Rais Kikwete anaweza asikubali kukabidhi nchi CCM ikishindwa


unguja

unguja

Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
40
Likes
21
Points
15
unguja

unguja

Member
Joined Jul 11, 2015
40 21 15
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
 
munirah

munirah

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2015
Messages
547
Likes
38
Points
45
munirah

munirah

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2015
547 38 45
daaah mwandosya karibu ukawa asante Mungu
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,625
Likes
3,520
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,625 3,520 280
CCM NA BAADHI WATU WACHACHE KWA KIFUPI WAMEKWISHA IONA HII NCHI NI MALI YAO TENA HALALI KABISA,KUFANYA WATAKAVYO,ILI MRADI TU,KUWA WAMESHA-,IZOEA!
Nazi ipo!!
 
monges

monges

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
1,039
Likes
246
Points
180
monges

monges

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
1,039 246 180
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
Nchi hii si ya wapiga dili, pia anayewambia kuwa ccm inashindwa ni nani? watu wenyewe mnatapatapa mara mnashitaki ICC hii ni akili ndogo ya gege la wapiga dili, kwa akili ndogo wanaona kuwa wanamtisha JK- JK ni mtoto wa mjini kuliko hilo genge mara 100- upande Mr.0 upande ED, kweli inadhihirisha chadema haina viongozi makini.
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
4,044
Likes
3,395
Points
280
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
4,044 3,395 280
Nchi hii si ya wapiga dili, pia anayewambia kuwa ccm inashindwa ni nani? watu wenyewe mnatapatapa mara mnashitaki ICC hii ni akili ndogo ya gege la wapiga dili, kwa akili ndogo wanaona kuwa wanamtisha JK- JK ni mtoto wa mjini kuliko hilo genge mara 100- upande Mr.0 upande ED, kweli inadhihirisha chadema haina viongozi makini.
Hakuna vya bure mama monges :D elfu tano uliyopewa lazima uilipie hata kwa kushikishwa uquta
 
Last edited by a moderator:
us malisa

us malisa

Senior Member
Joined
Sep 11, 2015
Messages
131
Likes
23
Points
35
us malisa

us malisa

Senior Member
Joined Sep 11, 2015
131 23 35
atake asitake lkn nchi atakabiz kiulain sana tuu
 
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2012
Messages
3,609
Likes
32
Points
135
H

hippocratessocrates

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2012
3,609 32 135
Hata kwa viboko atakabidhi tu.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,794
Likes
12,445
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,794 12,445 280
Hata akikabidhi kwa Skype poa tu.

Abaki huko ulaya.
 
Jemedal

Jemedal

Member
Joined
Jun 21, 2015
Messages
73
Likes
0
Points
0
Jemedal

Jemedal

Member
Joined Jun 21, 2015
73 0 0
Mrisho ni mtoto wa town....tofaut na hao akina Ngoyai.....ndio sababu aliwapigana chin toka wapo pamoja........ magogon ataingia maguful kwa kusindikizwa na mrisho na mkabidhij atakua makamu kwa ajir ya furaha
 
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
18,778
Likes
11,138
Points
280
K

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
18,778 11,138 280
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
Ukawa mmepagawa mapemaaa Lowassa hawezi kuchukua nchi hatufanyi majaribio na maisha ya watu
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,556
Likes
11,001
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,556 11,001 280
CCM NA BAADHI WATU WACHACHE KWA KIFUPI WAMEKWISHA IONA HII NCHI NI MALI YAO TENA HALALI KABISA,KUFANYA WATAKAVYO,ILI MRADI TU,KUWA WAMESHA-,IZOEA!
Nazi ipo!!
nazi......?
 
CHINOVA

CHINOVA

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
199
Likes
41
Points
45
CHINOVA

CHINOVA

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
199 41 45
Acha uoga atakabidhi tu tena kwa roho safi wewe mpe kura yako Lowasa basi. Isitoshe Kikwete ana historia ya kushindwa katiba yake iko wapi alilazimisha lakini akashindwa usikate tamaa mtanzania piga kura uone kama hata kabidhi nchi upinzani!! ##team ushindi 25/10
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
8,962
Likes
3,973
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
8,962 3,973 280
Nchi hii si ya wapiga dili, pia anayewambia kuwa ccm inashindwa ni nani? watu wenyewe mnatapatapa mara mnashitaki ICC hii ni akili ndogo ya gege la wapiga dili, kwa akili ndogo wanaona kuwa wanamtisha JK- JK ni mtoto wa mjini kuliko hilo genge mara 100- upande Mr.0 upande ED, kweli inadhihirisha chadema haina viongozi makini.
Huyo JK wako asingefika pale alipo bila EL wee unatokwa mipovu humu lkn JK hana jeuri yakumnyooshea kidole Pamoja na guvu aliyo nayo
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,098
Likes
1,911
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,098 1,911 280
Ukawa mmepagawa mapemaaa Lowassa hawezi kuchukua nchi hatufanyi majaribio na maisha ya watu
Majaribio tumefanya sana labda wewe hujui tu. Tulianza na Mwinyi, akafuata Chenkapa na kisha JK. Ni kawaida ya watz kufanya majaribio kwani kati ya Magufuli na Edo ni nani kati yao alishawahi kuwa raisi kabla? Yeyote kati yao ni majaribio tu. Huenda wakafanya vizuri au wakafeli. Uraisi sio uwaziri, wote hawa walishakuwa mawaziri, wanataka kwenda juu zaidi ambapo ni pagumu zaidi. Tusubiri tuone.
 
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
1,229
Likes
146
Points
160
kamtesh

kamtesh

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
1,229 146 160
Mbona wa Nigeria alikabidhi nchi kwa mpinzani vizuri tuu. Ndo ukomavu wa demokrasia. Asie kubali kushindwa sio mshindani, yaani kwa pande zote. Ila uwe ushindi halali na ashindwe halali, pasipo na figisu figisu za matokeo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,786
Members 462,292
Posts 28,490,076