tarehe 20 Disemba 2005 kuwa rais wa serikali ya awamu ya nne.<center>
Jakaya Mrisho Kikwete (mbele) toka Chama Cha Mapinduzi (CCM) akiwa makini kusikiliza wakati wa mkutano wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) kutangaza mshindi wa matokeo ya kura za Uchaguzi wa Rais na Wabunge Disemba 20, 2005 . Tume ilimtangaza Kikwete kuwa rais wa Serikali ya awamu ya Nne.</center><center>
Baadhi ya wanachama na wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wakishangilia nje ya ukumbi baada ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi kumtangaza Jakaya Kikwete kuwa Rais wa Serikali ya Awamu ya Nne Disemba 20, 2005.</center><center>
Mkereketwa wa CCM akiwa pembezoni mwa gari la CCM wakati wa hafla ya kumtangaza JK kama rais wa serikali ya awamu ya nne Disemba 20, 2005. Tume ilimtangaza Kikwete kuwa rais na kufuatiwa nderemo na vifijo</center>
Tarehe 14 Disemba, 2005: Jakaya Mrisho Kikwete (aliyekuwa waziri wa mambo ya nchi za nje na ushirikiano wa kimataifa wakati huo) akipiga kura yake kumchagua rais ampendaye huko Chalinze (kabla hajawa rais) ambapo naye alikuwa mgombea. Tume ya uchaguzi baadae ilimtangaz ayeye kuwa mshindi mnamo tarehe 20 Disemba 2005 kuwa rais wa serikali ya awamu ya nne.
Jakaya Mrisho Kikwete (mbele) toka Chama Cha Mapinduzi (CCM) akiwa makini kusikiliza wakati wa mkutano wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) kutangaza mshindi wa matokeo ya kura za Uchaguzi wa Rais na Wabunge Disemba 20, 2005 . Tume ilimtangaza Kikwete kuwa rais wa Serikali ya awamu ya Nne.</center><center>
Baadhi ya wanachama na wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) wakishangilia nje ya ukumbi baada ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi kumtangaza Jakaya Kikwete kuwa Rais wa Serikali ya Awamu ya Nne Disemba 20, 2005.</center><center>
Mkereketwa wa CCM akiwa pembezoni mwa gari la CCM wakati wa hafla ya kumtangaza JK kama rais wa serikali ya awamu ya nne Disemba 20, 2005. Tume ilimtangaza Kikwete kuwa rais na kufuatiwa nderemo na vifijo</center>
Mwaka 2005 katika kampeni zake:
Umati uliomsikiliza siku ya mwisho wakati wa kampeni 2005
Umati uliomsikiliza siku ya mwisho wakati wa kampeni 2005