Rais Kikwete anaweza asikubali kukabidhi nchi CCM ikishindwa


Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
921
Likes
16
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
921 16 35
Tumuite Mungu akalipiganiye taifa lake na watu wake.
Haki uinua taifa.
Mungu wa majeshi kasimame imara kwa ajili ya haki ndani ya taifa hili ukiwakumbuka wagonjwa walolazwa chini; wanafunzi wasona mwalimu wala dawati; akina mama wanaojifungulia kwenye sakafu nk.
Jina lako likapate kuinuliwa kati ya watu wako. Amen
 
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
11,102
Likes
4,247
Points
280
MeinKempf

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
11,102 4,247 280
Kuweni na akiba ya maneno...kuna siku yatawasaidia.
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,079
Likes
122
Points
160
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,079 122 160
Kwa uchaguzi wa awamu hii Mungu mwenyewe yupo kazini kabisa. Yeyote atakayetumia nafasi yake kuharibu uchaguzi huu ajiandae kupambana na mkono wa Bwana. Na siku zote yeyote ashindanae na Mungu lazima huishia kupumzika kwa amani
 
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2013
Messages
1,027
Likes
691
Points
280
kinumi

kinumi

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2013
1,027 691 280
Anatakiwa ajue hii nchi ni ya watanzania yeye tulimpatia kuiongoza kwa muda wa miaka kumi kama sisi waajiri wake tumeamua kubadiri mfanyakazi hili aongeza speed ya maendeleo kwa nini asipishe hakuna sababu za msingi zitakazomfanya asitukabidhi nchi watu wamechoka wanaitaji kitu kipya hili wao wapate muda wa kukijenga upya ataeshimiwa na mataifa yote kama ataiachia nchi kwa amani ataenziwa na vizazi vyote na tutamuita shujaa aliye kubari maamuzi ya watanzania
 
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
9,088
Likes
9,732
Points
280
UncleBen

UncleBen

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
9,088 9,732 280
Nchi hii si ya wapiga dili, pia anayewambia kuwa ccm inashindwa ni nani? watu wenyewe mnatapatapa mara mnashitaki ICC hii ni akili ndogo ya gege la wapiga dili, kwa akili ndogo wanaona kuwa wanamtisha JK- JK ni mtoto wa mjini kuliko hilo genge mara 100- upande Mr.0 upande ED, kweli inadhihirisha chadema haina viongozi makini.
Jk mtoto Wa mjini ?? Ungeniambia Marehemu Ditopile walau ningekuelewa
Mtoto Wa mjini na mamlaka yote aliyonayo ameshindwa kumdhibiti Lowasa kuwa juu ya chama sasa born town ni Nani hapo ????
 
T

TITHO SANGA

Member
Joined
Jul 20, 2015
Messages
99
Likes
0
Points
0
T

TITHO SANGA

Member
Joined Jul 20, 2015
99 0 0
Nchi hii si ya wapiga dili, pia anayewambia kuwa ccm inashindwa ni nani? watu wenyewe mnatapatapa mara mnashitaki ICC hii ni akili ndogo ya gege la wapiga dili, kwa akili ndogo wanaona kuwa wanamtisha JK- JK ni mtoto wa mjini kuliko hilo genge mara 100- upande Mr.0 upande ED, kweli inadhihirisha chadema haina viongozi makini.
genge la wapga dili ni ccm wote,acha ushabiki wa kipuuzi
 
suuza rungu

suuza rungu

Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
60
Likes
0
Points
0
suuza rungu

suuza rungu

Member
Joined Jul 29, 2015
60 0 0
Hakuna vya bure mama monges :D elfu tano uliyopewa lazima uilipie hata kwa kushikishwa uquta[/QUOTE

Eti mtoto wa mjini kweli njaa mbaya mtaweweseka sana mnaogeuza ccm ndio biashara yenu ya kuwaletea mapato
Fanyeni kazi acheni kulelewa ma chama
Mwaka huu tutawaoa wote tuwajaze mimba na watoto tuwaite mkombozi
 
Last edited by a moderator:
L

Lab

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Messages
401
Likes
165
Points
60
L

Lab

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2015
401 165 60
Rais tajiri na chama tajiri hawezi kung'ania ikulu, kwani wana cha kufanya lakini masikini wanafikiria njaa wataipeleka wapi? Matajiri wanataka kuandika historia ya kuifanya nchi yao tajiri na inayoheshimika duniani, na wabaki kwenye kumbukumbu za dunia, jiulize wapi kuna kumbukumbu ya masikini mwa mwisho duniani alikufa lini? au raisi aliyeingia madarakani na kuifanya nchi yake masikini utamsoma ktk kitabu gani duniani? Hata nyerere hana umaarufu kama Mandela kwa sababu ya umasikini, aliiacha nchi ikiwa masikini, alikua na nafasi ya kuifanya nchi iwe tajiri, ndio maana alifia uingereza kwa maadui zake, Mandela alifia nchini mwake kwa wananchi wake, ukiwa na akili ya kutosha utafikiria nikwanini? Ukiwa na rafiki masikini utakua masikini! Rafiki wa nyerere ni mchina,kiuba na mrusi na atikadi za kijamaa, wao wakazikimbia mapema yeye akaendele kuzikumbatia, sijaona mahali popote akiliongelea kosa hilo,kiuba ndio wanastuka sasa, Tunahitaji chama chenye itikadi nyingine na viongozi wenye itikadi ya utajiri, na wanotaka nchi na wanachi waheshimike kimataifa na sio kuomba kama wakoma kila siku.
Zuma walimshangaa kuongea na sim wakati Obama anakuja kumsalimia, alikua na uthubutu huo kwani nchi yake sio masikini, kama angekua raisi wa nchi masikini angeitupa mbali haraka, hayo ndio maisha ya tajiri,
kama wewe ni masikini au kipato kidogo, jitahidi umvishe mtoto wako vizuri siku moja na mpeleka mtoto wako sehemu ya kuchezea watoto wenye pesa za juu kidogo kukushinda na kaa pembeni ndio utajua umasikini ni maisha mabaya, unatakiwa upigane kufa na kupona usiwe masikini na famila yako isiwe masikini na kama kuna mtu anafanya chochote kukusabishia umasikini utapigana naye kwa nguvu zako zote.
 
Pampula jr

Pampula jr

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2013
Messages
611
Likes
16
Points
35
Pampula jr

Pampula jr

JF-Expert Member
Joined May 2, 2013
611 16 35
Alikua anapenda kunyooshea vidole wenzake kua hawataki kukaa meza moja wayamalize sasa na sisi tunajua rowasa ndio raisi amkabidhi kijiti kiroho safi lasivyo anaenda kuharibu sifa yake na kupelekwA the hague fasta yamemkuta mwaka huu asiempenda kaja
 
J

jaxborn kasanya

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
299
Likes
17
Points
35
J

jaxborn kasanya

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
299 17 35
eeeeeeh asikabidhi tutamfumua tezi dume lilibakia nyambafuuu
 
F

Felix

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2014
Messages
555
Likes
24
Points
35
F

Felix

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2014
555 24 35
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
Hawezi kukataa hata afanyeje, na akikataa kumuachia Musa awachukue wana wa israel, Mungu atamshushia mapigo Saba ya farao, ata- hachia mwenyewe!!!


Jambo lingine, kuna tetesi kuwa

Muda si mrefu, anatarajia kwenda marekani kuangaliwa maendeleo ya tezi tume kama limepona kabisa au la!! hivyo akiondoka tu makamanda wanatinga white house!

Hoja yako ya maombi ni Muhimu, Mungu yuko kazini
 
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2014
Messages
1,767
Likes
171
Points
160
K

Kwamhuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2014
1,767 171 160
Hapana,hiyo haiwezekani,that would be tantamount to a coup.Jumuiya ya kimataifa inaangalia na sidhani kama pamoja na mauzauza na matatizo yote aliyo nayo angependa kufika huko.Ila sijui bwana,mbona hajavunja bunge labda wanapanga kuendelea.Wanachopanga na serikali yake kwa kweli sikijui.
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,479
Likes
608
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,479 608 280
Doh! CCM ishidwe halafu akatae kukabidhi nchi? ajiandae kutokea mlango wa nyuma wa Ikulu.
 
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,190
Likes
18
Points
135
Kubwajinga

Kubwajinga

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,190 18 135
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.

Mbona Magufuli keshashinda 69%??
 
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2010
Messages
1,479
Likes
608
Points
280
M

Mbalinga

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2010
1,479 608 280
Kagame ameshampa changamoto. Lowasa anashinda, kabidhi nchi kwa ustaarabu kabisa.
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,154
Likes
4,403
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,154 4,403 280
Hata ingekuwa mimi nisingekabidhi nchi kwa majangiri kwasababu tu eti watanzania wa chini wamerubuniwa na pesa za mafisadi
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,297
Likes
2,008
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,297 2,008 280
wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa rais ajaye kama ccm ikishindwa.

Rai yangu kwa watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) mungu aingilie kati tume ya uchaguzi itende haki.

(2) mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.

ccm haiwezi kushindwa
 
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
756
Likes
7
Points
35
Age
38
A

Abel Ndundulu

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
756 7 35
Wadau nimefuatilia matamshi kadhaa wa kadhaa ya mkuu wetu inaonekana dhahiri shairi kutokuwa tayari kukabidhi madaraka kiungwana kwa Rais ajaye kama CCM ikishindwa.

Rai yangu kwa Watanzania wote wapenda haki na amani tuombe sana na kwa mzigo juu ya taifa letu.

Ajenda za kuombea 1) Mungu aingilie kati Tume ya Uchaguzi itende haki.

(2) Mungu aingilie kati mamlaka iliyopo ya nchi iweze kukabidhi madaraka bila misuguano wala vurugu.
"Kuhubiri kuhusu demokrasia ni jambo moja na kusimamia demokrasia ni jambo jingine!!Kama Nchi wanachama wa Jumuiya ya Afrika Mashariki tunafuatilia yale yanayoendelea Tanzania wakati ikielekea katika Uchaguzi wao Mkuu; hivyo tuna hamu ya kuona rafiki yetu na Mwenyekiti wetu anayesimamia jumuiya yetu akithibitisha kwetu namna demokrasia inavyotakiwa kusimamiwa kwa vitendo nchini Tanzania ili ajitofautishe nami ama na Nkurunzinza"...Kagame, Paul....Je unakubaliana na Paul Kagame kwa niaba ya Viongozi wenzake wa Afrika Mashariki? Unadhani Jakaya Kikwete anatakiwa kuwathibitishia namna demokrasia inavyotakiwa kutekelezwa kwa mambo gani?..Je kunaviashiri vyovyote vya demokrasia kuvunjwa chini ya Usimamizi wa Jakaya Kikwete?..Usiogope TIRIRIKA!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,804
Members 462,292
Posts 28,490,788